liên quan đến wed game
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 6 của 6
    Thành Viên
    Thanks
    5

Icon10 liên quan đến wed game

mình đang muốn làm 1 wed game cho lũ bạn chơi cùng nhưng cũng làm thử mà cũng chả biết ntn . các cao thủ giúp mình ha .

Y/H ; wetbaba2
    Khách viếng thăm hãy cùng thangcsp1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    108

Ðề: liên quan đến wed game

Trích dẫn Gửi bởi thangcsp1 [Only registered and activated users can see links. ]
    mình đang muốn làm 1 wed game cho lũ bạn chơi cùng nhưng cũng làm thử mà cũng chả biết ntn . các cao thủ giúp mình ha .

Y/H ; wetbaba2
    [Only registered and activated users can see links. ]
    trong này có đủ thể loại, bạn vào tìm hiểu, mấy đại ca có share khá nhiều từ tự dev đến leak về rồi, có hướng dẫn mình nghĩ cũng cụ thể rồi, VD như cài sql... họ ko nói ra vì vào đây thì ít nhất cũng biết cách cài, còn không biết thì bạn có thể tra google, rồi trong quá trình làm cái j ko biết thì post lên hỏi, mọi người sẽ trả lời bạn.
    Còn giờ bạn hỏi như vậy thực sự là mình cũng ko hiểu "cũng làm thử mà cũng chả biết ntn" là thế nào ?
    Khách viếng thăm hãy cùng skriptank xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    5

Trích dẫn Gửi bởi skriptank [Only registered and activated users can see links. ]
    [Only registered and activated users can see links. ]
    trong này có đủ thể loại, bạn vào tìm hiểu, mấy đại ca có share khá nhiều từ tự dev đến leak về rồi, có hướng dẫn mình nghĩ cũng cụ thể rồi, VD như cài sql... họ ko nói ra vì vào đây thì ít nhất cũng biết cách cài, còn không biết thì bạn có thể tra google, rồi trong quá trình làm cái j ko biết thì post lên hỏi, mọi người sẽ trả lời bạn.
    Còn giờ bạn hỏi như vậy thực sự là mình cũng ko hiểu "cũng làm thử mà cũng chả biết ntn" là thế nào ?
    làm thử theo như hướng dẫn trên mạng nhưng ko đc ý. làm sao cho HATT lên wed ?

Moderator Tuan565's Avatar
    Thanks
    302

Có hướng dẫn đưa online ở forum rồi .
    Yên tâm là nếu bạn đưa online bản ver 2 Ám hắc thì lỗi còn dài . Không tự chủ động tìm hiểu được thì chẳng ai rảnh để bạn hỏi mãi đâu
    QQ : 2464931921

Thành Viên
    Thanks
    108

Trích dẫn Gửi bởi thangcsp1 [Only registered and activated users can see links. ]
    làm thử theo như hướng dẫn trên mạng nhưng ko đc ý. làm sao cho HATT lên wed ?
    Thì như mình nói đấy, cái nào làm ko được hay không hiểu bạn cứ post bài rõ ràng về vấn đề cụ thể, HATT lên web là lên online hay đưa lên hosting
    Theo mình thì đừng vội, đầu tiên bạn phải cài được, quản lí được, sành sỏi về server bạn đang phát triển, hay ít nhất cũng config tốt, khi đó hãy nghĩ đến đưa lên online cho dù free hay kinh doanh
    Còn đưa online thì bạn mở những port trong mấy file config mà server chạy, mình chỉ nói được thế thôi vì mình không nghiên cứu game này, nhưng khi bạn rành về mấy vụ config rồi thì việc đem online chả có gì khó, chúc bạn thành cmn công
    Khách viếng thăm hãy cùng skriptank xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    5

Trích dẫn Gửi bởi Tuan565 [Only registered and activated users can see links. ]
    Có hướng dẫn đưa online ở forum rồi .
    Yên tâm là nếu bạn đưa online bản ver 2 Ám hắc thì lỗi còn dài . Không tự chủ động tìm hiểu được thì chẳng ai rảnh để bạn hỏi mãi đâu
    học hỏi mà ông. ms gia nhập thui mờ .

Các Chủ đề tương tự

1. [KT] Chỉnh tống kim chỉ mở map Gia Dụ Quan ?
    Bởi ThienSauMenh trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 15-09-23, 08:04 AM
  2. [KT] Hỏi về việc xóa nhân vật và tất cả những dữ liệu liên quan
    Bởi kieuduybl trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 06-06-13, 05:22 AM
  3. [KT] Có bác nào chỉ em mở thì đấu môn phải vs quan liên đấu zới ?
    Bởi hitlezan trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 21-07-12, 09:48 AM
  4. [KT] Xin hỏi về Quan Ấn !
    Bởi denzy2612 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 16-04-12, 06:33 PM