[KT] KG_Bishop_Crack.exe Không Check được PASS nhân vật đã tạo ? ( Nan Giải Vãi )
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 3 của 3
    Thành Viên tranphuloctv's Avatar
    Thanks
    0

Icon8 KG_Bishop_Crack.exe Không Check được PASS nhân vật đã tạo ? ( Nan Giải Vãi )

Mình chơi ofline lâu rồi và ko có check pass , bữa nay rảnh rồi ko biết làm gì nên cũng muốn thử check pass của acc xem thế nào , nhưng kết quả không như mong đợi chút nào .

Mình thử vào Navicat : jxaccount -> account -> điền đầy đủ thông tin acc vào ( pasword_hash mình cũng chuyển sang md5 rồi ) nhưng nó cũng vẫn báo sai pass

+ Mình thử tạo 1 nhân vật mới -> thì check pass vô game được.

+ Còn acc mình tạo lâu rồi có đồ đạc đầy đủ thì check pass không được

Mình đã thử hết tất cả các file : KG_Bishop , KG_Bishop_fix , KG_Bishop_Crack đều không check được pass của nhân vật cũ

P/s : mình nghĩ là do trong MySQL có thông tin gì nên NHÂN VẬT cũ check không được, ( Từ đó tới giờ mình chơi không check pass : toàn dùng KG_BishopD.exe)

----- Vậy có cao nhân nào gặp tình trạng trên chưa xin chỉ giáo, nghiên cứu cả buổi mà vẫn ko mò ra được
    Khách viếng thăm hãy cùng tranphuloctv xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên anhnhianh's Avatar
    Thanks
    134

Ðề: KG_Bishop_Crack.exe Không Check được PASS nhân vật đã tạo ? ( Nan Giải Vãi )

pm yh bên dưới lúc nào rãnh thì team xem cho
    Khách viếng thăm hãy cùng anhnhianh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên vd_tt's Avatar
    Thanks
    422

Ðề: KG_Bishop_Crack.exe Không Check được PASS nhân vật đã tạo ? ( Nan Giải Vãi )

lấy những db cần thiết, còn lại empty, chạy lại sv checkpass, tạo tài khoản mới ở jxaccount giống tài khoản cũ đã chơi, thêm pass md5. xong
    Khách viếng thăm hãy cùng vd_tt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Các Chủ đề tương tự

1. [KT] Mấy anh cho em hỏi về check pass với ạ
    Bởi vuachemgio trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 01-06-13, 07:20 PM
  2. [KT] Cần hướng dẫn check pass !
    Bởi lynk_kid trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 18-05-13, 06:17 PM
  3. [KT] Lỗi Check Pass
    Bởi hoacotu trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2