Cần Giúp Về NPC
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 6 của 6

Chủ đề: Cần Giúp Về NPC

Thành Viên
    Thanks
    0

Cần Giúp Về NPC

chào các bạn, trả là mình có 1 cái gamemode dayz đã được việt hóa 95%, mình đã thử vài gamemode có NPC zombie thấy nó đuổi theo đánh chết v.v rất hay mà không tìm được cái Script đó, nay mạo phép nhờ các bạn giúp đỡ nếu bạn nào biết ở đâu có và add như thế nào thì mình cảm ơn nhiều.
    yahoo: [Only registered and activated users can see links. ]
    gmail: [Only registered and activated users can see links. ]
    facebook : [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng kenkut319997 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    7

Ðề: Cần Giúp Về NPC

Trích dẫn Gửi bởi kenkut319997 [Only registered and activated users can see links. ]
    chào các bạn, trả là mình có 1 cái gamemode dayz đã được việt hóa 95%, mình đã thử vài gamemode có NPC zombie thấy nó đuổi theo đánh chết v.v rất hay mà không tìm được cái Script đó, nay mạo phép nhờ các bạn giúp đỡ nếu bạn nào biết ở đâu có và add như thế nào thì mình cảm ơn nhiều.
    yahoo: [Only registered and activated users can see links. ]
    gmail: [Only registered and activated users can see links. ]
    facebook : [Only registered and activated users can see links. ]
    FCNPC plugin by OrMisicL
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng Beo_cu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi Beo_cu [Only registered and activated users can see links. ]
    FCNPC plugin by OrMisicL
    [Only registered and activated users can see links. ]
    anh beo em tôm bò nè quên em rùi à?
    klq nhưng anh cho em 1 cái filterscript hẳn về zombie cho 0.3z được hok anh em chinh sửa theo trong cái link anh đưa r mà k được vì lý do em cũng còn kém script
    Lần sửa cuối bởi kenkut319997, ngày 06-11-14 lúc 06:37 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng kenkut319997 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

Trước tiên bạn cần biết cách tạo ra 1 npc thường
    Sau muốn zombie thì dùng RNPC vì FCNPC chỉ hỗ trợ chết 1 phiên bản .
    RNPC có nhiều cái hay nhưng hơi khó sử dụng.
    CÒN bạn muốn script hẳn hoi thì dùng script này của mình viết. [Only registered and activated users can see links. ]
    ---------------------------------------------------------------------------------------------------------|
    Bản Dayz Việt Hóa 90% của bạn chắc là bản Dayz này [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng nhatnguyen99 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

5. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến nhatnguyen99 vì bài viết này !

nhoxfirelongvn (12-11-14)

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi nhatnguyen99 [Only registered and activated users can see links. ]
    Trước tiên bạn cần biết cách tạo ra 1 npc thường
    Sau muốn zombie thì dùng RNPC vì FCNPC chỉ hỗ trợ chết 1 phiên bản .
    RNPC có nhiều cái hay nhưng hơi khó sử dụng.
    CÒN bạn muốn script hẳn hoi thì dùng script này của mình viết. [Only registered and activated users can see links. ]
    ---------------------------------------------------------------------------------------------------------|
    Bản Dayz Việt Hóa 90% của bạn chắc là bản Dayz này [Only registered and activated users can see links. ]
    cám ơn bạn, mình làm đk rồi, mà mình hỏi chút, cái mode này có thể làm zombie connect vào server sẵn cho mình không??? như cái gamemode the land of dead của bạn ý, mỗi khi bật thì sẽ có zombie connect vào!!!!!!!!
    Lần sửa cuối bởi kenkut319997, ngày 07-11-14 lúc 10:17 PM.

Thành Viên
    Thanks
    24

D:\GM\MonthZ by VN GAMING\gamemodes\tlod.pwn(57) : fatal error 100: cannot read from file: "FCNPC"

Compilation aborted.Pawn compiler 3.2.3664 Copyright (c) 1997-2006, ITB CompuPhase

1 Error.

Ai Giup minh voi T_T
    Khách viếng thăm hãy cùng nhoxfirelongvn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!