Gửi ADMIN hiện thời
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 1 của 3 1 2 3 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 27
    Thành Viên
    Thanks
    27

Gửi ADMIN hiện thời

Tuy đã từ bỏ MU lâu rồi nhưng chỉ viết bài này hỏi ADMIN mấy vấn đề thôi

thứ 1 : trong bài viết của tomatoes gần đây, admin xem những comment của tôi có chút vô văn hóa nào không
    thứ 2 : xem lại cách nói chuyện của tomatoes ( nói người khác trẻ trâu , là ngu , là vô văn hóa ...)

Vậy cho mình hỏi ADMIN 1 câu có phải VIP luôn có giá trị hơn MOD phải không , vì thế mod có quyền chửi người và có quyền yêu cầu admin bỏ chức người khác

Nếu đó là sự thật thì không còn gì để hỏi

à quên còn điều thứ 3 là ADMIN bỏ chức mình vì lý do gì ? nói tục ? chửi bậy ? hay vì lý do VIP yêu cầu
    cảm ơn ADMIN ghé qua đọc bài , không phải vì mình tiếc cái chức MOD đâu mà muốn hỏi cho ra lẽ chút thôi
    Khách viếng thăm hãy cùng Mr.Hau xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    16

Ðề: Gửi ADMIN hiện thời

mất acc này tạo acc khác @@ pác lo xa qá
    Khách viếng thăm hãy cùng chip2014 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    27

Trích dẫn Gửi bởi chip2014 [Only registered and activated users can see links. ]
    mất acc này tạo acc khác @@ pác lo xa qá
    có mất acc gì đâu ?............

Vi phạm quy định
    Đang ở
    Đại Việt
    Thanks
    14

Trích dẫn Gửi bởi Mr.Hau [Only registered and activated users can see links. ]
    Tuy đã từ bỏ MU lâu rồi nhưng chỉ viết bài này hỏi ADMIN mấy vấn đề thôi

thứ 1 : trong bài viết của tomatoes gần đây, admin xem những comment của tôi có chút vô văn hóa nào không
    thứ 2 : xem lại cách nói chuyện của tomatoes ( nói người khác trẻ trâu , là ngu , là vô văn hóa ...)

Vậy cho mình hỏi ADMIN 1 câu có phải VIP luôn có giá trị hơn MOD phải không , vì thế mod có quyền chửi người và có quyền yêu cầu admin bỏ chức người khác

Nếu đó là sự thật thì không còn gì để hỏi

à quên còn điều thứ 3 là ADMIN bỏ chức mình vì lý do gì ? nói tục ? chửi bậy ? hay vì lý do VIP yêu cầu
    cảm ơn ADMIN ghé qua đọc bài , không phải vì mình tiếc cái chức MOD đâu mà muốn hỏi cho ra lẽ chút thôi
    Không phải thiên vị hay bênh ai, nhưng ngay dòng đầu tiên đã cho thấy câu trả lời rồi _ _!
    Khách viếng thăm hãy cùng Tidadinh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

5. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến Tidadinh vì bài viết này !

CanCaiTen (27-11-14)

Thành Viên
    Thanks
    27

Trích dẫn Gửi bởi Tidadinh [Only registered and activated users can see links. ]
    Không phải thiên vị hay bênh ai, nhưng ngay dòng đầu tiên đã cho thấy câu trả lời rồi _ _!
    Vậy cứ làm MOD là phải làm MU hả bạn hiền

AshtonLee of the Rain 🌦
    Đang ở
    日本国
    Thanks
    415

thấy bác mất mod cũng lạ
    mà thôi dù sao bác cũng bỏ mu rồi thì lấy cái danh đó làm gi trong box này người cũ (trong đó có e) luôn nhớ đến đóng góp của bác
    còn chuyện bác với tomatoes em không bình luận gì

[Only registered and activated users can see links. ]

Tôi sẽ đi về đâu ?
    Sau hàng chục năm qua lang thang tìm kiếm điều kỳ diệu, tìm kiếm nơi thuộc về ?

