Tổng hợp link down - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 48

Chủ đề: Tổng hợp link down

Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: Tổng hợp link down

Thì đúng rồi bạn tại vì dame của bạn cao qua nên sẽ ra hiện tượng như vậy thôi nêu muốn chĩnh lại thì bạn add item cường hóa ít vào là được
    Khách viếng thăm hãy cùng nuvola xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Hà Đông
    Thanks
    0

ko thì restore lại cái DB rxjhgame nguyên bản của nhóm dragon á xong rùi tự CH lên mà chiến
    Khách viếng thăm hãy cùng hotboy88 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Funabashi, Chiba, Japan
    Thanks
    407

Trích dẫn Gửi bởi SpearMan [Only registered and activated users can see links. ]
    pác fantasy cho em hỏi ! +____+ sao mờ em sờ wái là nó lăn way ra chết +_____+ đánh được 1/3 máu thì nó chết ! giống hack wa' thà như đánh hụt rùi lâu lâu trúng cũng đở đây sờ phát sợ mới vung kiếm lên nó đã chết mất rùi ! cái hiện tượng nài chỉnh lại được hok? em xài cái TBL_SELL của bác nó cường hóa khủng Cấp các loại khí công khũng! ớn dể sợ!
    Lực tay toàn 3000-4000 sờ wai ko chết mới sợ, hé hé, chỉnh mấy cái vũ khí cường ít thôi
    Khách viếng thăm hãy cùng f-fantasy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

cái Client Của Dragon là tiếng anh à vậy nó có hiển thị tiếng anh trong game hông mấy cái đồ ý ! thường thì mấy cái đó quy định trong server đúng hok? cái file Ybi YBc có việt hóa được hok vậy pác fantasy để em việt hóa >"< 24M ớn
    Lần sửa cuối bởi SpearMan, ngày 02-07-07 lúc 09:31 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng SpearMan xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Hà Đông
    Thanks
    0

client của nhóm dragon thì item vẫn là tiếng tàu dùng client đó để đỡ 1 số lỗi so với client của VN thôi
    P/S: nếu muốn việt hóa thì dùng phần mềm của fan rùi dịch từ tiếng tàu sang tiếng việt bên trong database của nó
    Khách viếng thăm hãy cùng hotboy88 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Funabashi, Chiba, Japan
    Thanks
    407

cái Client Của Dragon là tiếng anh à vậy nó có hiển thị tiếng anh trong game hông mấy cái đồ ý ! thường thì mấy cái đó quy định trong server đúng hok? cái file Ybi YBc có việt hóa được hok vậy pác fantasy để em việt hóa >"< 24M ớn

Mí file đó bị mã hóa rồi khó mà việt hóa được tôi cũng đang tìm cách

Trong data chỉ là các thông tin biểu thị mà thôi có việt hết vào trong game nó cũng ko việt cho đâu, đừng có việt cái TBL_ITEM dễ don't send đấy.
    file Ybmsg chứa thông tin về các thông báo của server, các nút khi nói chuyện với NPC, option của đồ đạc, thông tin của đồ đạc
    file Ybi chưa thông tin tên quái, tên NPC, tên Skill, các dòng giải thích của skill....v...v...Ybopt cài này chỉ chưa các thiết đặt của client mà thôi ví dụ bạn thiết đặt 1200x768 thì nó sẽ lưu trong file nay....2 file quan trong muốn việt đó là Ybmsg và Ybi mà thôi.

Thành Viên
    Thanks
    0

mà sao tui hex mãi không dc nha
    hex mà ultraedit đó, nó chuyển thành dạng giống như text trong notepad vậy, save lại thì vô ko dc, nó ra thêm 1 file gì gì nữa đó
    po' tay.com
    Khách viếng thăm hãy cùng yeuthantoc xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Funabashi, Chiba, Japan
    Thanks
    407

trong đó có mã hex mang ký tự xác định vị trí để client tìm kiếm ông sửa sai của nó đi vào game lỗi là phải. thế tui mới bảo nó mã hóa bằng cái ngôn ngữ chết tiệt gì , làm đủ kiểu ko được (làm được thì KGBSOFT lỗ vốn hé hé nhưng chắc sẽ làm được thôi )

Thành Viên
    Thanks
    0

fantasy tui để nó chờ luôn cả bủi tối mà nó vẩn thế đang kiếm thông tin nhân vật! < để đó đi ngủ sáng ra vẩn thế > chậc! down cái client 2 lần 300m là down mạng tức quá đi!
    Khách viếng thăm hãy cùng SpearMan xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

vậy ông có video hướng dẫn hex thì share với
    chứ hd = chữ khó hiểu lắm
    Khách viếng thăm hãy cùng yeuthantoc xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Xin hướng dẫn cài,link down bộ cài,link down tất cả các file VH..
    Bởi truongnhan187 trong diễn đàn Server Chiến Quốc
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 22-06-11, 01:11 PM
  2. Xin link film Lưỡi hái tử thần 1 và 2 link mf nhé !
    Bởi tai1412 trong diễn đàn Phim Ảnh - Video
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 30-05-11, 11:43 PM
  3. Hỏi Chỉnh Sửa Link Phần Link Trỏ Vào Diễn Đàn Web Sha Mr.Hau 1.80
    Bởi wan0124 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 29-05-11, 12:38 PM