[JX] Hướng Dẫn Các Bạn Newbie Đưa JX Lên Online Và Mở Wed Đăng Kí Tài Khoản ! - Trang 5
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 5 của 10 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 4 5 6 7 ... CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 96
    Thành Viên
    Thanks
    55

Ðề: Hướng Dẫn Các Bạn Newbie Đưa JX Lên Online Và Mở Wed Đăng Kí Tài Khoản !

Trích dẫn Gửi bởi jx_jinz [Only registered and activated users can see links. ]
    - đua yahoo đây mình send web cho bạn nghịch thôi
    Send mình vơi yahoo: [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng hocsinhthuctap xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    35

Modem mình là modem G-93RG1 của FPT thỉ mở thế nào vậy minh mò mãi ko biết chỉ giúp vơi
    Khách viếng thăm hãy cùng jxoff xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi hocsinhthuctap [Only registered and activated users can see links. ]
    Send mình vơi yahoo: [Only registered and activated users can see links. ]
    Yahoo add đc đâu bạn ?

*Bạn tham gia clbgamesvn để làm gì ? (gợi ý câu trả lời: hoc hoi dev game)*
    Khách viếng thăm hãy cùng jx_jinz xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên carotyeuchuot's Avatar
    Đang ở
    Trên Giường
    Thanks
    10

Trích dẫn Gửi bởi jxoff [Only registered and activated users can see links. ]
    Modem mình là modem G-93RG1 của FPT thỉ mở thế nào vậy minh mò mãi ko biết chỉ giúp vơi

Đơn giãn thôi bạn ! Xem Hình

1, Tắt Firewall !

[Only registered and activated users can see links. ]

2, Mở Port !

[Only registered and activated users can see links. ]

Ví Dụ mở Port 5001:

Code:
    Wan port: 5001 thì nhập vào 2 ô 5001~5001
    Lan Port: 5001
    Lan IP Anddress: IP máy Anddress máy bạn < Star>> Run>> Đánh lệnh cmd >> ipconfig>> xem IP>
    Enable Mapping : Tích vào!
    Lưu lại mở port tiếp theo!

Khách viếng thăm hãy cùng carotyeuchuot xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

5. The Following 10 Users Say Thank You to carotyeuchuot For This Useful Post:

bigzero (25-12-14), hoalanrung (25-12-14), hocsinhthuctap (21-12-14), hoquocdung (25-12-14), jxoff (22-12-14), mymyly (19-04-15), nguoihungcuato (24-04-15), sockware (24-04-15), vodanh0 (20-07-15), vy1995 (25-12-14)

Thành Viên
    Thanks
    13

Mình đọc hướng dẫn thì cái hâmchi ok hết nhưng khi cài qua mở port thi ko giống hướng dẫn bạn có thể hương dẫn minh cài trên modem TD-W8960N được không với minh cái wed khi cài xampp thi nhấn enter hoài nó ko mất cái bãng đen giúp mình vơi minh thank hết rồi
    Khách viếng thăm hãy cùng hoalanrung xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    27

Anh rãnh teamview dùm em cái wed với cài hoài mà ko vào wed được ko biết có thiếu bước nào không cho em xin cái yahoo !
    Khách viếng thăm hãy cùng vy1995 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên carotyeuchuot's Avatar
    Đang ở
    Trên Giường
    Thanks
    10

Trích dẫn Gửi bởi hoalanrung [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình đọc hướng dẫn thì cái hâmchi ok hết nhưng khi cài qua mở port thi ko giống hướng dẫn bạn có thể hương dẫn minh cài trên modem TD-W8960N được không với minh cái wed khi cài xampp thi nhấn enter hoài nó ko mất cái bãng đen giúp mình vơi minh thank hết rồi

Modem của bạn thì xem ở [Only registered and activated users can see links. ]

Cài Xampp thì tơi đó bạn nhấn Enter bước đầu thôi coi hình minh hường dẫn có ghi rõ trong hình mà bước 2 thì nhấn Return >> Enter! Cuối xùng X Enter không chịu xem kĩ

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi vy1995 [Only registered and activated users can see links. ]
    Anh rãnh teamview dùm em cái wed với cài hoài mà ko vào wed được ko biết có thiếu bước nào không cho em xin cái yahoo !
    Yahoo dưới avatar có đó nhấn zô giúp dc gi mình giúp
    Khách viếng thăm hãy cùng carotyeuchuot xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

9. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến carotyeuchuot vì bài viết này !

sockware (24-04-15)

Thành Viên hachgame01's Avatar
    Thanks
    32

ai rành giúp mình làm một cái ngich với sao làm theo hd nó rối quá
    Khách viếng thăm hãy cùng hachgame01 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi hachgame01 [Only registered and activated users can see links. ]
    ai rành giúp mình làm một cái ngich với sao làm theo hd nó rối quá
    đưa nick yahoo đây mình giúp đc gì sẽ giúp @@
    Khách viếng thăm hãy cùng jx_jinz xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định VNGameZoneVN's Avatar
    Đang ở
    https://t.me*********
    Thanks
    202

CHO HỎI MỞ PORT THÔNG QUA LAPTOP THÌ SAO? GIÚP MÌNH VỚI

Internet--------------------->Model tp-link8871---------------------->tp-link740n Wireless Router phát wifi cho ------------Laptop

IP Model tp-link8871: 192.168.1.1

IP tp-link740n Wireless Router: 192.168.0.1

laptop đã thiết lập IP tĩnh và bắt được wifi có IP: 192.168.0.101

giờ muốn mở port 80 hay port bất kỳ thì làm thế nào

Cách đã làm: 1/ vào Virtual Server của tp-link740n Wireless Router add port và để IP trong lúc add port là IP của LapTOP: 192.168.0.101
    2/ Vào Virtual Serve của Model tp-link8871 add port và để IP trong lúc add là IP của IP tp-link740n Wireless Router: 192.168.0.1 nhưng không cho add. nhưng thay IP có dạng 192.168.1.x thì add được còn dạng 192.168.0.x thì không add được port.
    Khách viếng thăm hãy cùng VNGameZoneVN xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 5 của 10 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 4 5 6 7 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Gunny] Hướng dẫn tăng VIP lên lv 6 khi đăng ký 6 tháng cho Newbie
    Bởi huyvannet trong diễn đàn Guides - Kho Lưu trữ
    Trả lời: 16
    Bài viết cuối: 17-04-15, 11:07 AM
  2. Xin trợ giúp đăng ký tài khoản diễn đàn từ web đăng ký game
    Bởi Sesshomaru trong diễn đàn Hỏi/Đáp về vBulletin
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 24-03-14, 02:25 AM
  3. Fix web đăng nhập 4.0 khi rip từ bản 3.4 lên cho newbie
    Bởi quangbaoit trong diễn đàn Releases