Thành Viên
    Thanks
    27

Trích dẫn Gửi bởi TuanV [Only registered and activated users can see links. ]
    thấy bác mất mod cũng lạ
    mà thôi dù sao bác cũng bỏ mu rồi thì lấy cái danh đó làm gi trong box này người cũ (trong đó có e) luôn nhớ đến đóng góp của bác
    còn chuyện bác với tomatoes em không bình luận gì
    Anh đang tính chuẩn bị thời gian tới crack NBB mà chuyện này đến khiến hết niềm tin em à
    VIP có quyền hơn ae mình em à mặc dù a thấy cống hiến chẳng là bao

Vi phạm quy định
    Đang ở
    Đại Việt
    Thanks
    14

Trích dẫn Gửi bởi Mr.Hau [Only registered and activated users can see links. ]
    Vậy cứ làm MOD là phải làm MU hả bạn hiền
    Bác nói vậy thì mình chịu, kiểu 1 ông làm quản lý phòng kinh doanh nhưng lại cứ thích công tác ở bên tổ đầu bếp vậy, mà ông đầu bếp ấy lại cứ lặn-mất-tăm dưới bếp, không thấy bóng dáng đâu trên nơi mà ông ý được bổ nhiệm quản lí thì bảo sao... =.="

VIP thì cũng bị ban, bị xử lý như thường, chả qua có cái màu khác người chút, có cái icon khác người chút, VIP cũng chả phải có kim bài miễn tử mà muốn làm gì cũng được. Trước năm 2010. nhiều VIP từ xa xưa còn bị drop thì bây giờ há gì, đến SpMod còn bị ban nữa là vip bác ơi
    Cứ vi phạm quy định, chứng cứ rõ ràng thì vé ra đảo là tất yếu. Đến Admin nói "thiếu thông minh" còn bị chửi chứ thành viên đã là gì. Người ra luật, thi hành luật chưa chắc luôn đúng, người thực thi luật, chưa chắc lúc nào cũng tuân thủ. Cuộc sống mà
    Lần sửa cuối bởi Tidadinh, ngày 27-11-14 lúc 11:38 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng Tidadinh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

10. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến Tidadinh vì bài viết này !

CanCaiTen (27-11-14)

Thành Viên CanCaiTen's Avatar
    Thanks
    150

Mang tiếng MOD box MU mà có khi vài tháng không thấy có hoạt động gì trên box

Ủng hộ drop MOD 1000 lần.
    Khách viếng thăm hãy cùng CanCaiTen xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    27

Trích dẫn Gửi bởi Tidadinh [Only registered and activated users can see links. ]
    Bác nói vậy thì mình chịu, kiểu 1 ông làm quản lý phòng kinh doanh nhưng lại cứ thích công tác ở bên tổ đầu bếp vậy, mà ông đầu bếp ấy lại cứ lặn-mất-tăm dưới bếp, không thấy bóng dáng đâu trên nơi mà ông ý được bổ nhiệm quản lí thì bảo sao... =.="

VIP thì cũng bị ban, bị xử lý như thường, chả qua có cái màu khác người chút, có cái icon khác người chút, VIP cũng chả phải có kim bài miễn tử mà muốn làm gì cũng được. Trước năm 2010. nhiều VIP từ xa xưa còn bị drop thì bây giờ há gì, đến SpMod còn bị ban nữa là vip bác ơi
    MOD 1 box nào đó không có nghĩa là phải biết chơi trò đó mà đang chơi trò đó
    quan trọng là đam mê và quản lý box đó thôi bạn à
    giống như quản giáo cai nghiện mà phải nghiện mới làm đc thì có mà chết

Thế mình mới viết bài hỏi ADMIN sao VIP chửi MOD mà VIP không sao còn MOD lại bị drop đây

Trích dẫn Gửi bởi CanCaiTen [Only registered and activated users can see links. ]
    Mang tiếng MOD box MU mà có khi vài tháng không thấy có hoạt động gì trên box

Ủng hộ drop MOD 1000 lần.
    ăn nói hàm hồ , từ lúc làm MOD đến giờ tháng nào cũng vào box ít nhất 3 lần ( đấy là ít nhất )
    Lần sửa cuối bởi Mr.Hau, ngày 27-11-14 lúc 11:43 PM.

Trang 1 của 3 1 2 3 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. About this hack: This hack allows any admin that you set in admin permissions, t
    Bởi PandavB trong diễn đàn vBulletin 4.x Add-ons
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 11-02-14, 09:47 AM
  2. [KT] Xin các mod và admin giúp đỡ
    Bởi justoneclick trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 16-04-12, 12:37 PM
  3. Tạo nhân vật admin
    Bởi kimrubi trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 30-10-11, 06:39 AM
  4. Hướng dẫn cách tạo nhân vật Admin