[TLBB] Share bộ máy ảo chơi LAN qua hamachi - Trang 11
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 11 của 11 Đầu tiênĐầu tiên ... 9 10 11
Kết quả 101 đến 106 của 106
    Thành Viên Tâm Huyết nghichtu91's Avatar
    Thanks
    69

Ðề: Share bộ máy ảo chơi LAN qua hamachi

về ip! cấp ip mạng lan cho máy ảo! mọi vấn đề được giải quyêt
    Nhận thiết kế web
    fb:fb.com/ThanhNaruto208
    SDT:0165.3749.679

Thành Viên
    Thanks
    26

Trích dẫn Gửi bởi koolluv [Only registered and activated users can see links. ]
    Up cho ai biết vào fix dùm mình ==
    cài đc chưa bạn nếu chưa thì đọc yahoo hay fb mình teamview làm cho cài online qua hamachi hoạt qua IP WAN đều đc
    Khách viếng thăm hãy cùng Metalcore xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    4

Icon5 Ðề: Share bộ máy ảo chơi LAN qua hamachi

Bạn chủ thread giúp mình chút: mình chi co the ping server bằng IP của máy ảo sau khi join group hamachi thôi chứ không thể ping được bằng IP hamachi của server, bạn có thể giúp mình ko, mình xài Win 10.Đây là ảnh chụp màn hình miêu tả lỗi của mình
    [Only registered and activated users can see links. ]

btbaotrung90 hoặc cao thủ nào chỉ điểm giúp email : [Only registered and activated users can see links. ]

Mình cũng muốn hỏi thêm một vấn đề nữa là từ lúc chuyển sang win10 mình mới gặp vấn đề với cài card mạng ảo cho máy server tren VM 10. Cụ thể là mình không cài được mạng cho máy server thông máy chính và ping được máy chủ ( mình thử cài Ms loopback adapter lan card mạng của VM bridged "auto-bridging lẫn Host-only). mong cao thủ chỉ điểm mình không phải dân chuyên về I.T chỉ toàn tự vọc là chính !!
    Lần sửa cuối bởi donbay, ngày 05-12-15 lúc 03:03 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng donbay xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    6

Icon9 Ðề: Share bộ máy ảo chơi LAN qua hamachi

mình làm được mọi thứ rồi. chạy server ổn cả. nhưng k vào được game. mình biết sv chạy được rồi vì mình chạy sv off nhiều rồi. chạy hamachi chơi với bạn bè mà khó quá...
    từ lúc giải nén đến config mọi thứ, gặp nhiều lỗi. đều đã qua được. còn bước cuối config file LoginServer.txt thì k làm sao vào game được. đau hết đầu. a e có kinh nghiệm chia sẻ cho mình với
    Khách viếng thăm hãy cùng muthiendia xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    26

Trích dẫn Gửi bởi muthiendia [Only registered and activated users can see links. ]
    mình làm được mọi thứ rồi. chạy server ổn cả. nhưng k vào được game. mình biết sv chạy được rồi vì mình chạy sv off nhiều rồi. chạy hamachi chơi với bạn bè mà khó quá...
    từ lúc giải nén đến config mọi thứ, gặp nhiều lỗi. đều đã qua được. còn bước cuối config file LoginServer.txt thì k làm sao vào game được. đau hết đầu. a e có kinh nghiệm chia sẻ cho mình với
    bạn gập vấn đề gì cứ ib facebook mình teamview chĩ cho online qua hamachi hay Modem ADSL mình đều làm đc có gì ib mình HD cho fb bên dưới chữ ký
    Khách viếng thăm hãy cùng Metalcore xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

Cho mình hỏi ip hâmchi billing là ip nào ạ ...
    (30 chjarrrrrr)
    Khách viếng thăm hãy cùng congha xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 11 của 11 Đầu tiênĐầu tiên ... 9 10 11

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] lỗi hamachi
    Bởi motminhtao trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 26-04-14, 07:52 AM
  2. [JX] SHARE SV JX FREE HAMACHI [có sẵn ngựa + skill 150]
    Bởi heocon246 trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 147
    Bài viết cuối: 19-04-14, 10:31 AM
  3. hỏi về Hamachi và no-ip?????????????????????????
    Bởi _Jack_ trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 23-10-12, 02:29 PM
  4. [MU] Pro nào đã thử qua thì góp ý kiến cho em với (Vấn đề về sử dụng Hamachi )
    Bởi lucifer2912 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 26-08-12, 02:59 PM