Tools Gộp Server Ám Hắc Tu Tiên - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 25
    Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: Tools Gộp Server Ám Hắc Tu Tiên

Trích dẫn Gửi bởi BeeZone [Only registered and activated users can see links. ]
    Người ta phán chắc cũng có lý do cả....Và lý do đó là: "Không muốn nhiều người biết về việc gộp server nên cmt cho nản lòng ai đó vô đọc"
    Chuẩn luôn đúng như mình nghĩ ai đã mở online hoặc muốn gộp lại thì Inbox mình làm cho xem tool đó dùng Ô Sờ Kê
    Khách viếng thăm hãy cùng choihetminh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. The Following 2 Users Say Thank You to choihetminh For This Useful Post:

khuek8b (28-10-14), vhmt1101 (16-06-15)

Moderator khuek8b's Avatar
    Đang ở
    Giường băng cùng Tiểu Long Nữ
    Thanks
    157

Trích dẫn Gửi bởi choihetminh [Only registered and activated users can see links. ]
    Chuẩn luôn đúng như mình nghĩ ai đã mở online hoặc muốn gộp lại thì Inbox mình làm cho xem tool đó dùng Ô Sờ Kê
    Inbox xong lại 10-15tr, bên mình phân phối tools từ 37 wan thốn phết, trong khi 37wan vẫn chạy res từ 512g , mình nói một số người chứ ko nói bạn mình quote cmt bạn thôi
    Khách viếng thăm hãy cùng khuek8b xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi khuek8b [Only registered and activated users can see links. ]
    Inbox xong lại 10-15tr, bên mình phân phối tools từ 37 wan thốn phết, trong khi 37wan vẫn chạy res từ 512g , mình nói một số người chứ ko nói bạn mình quote cmt bạn thôi
    Ko phải ai cũng nghĩ như bạn đâu đã xác định là tool đó dùng được nên free thôi.con này chả mấy chốc cũng đi vào quên lãng chả ai động đến.(inbox mình làm cho mà xem) chứ không phải là bán cho .
    Khách viếng thăm hãy cùng choihetminh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Moderator khuek8b's Avatar
    Đang ở
    Giường băng cùng Tiểu Long Nữ
    Thanks
    157

Trích dẫn Gửi bởi choihetminh [Only registered and activated users can see links. ]
    Ko phải ai cũng nghĩ như bạn đâu đã xác định là tool đó dùng được nên free thôi.con này chả mấy chốc cũng đi vào quên lãng chả ai động đến.(inbox mình làm cho mà xem) chứ không phải là bán cho .
    mình chỉ quote comment của bạn , chứ ko nói bạn đâu, một số người thôi,đừng hiểu nhầm, hì
    Khách viếng thăm hãy cùng khuek8b xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi khuek8b [Only registered and activated users can see links. ]
    mình chỉ quote comment của bạn , chứ ko nói bạn đâu, một số người thôi,đừng hiểu nhầm, hì
    Uhm mới ra bản sửa lỗi + cập nhật tất tật có 9g trong đó có cả tool gộp sv chuẩn + open mini server đó .Ah mà nhân tiện hỏi bác nào biết edit cái tỉ lệ vòng xuyến không nhỉ.

Thành Viên Tâm Huyết BeeZone's Avatar
    Thanks
    641

Uhm mới ra bản sửa lỗi + cập nhật tất tật có 9g trong đó có cả tool gộp sv chuẩn + open mini server đó .Ah mà nhân tiện hỏi bác nào biết edit cái tỉ lệ vòng xuyến không nhỉ.

Tỷ lệ vòng xuyến là gì ấy nhỉ...Nghe hơi lạ
    Khách viếng thăm hãy cùng BeeZone xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    34

Tool này sài ngon không mọi người . Ai Có Tool chuẩn hơn share cho mình được không .
    thansk 30 charrrrrrrrrrrrrrrrrr.
    Khách viếng thăm hãy cùng menvoicam xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi menvoicam [Only registered and activated users can see links. ]
    Tool này sài ngon không mọi người . Ai Có Tool chuẩn hơn share cho mình được không .
    thansk 30 charrrrrrrrrrrrrrrrrr.
    gộp tốt với tool này ok hết
    Khách viếng thăm hãy cùng sgamer xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên kenlucky2000's Avatar
    Thanks
    129

Trích dẫn Gửi bởi sgamer [Only registered and activated users can see links. ]
    gộp tốt với tool này ok hết
    Vâng đã test và bị chỗ sau khi nhập lệnh vào nó bảo y or n . Chọn y thì nó báo lỗi erorr vậy lỗi ở đâu và nhập cái gì vậy huynh đài nào biết xin chỉ giáo
    Lần sửa cuối bởi kenlucky2000, ngày 08-06-15 lúc 09:13 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng kenlucky2000 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên vhmt1101's Avatar
    Thanks
    73

Ai biết xin chỉ giáo cách config ở file config với @@
    Tặng thẻ đt cho ai hướng dẫn gộp Thành công
    0962633103 hoặc yahoo minhtan.edwardleo
    Lần sửa cuối bởi vhmt1101, ngày 16-06-15 lúc 01:28 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng vhmt1101 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] Cho mình hỏi cái Tools Register Tools Online mở Port bao nhiêu nhỉ !
    Bởi nguoidaukho trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 05-11-12, 08:54 PM
  2. [MU] Xin tools mumaker cho server 11.11.92
    Bởi tichuot07 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 27-10-12, 12:43 AM
  3. Tools Chống Ddos Server
    Bởi IN_NUYASHA trong diễn đàn Guides - Kho Lưu trữ
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 02-02-12, 04:00 PM
  4. Hỏi về tools thông báo tự động hiển thị toàn server