[JX] Hướng Dẫn Các Bạn Newbie Đưa JX Lên Online Và Mở Wed Đăng Kí Tài Khoản ! - Trang 3
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 3 của 10 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 96
    Thành Viên mooryong's Avatar
    Thanks
    10

Ðề: Hướng Dẫn Các Bạn Newbie Đưa JX Lên Online Và Mở Wed Đăng Kí Tài Khoản !

server chạy trên máy ảo kết nối ok rồi
    web chạy ok mà máy ngoài chưa kết noi dc
    mở port 80 thôi hay có config j nua ko pác
    Lần sửa cuối bởi mooryong, ngày 29-11-14 lúc 12:02 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng mooryong xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên carotyeuchuot's Avatar
    Đang ở
    Trên Giường
    Thanks
    10

Trích dẫn Gửi bởi mooryong [Only registered and activated users can see links. ]
    server chạy trên máy ảo kết nối ok rồi
    web chạy ok mà máy ngoài chưa kết noi dc
    mở port 80 thôi hay có config j nua ko pác
    Kết Nối được server phải mở các port server yêu cầu chứ xem trong file ServerCfg.ini

Còn port 80 là wed ! Mà khi cài Xampp thì nó chiếm cái 80 nên khi mở port thì phải là 8080 nhé !

Thế thôi là ok rồi!

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi id_nothing [Only registered and activated users can see links. ]
    cái con khỉ chứ demo nhé thớt.. làm mò cả buổi. demo đó là trên web luôn ko xài đc
    Đăng kí dùm cho 5,6 bác kia xài ok hết ai dk được mà ko xài được là ko biết xài thôi ! đã share wed free + cách cài đặt rồi còn xài thế nào mấy bác tự tìm hiễu đi chứ

P/S: Muốn đưa server lên VPS thì cài như trên máy thật thôi khác 1 cái trên VPS nó đã mở All các port rồi ! bác nào chưa bik thì tìm hĩu cho kĩ rồi mới tính tới mở online chứ chưa biết gì mà đòi đưa online thi chịu!
    Lần sửa cuối bởi carotyeuchuot, ngày 29-11-14 lúc 06:26 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng carotyeuchuot xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

3. The Following 11 Users Say Thank You to carotyeuchuot For This Useful Post:

anmaytyfu (30-11-14), hoalanrung (25-12-14), imstupids (20-07-15), jxvui (19-12-14), kieungocvy (19-12-14), kimmao (31-12-14), mymyly (19-04-15), noinhovaem (19-12-14), sockware (24-04-15), timvieclam (19-12-14), vu620 (28-12-14)

Thành Viên
    Thanks
    12

Trích dẫn Gửi bởi carotyeuchuot [Only registered and activated users can see links. ]
    Kết Nối được server phải mở các port server yêu cầu chứ xem trong file ServerCfg.ini

Còn port 80 là wed ! Mà khi cài Xampp thì nó chiếm cái 80 nên khi mở port thì phải là 8080 nhé !

Thế thôi là ok rồi!

--- Chế độ gộp bài viết ---

Đăng kí dùm cho 5,6 bác kia xài ok hết ai dk được mà ko xài được là ko biết xài thôi ! đã share wed free + cách cài đặt rồi còn xài thế nào mấy bác tự tìm hiễu đi chứ

P/S: Muốn đưa server lên VPS thì cài như trên máy thật thôi khác 1 cái trên VPS nó đã mở All các port rồi ! bác nào chưa bik thì tìm hĩu cho kĩ rồi mới tính tới mở online chứ chưa biết gì mà đòi đưa online thi chịu!

chuot đăng ký dùm mình cái vps minh cài với dev vài sever đi , máy ở nhà cui quá ko mở được , xong ibox dùm mình nha , thanks
    Khách viếng thăm hãy cùng anmaytyfu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên carotyeuchuot's Avatar
    Đang ở
    Trên Giường
    Thanks
    10

Trích dẫn Gửi bởi anmaytyfu [Only registered and activated users can see links. ]
    chuot đăng ký dùm mình cái vps minh cài với dev vài sever đi , máy ở nhà cui quá ko mở được , xong ibox dùm mình nha , thanks
    Đã inbox nhớ nhấn vào link cài Java rôi f5 lại để lấy linkdown
    Khách viếng thăm hãy cùng carotyeuchuot xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

6. The Following 8 Users Say Thank You to carotyeuchuot For This Useful Post:

anmaytyfu (30-11-14), imstupids (20-07-15), jxvui (19-12-14), kieungocvy (19-12-14), mymyly (19-04-15), noinhovaem (19-12-14), sockware (24-04-15), timvieclam (19-12-14)

Thành Viên
    Thanks
    12

Trích dẫn Gửi bởi carotyeuchuot [Only registered and activated users can see links. ]
    Đã inbox nhớ nhấn vào link cài Java rôi f5 lại để lấy linkdown

được rùi , hix free nó hạn chế quá , các phần mềm không mở được chán , hôm nào phải mua cái vps thật rùi , dù sao cũng thanks ong
    Khách viếng thăm hãy cùng anmaytyfu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

mình cài cái web của bạn xong no báo như zây làm sao sửa
    [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn làm video hướng dẩn mình chi tiết đc không ?
    Khách viếng thăm hãy cùng accboy1990 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    8

Trích dẫn Gửi bởi accboy1990 [Only registered and activated users can see links. ]
    mình cài cái web của bạn xong no báo như zây làm sao sửa
    [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn làm video hướng dẩn mình chi tiết đc không ?
    -lỗi này có 1 số nguyên nhân sau
    1/Lỗi file cấu hình thiết lập use và pas tài khoản sa của mysql
    2/trong file cauhinh.php có đoạn việt hóa ,xóa bỏ đoạn việt hóa đó đi
    3/ bạn dùng xampp ver 1.7.2 thôi,nhớ chép cái php.ini đi kèm vào xampp
    Khách viếng thăm hãy cùng Cafez xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    32

vạy còn linux thì thay ip máy ảo trên là ip hamachi hay sao pác. .
    Khách viếng thăm hãy cùng shppero xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    11

bác biết đưa online jx linux ko hướng dẫn luôn đi. thanks
    Khách viếng thăm hãy cùng huycnt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    32

pác ơi. có thể hướng dẫn config online sv linux = hamachi được không pác. Cảm kích vô cùng lun . chỉ để chơi vui thoi chứ k thương mại miết j hết .
    Khách viếng thăm hãy cùng shppero xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 3 của 10 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Gunny] Hướng dẫn tăng VIP lên lv 6 khi đăng ký 6 tháng cho Newbie
    Bởi huyvannet trong diễn đàn Guides - Kho Lưu trữ
    Trả lời: 16
    Bài viết cuối: 17-04-15, 11:07 AM
  2. Xin trợ giúp đăng ký tài khoản diễn đàn từ web đăng ký game
    Bởi Sesshomaru trong diễn đàn Hỏi/Đáp về vBulletin
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 24-03-14, 02:25 AM
  3. Fix web đăng nhập 4.0 khi rip từ bản 3.4 lên cho newbie
    Bởi quangbaoit trong diễn đàn Releases