[JX] Hướng Dẫn Các Bạn Newbie Đưa JX Lên Online Và Mở Wed Đăng Kí Tài Khoản ! - Trang 10
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 10 của 10 Đầu tiênĐầu tiên ... 8 9 10
Kết quả 91 đến 96 của 96
    Thành Viên
    Thanks
    11

Ðề: Hướng Dẫn Các Bạn Newbie Đưa JX Lên Online Và Mở Wed Đăng Kí Tài Khoản !

Trích dẫn Gửi bởi carotyeuchuot [Only registered and activated users can see links. ]
    [B]Thấy có nhiều bác hỏi về việc đưa server off lên online hay làm wed tạo tài khoản nay mình mạn phép hướng dẫn các bác chưa biết cũng như newbie cách để đưa 1 JX ofline lên online trực tiếp hoặc thông qua hamachi! Mình cũng là 1 Newbie nên mình sẽ tích hợp những kinh nghiệm của minh sưu tầm được để hướng dẫn các bác cài đặt 1 cách đơn giản nhất ! bài viết có thể hơi dài vì minh sẽ HD chi tiết để các bạn có thể cài thanh công ngay ! Nếu lỗi hay bí ở bước nào thì coment ở dưới để các pro trợ giúp nhé !
    Lưu ý : Không tích hợp cho mấy bác mở Online hút máu ae ! Khuyến khich mở free cho các ae đam mê chơi giãi trí! Ai biết rôi thì để cho mấy newbie tìm hiểu! Cám ơn
    Bác ơi cho e hỏi e cũng làm gần ý hệt bác có điều e làm trên con vps của google mà máy chủ thì vài game đc còn máy em thì cứ tạo nhân vật xong là đứt kết nối máy chủ bác ạ. Bác giúp e với

Chú ý khi trích dẫn bài viết
    Khách viếng thăm hãy cùng minhtri194 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên ngulongvina's Avatar
    Thanks
    13

Trích dẫn Gửi bởi carotyeuchuot [Only registered and activated users can see links. ]
    Thấy có nhiều bác hỏi về việc đưa server off lên online hay làm wed tạo tài khoản nay mình mạn phép hướng dẫn các bác chưa biết cũng như newbie cách để đưa 1 JX ofline lên online trực tiếp hoặc thông qua hamachi! Mình cũng là 1 Newbie nên mình sẽ tích hợp những kinh nghiệm của minh sưu tầm được để hướng dẫn các bác cài đặt 1 cách đơn giản nhất ! bài viết có thể hơi dài vì minh sẽ HD chi tiết để các bạn có thể cài thanh công ngay ! Nếu lỗi hay bí ở bước nào thì coment ở dưới để các pro trợ giúp nhé !
    Lưu ý : Không tích hợp cho mấy bác mở Online hút máu ae ! Khuyến khich mở free cho các ae đam mê chơi giãi trí! Ai biết rôi thì để cho mấy newbie tìm hiểu! Cám ơn

tks bác nha e đã cài đc cả sever lẫn web mà không lệch chỗ nào.............. tks bác nhiều

Chú ý khi trích dẫn bài viết
    Khách viếng thăm hãy cùng ngulongvina xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

Mình dùng yahoo mail mà sao đăng kí không được nhỉ? Ai biết dùng mail gì đăng kí dược vps hướng dẫn mình với
    Khách viếng thăm hãy cùng kimdung94 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi kimdung94 [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình dùng yahoo mail mà sao đăng kí không được nhỉ? Ai biết dùng mail gì đăng kí dược vps hướng dẫn mình với
    thánh nào giúp mình với cho mình xin nịck1 fb :9
    Khách viếng thăm hãy cùng nh0xsh0ck192 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    21

Bạn nào rảnh giúp mình với , hình ảnh bị die hết rồi
    Khách viếng thăm hãy cùng pqtmtd xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên JXGau's Avatar
    Thanks
    7

Icon9 Ðề: Hướng Dẫn Các Bạn Newbie Đưa JX Lên Online Và Mở Wed Đăng Kí Tài Khoản !

bac oi lam on cai bo web reg ac+dow về vps voi ak......em xin hau ta ak.......cai mải mà k duoc ai cuu em thi ib em ak 01635.117.117 e olin ẽ.24.24 kb fb zalo em cug duoc
    Khách viếng thăm hãy cùng JXGau xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 10 của 10 Đầu tiênĐầu tiên ... 8 9 10

Các Chủ đề tương tự

1. [Gunny] Hướng dẫn tăng VIP lên lv 6 khi đăng ký 6 tháng cho Newbie
    Bởi huyvannet trong diễn đàn Guides - Kho Lưu trữ
    Trả lời: 16
    Bài viết cuối: 17-04-15, 11:07 AM
  2. Xin trợ giúp đăng ký tài khoản diễn đàn từ web đăng ký game
    Bởi Sesshomaru trong diễn đàn Hỏi/Đáp về vBulletin
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 24-03-14, 02:25 AM
  3. Fix web đăng nhập 4.0 khi rip từ bản 3.4 lên cho newbie
    Bởi quangbaoit trong diễn đàn Releases