[JX] Share Server Giang Sơn Mỹ Nhân <AlexKing> - Trang 21
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 21 của 21 Đầu tiênĐầu tiên ... 11 19 20 21
Kết quả 201 đến 209 của 209
    Thành Viên AlexKing's Avatar
    Thanks
    100

Ðề: Share Server Giang Sơn Mỹ Nhân <AlexKing>

Trích dẫn Gửi bởi nhokcon237 [Only registered and activated users can see links. ]
    tks bác tiện thể cho mình hỏi tí giữa script và setting có liên quan mật thiết với nhau không ví dụ nếu viết 1 script về event thì trong setting có phải làm gì không và thường thì ban đầu học viết script nên tập theo thứ tự làm sao vậy bác
    Liên quan mật thiết là khác đó bạn, mún làm event thì tạo item ở setting trước rồi mới viết script cho item Nói chung là phải học từ từ. Nhào vộ linux đi trình lên nhanh lắm

Trích dẫn Gửi bởi greentears [Only registered and activated users can see links. ]
    hí hí, tại muốn tốt cho mấy newbie thôi, vô tình chạm bác ^^ cho xl nhé ^^ mà sv cỡ nào ai mà không biết ^^ dìm đâu nổi up cho hàng bác mau đi ^^ rãnh rãnh update cho newbie phá đi pro ^^ hàng để lâu nó thiêu đấy
    T nghĩ lâu quá dồi, h nhìn vào src như lấy kim chọc vào mắt ấy, xem phim cho khoẻ xác

Trích dẫn Gửi bởi rocklamdat [Only registered and activated users can see links. ]
    mình cần file .lua lequan có chức năng sau mn giúp giùm (mình đang chạy sv này Giang sơn mỹ nhân)

level up 90
    (nhận rồi thì không nhận nữa)
    nhận set kim phong
    ngựa chiếu dạ
    10 vạn

giúp mình nhé các bạn... thank các bạn trước...
    Server cũ lắm rồi bạn, bạn tìm sv khác chơi nha.
    Khách viếng thăm hãy cùng AlexKing xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến AlexKing vì bài viết này !

minhkhanh109 (08-05-16)

Thành Viên
    Thanks
    5

Trích dẫn Gửi bởi AlexKing [Only registered and activated users can see links. ]
    Liên quan mật thiết là khác đó bạn, mún làm event thì tạo item ở setting trước rồi mới viết script cho item Nói chung là phải học từ từ. Nhào vộ linux đi trình lên nhanh lắm

T nghĩ lâu quá dồi, h nhìn vào src như lấy kim chọc vào mắt ấy, xem phim cho khoẻ xác

Server cũ lắm rồi bạn, bạn tìm sv khác chơi nha.
    vậy bây giờ nếu mình tập tành học dev thì nên học từ server linux hã bạn và tại sao server linux lại lên trình nhanh hơn server win vậy
    Khách viếng thăm hãy cùng nhokcon237 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

Icon10 Ðề: Share Server Giang Sơn Mỹ Nhân <AlexKing>

Trích dẫn Gửi bởi cutyne [Only registered and activated users can see links. ]
    Cám ơn bạn nhé !!!
    Mình muốn làm 1 server bản HKMP thôi. Skill đến 12x chứ k thích skill 15x tí nào. Thích giao diện mà chỉ có 3 ô thuốc. 1 2 3 để cho máu, mana vs phù ấy . Mà trên đây toàn có kim ô minh phượng các thứ rồi !!!
    Tìm mãi mới có người giống ý mình.

Tôi đi lang thang trên web gần tuần nay mà vẫn chưa tìm ra cái ser nào như vậy cả. Chán quá !
    Có bản tình nghĩa giang hồ 1.0 chuẩn theo ý mình thì lại không xài đc

Giờ ser toàn thương mại hóa nên có khi ông với tôi chung tiền đặt 1 ser nhỉ
    Khách viếng thăm hãy cùng moschino.hp xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên killer20099's Avatar
    Đang ở
    Binh Duong Province
    Thanks
    188

Trích dẫn Gửi bởi moschino.hp [Only registered and activated users can see links. ]
    Tìm mãi mới có người giống ý mình.

Tôi đi lang thang trên web gần tuần nay mà vẫn chưa tìm ra cái ser nào như vậy cả. Chán quá !
    Có bản tình nghĩa giang hồ 1.0 chuẩn theo ý mình thì lại không xài đc

Giờ ser toàn thương mại hóa nên có khi ông với tôi chung tiền đặt 1 ser nhỉ
    theo như bạn thì có kiếm tới già cũng ko ra cái server đó đâu. Bạn phải biết khi người ta share cho bạn 1 thứ đã có đầy đủ tính năng tứ ABC -> XYZ thì khi bạn dev theo ý mình thì bạn sẽ biết cần ABC hay cần XYZ chứ, họa mai bạn kiếm mấy người bán server mà mua thì có mà khuyên bạn đừng mua server phí tiền chả làm đc cái đếch gì vì đã đi mua mà ko mua của chủ scr thì khi gặp vấn đề lại lên 4rum kêu gào cũng vậy. Hãy dev và học theo cách của mình, ko biết hỏi người ta chỉ để mình có cái nền mà phát triển lúc đó bạn sẽ có server theo ý mình
    Khách viếng thăm hãy cùng killer20099 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

6. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến killer20099 vì bài viết này !

