Thêm Sự Kiện HATT
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 12

Chủ đề: Thêm Sự Kiện HATT

Thành Viên
    Thanks
    5

Thêm Sự Kiện HATT

Bác Nào Biết Cách Tạo SK Giống ************* hay ************ không nó có sk nạp thẻ tích lũy nhận thời trang nhà giáo nhân ngày 20/11 và vòng quay thưởng đầu tư hưởng lợi không.Cả cái hoạt động nạp thẻ được tặng thần binh ấy.Bác nào giúp mình mình xin hậu tạ
    Lần sửa cuối bởi Tuan565, ngày 02-11-14 lúc 03:44 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng huntermaster xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: Thêm Sự Kiện HATT

Trích dẫn Gửi bởi huntermaster [Only registered and activated users can see links. ]
    Bác Nào Biết Cách Tạo SK Giống mongtinh.com hay cuongthien.com không nó có sk nạp thẻ tích lũy nhận thời trang nhà giáo nhân ngày 20/11 và vòng quay thưởng đầu tư hưởng lợi không.Cả cái hoạt động nạp thẻ được tặng thần binh ấy.Bác nào giúp mình mình xin hậu tạ
    Inbox mình nha.Cái đó là thêm item và tạo thêm tab sk cho nó thôi 10 phút xong luôn.hehe sr mod nha cái này mình bán chứ không share tạo sk theo ý thích chỉ cần viết tên sk và đường dẫn đến file swf và img nhé nó sẽ tưj động thêm vào xml và và bồ chỉ cần pack lại file cg.zt rồi xóa cache đi vào lại mới thấy khác nha.
    Khách viếng thăm hãy cùng choihetminh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên BanBanhQuay's Avatar
    Thanks
    1

Trích dẫn Gửi bởi choihetminh [Only registered and activated users can see links. ]
    Inbox mình nha.Cái đó là thêm item và tạo thêm tab sk cho nó thôi 10 phút xong luôn.hehe sr mod nha cái này mình bán chứ không share tạo sk theo ý thích chỉ cần viết tên sk và đường dẫn đến file swf và img nhé nó sẽ tưj động thêm vào xml và và bồ chỉ cần pack lại file cg.zt rồi xóa cache đi vào lại mới thấy khác nha.
    "chỉ cần viết tên sk và đường dẫn đến file swf và img nhé nó sẽ tưj động thêm vào xml và và bồ chỉ cần pack lại file cg.zt"

Vãi cả tạo sự kiện
    Khách viếng thăm hãy cùng BanBanhQuay xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi BanBanhQuay [Only registered and activated users can see links. ]
    "chỉ cần viết tên sk và đường dẫn đến file swf và img nhé nó sẽ tưj động thêm vào xml và và bồ chỉ cần pack lại file cg.zt"

Vãi cả tạo sự kiện
    Vãi cả hoahn14 nick kia bị treo rồi đâu mà lại vô nick này lại chém riêng ông có cần teamview sang máy tôi tôi tạo cho ông xem luôn.Rõ ràng lần trước khuek8b share tool ông nói hùng hổ tool đó không gộp được sv chứng tỏ ông đã gộp được sao còn lập team thảo luận về code gộp sever làm gì Vãi Thánh HOAHN142 acc bị ban rồi lập thêm acc nữa đi /Chắc mọi người còn nhớ vụ mà mất dữ liệu ổ cứng và phim xxx img xxx ?Đoán Xem bạn ấy là ai?
    Lần sửa cuối bởi choihetminh, ngày 03-11-14 lúc 08:21 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng choihetminh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    1

Gộp được thì cứ gộp đi.Còn chuyện tôi nói gộp không được đó là chuyện của tôi.còn tạo sự kiện thì cứ team view đây xem cho mở rộng tầm mắt
    Khách viếng thăm hãy cùng BanBanhQuay xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    5

Trích dẫn Gửi bởi BanBanhQuay [Only registered and activated users can see links. ]
    Gộp được thì cứ gộp đi.Còn chuyện tôi nói gộp không được đó là chuyện của tôi.còn tạo sự kiện thì cứ team view đây xem cho mở rộng tầm mắt
    BanBanhQuay==[Only registered and activated users can see links. ]
    choihetminh == [Only registered and activated users can see links. ]
    Đã Xác Minh Rồi
    mình hỏi bạn có tool gộp sv không lovebulekute = 10 triệu vãi 10 triệu chắc tí toi bây giờ mới nhìn thấy chữ ký thảo luận code gộp server HATT tí mất oan 10 củ.
    Bác nào biết xem lại nhật ký yahoo không với em chụp vài tấm ảnh
    Vãi thay đổi chữ ký nhanh ghê.
    Lần sửa cuối bởi huntermaster, ngày 03-11-14 lúc 10:23 AM. Lý do: lovebluekute thay doi chu ky
    Khách viếng thăm hãy cùng huntermaster xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    1

Trích dẫn Gửi bởi huntermaster [Only registered and activated users can see links. ]
    BanBanhQuay==[Only registered and activated users can see links. ]
    choihetminh == [Only registered and activated users can see links. ]
    Đã Xác Minh Rồi
    mình hỏi bạn có tool gộp sv không lovebulekute = 10 triệu vãi 10 triệu chắc tí toi bây giờ mới nhìn thấy chữ ký thảo luận code gộp server HATT tí mất oan 10 củ.
    Bác nào biết xem lại nhật ký yahoo không với em chụp vài tấm ảnh
    Vãi thay đổi chữ ký nhanh ghê.
    Nếu để chữ ký là bán code thì sẽ bị baned nên sẽ để là thảo luận.Mà mấy thánh không hiểu nên phải sửa lại là cũng cấp!hiểu chưa 2 bợn

Thành Viên
    Thanks
    5

Nếu để chữ ký là bán code thì sẽ bị baned nên sẽ để là thảo luận.Mà mấy thánh không hiểu nên phải sửa lại là cũng cấp!hiểu chưa 2 bợn
    Để cung cấp có sao đâu mà phải là thảo luận.fix mọi cd game thì em xin bác fix hộ em làm sao mà cái HATT nó không chát có dấu cách

Thành Viên truongkg113's Avatar
    Thanks
    61

Cha này top nào cũng vào chém gió này nọ tạo topic hướng dẫn thì toàn HD nhảm cho newbie làm theo, bị khóa Topic mãi mà. ))))
    Khách viếng thăm hãy cùng truongkg113 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Moderator khuek8b's Avatar
    Đang ở
    Giường băng cùng Tiểu Long Nữ
    Thanks
    157

Game này bản thân nó đã đầy đủ các event về các ngày lễ như là giáng sinh, noel, quốc tế thiếu nhi.... Vấn đề là mình chưa chạy nó thôi, một game đã có người mua quản quyền thì liệu private có dev kịp như tàu update cho nhà phát hành đê cạnh tranh nhỉ ;-)
    Khách viếng thăm hãy cùng khuek8b xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. chỉ em cách tắt lệnh GM HATT
    Bởi tramanhdbk trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 07-01-15, 06:58 PM
  2. Xin Việt Hóa HATT
    Bởi binomcq trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 17-10-14, 07:11 PM
  3. Xin bộ web quản lý game HATT để bắt đầu vọc
    Bởi nobitajx2 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 17-10-14, 06:17 PM
  4. giúp mình khắc phục lỗi webgame HATT vs
    Bởi binomcq trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 04-10-14, 07:08 PM
  5. Xin lại bản HATT v1 hoặc hướng dẫn v2!!!
    Bởi mrkenzi trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 25-09-14, 10:59 PM