AlexKing (23-01-16)

Thành Viên
    Thanks
    2

Icon11 Ðề: Share Server Giang Sơn Mỹ Nhân <AlexKing>

Trích dẫn Gửi bởi killer20099 [Only registered and activated users can see links. ]
    theo như bạn thì có kiếm tới già cũng ko ra cái server đó đâu. Bạn phải biết khi người ta share cho bạn 1 thứ đã có đầy đủ tính năng tứ ABC -> XYZ thì khi bạn dev theo ý mình thì bạn sẽ biết cần ABC hay cần XYZ chứ, họa mai bạn kiếm mấy người bán server mà mua thì có mà khuyên bạn đừng mua server phí tiền chả làm đc cái đếch gì vì đã đi mua mà ko mua của chủ scr thì khi gặp vấn đề lại lên 4rum kêu gào cũng vậy. Hãy dev và học theo cách của mình, ko biết hỏi người ta chỉ để mình có cái nền mà phát triển lúc đó bạn sẽ có server theo ý mình
    Thực ra thì mình chỉ cần tìm server có chức năng tương tự như ver tình nghĩa giang hồ của vina game - trang bị hoàng kim, đồ tím...v...v...các lỗi mình sẽ tìm cách fix sau. mình là newbie nên cũng rảnh mò mẫm. Search trên mạng thì có ver tình nghĩa giang hồ 1.0 nhưng set up về lại ko chạy đc.chán quá
    Khách viếng thăm hãy cùng moschino.hp xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên AlexKing's Avatar
    Thanks
    100

Trích dẫn Gửi bởi moschino.hp [Only registered and activated users can see links. ]
    Thực ra thì mình chỉ cần tìm server có chức năng tương tự như ver tình nghĩa giang hồ của vina game - trang bị hoàng kim, đồ tím...v...v...các lỗi mình sẽ tìm cách fix sau. mình là newbie nên cũng rảnh mò mẫm. Search trên mạng thì có ver tình nghĩa giang hồ 1.0 nhưng set up về lại ko chạy đc.chán quá
    [Only registered and activated users can see links. ]

Bug dữ lắm đó nghe, xài chơi thì dc
    Khách viếng thăm hãy cùng AlexKing xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên killer20099's Avatar
    Đang ở
    Binh Duong Province
    Thanks
    188

thì đã nói là lấy cái đầy đủ nhất về rồi bỏ bớt những thứ mình ko cần, muốn bỏ bớt ntn thì phải hiểu script và setting. muốn biết script + setting thì phải tìm ebook mà đọc. Đọc ebook chắc giờ ko còn ai biết nó là cái gì nữa rồi
    Khách viếng thăm hãy cùng killer20099 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

Icon10 Ðề: Share Server Giang Sơn Mỹ Nhân <AlexKing>

Trích dẫn Gửi bởi AlexKing [Only registered and activated users can see links. ]

Bug dữ lắm đó nghe, xài chơi thì dc
    thanks bro nhiều nhé :X kéo về test xem sao

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi killer20099 [Only registered and activated users can see links. ]
    thì đã nói là lấy cái đầy đủ nhất về rồi bỏ bớt những thứ mình ko cần, muốn bỏ bớt ntn thì phải hiểu script và setting. muốn biết script + setting thì phải tìm ebook mà đọc. Đọc ebook chắc giờ ko còn ai biết nó là cái gì nữa rồi
    chính vì mình chưa hiểu rõ scrip và setting nên mới đang lăn tăn mình cũng kéo nhiều server về test nhưng đc cái nọ thì lại mất cái chai nên là cũng hơi đau đầu chút
    thanks bạn đã góp ý ^^

Thành Viên GameZone
    Thanks
    14

xin mã kiểm tra của quảng lý server
    Khách viếng thăm hãy cùng tinhuynh300495 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 21 của 21 Đầu tiênĐầu tiên ... 11 19 20 21

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] Share Server Công Lý Giang Hồ
    Bởi hichay trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 311
    Bài viết cuối: 18-08-18, 06:14 PM
  2. [Xajh] Share Server Tiếu Ngạo Giang Hồ
    Bởi w1499 trong diễn đàn Private Server For Linux
    Trả lời: 428
    Bài viết cuối: 14-05-17, 02:22 AM
  3. Xajh] Share Server Tiếu Ngạo Giang Hồ v.130
    Bởi btbaotrung90 trong diễn đàn Private Server For Linux
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 28-10-14, 09:45 AM
  4. [JX] Share Server Giang Sơn Mỹ Nhân Ui VNG
    Bởi keo_ngot1418 trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 44
    Bài viết cuối: 26-08-13, 03:51 PM
  5. Update Việt Hóa cho server Giang Share
    Bởi f-fantasy trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 32
    Bài viết cuối: 06-05-10, 09:41 PM