[JX] Update Linux tiếp nho nhỏ cho ae chơi OFF vui vẻ - Trang 11
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 11 của 48 Đầu tiênĐầu tiên ... 9 10 11 12 13 21 ... CuốiCuối
Kết quả 101 đến 110 của 476
    Thành Viên Tâm Huyết tvnnam's Avatar
    Đang ở
    Hưng Yên
    Thanks
    488

Ðề: Update Linux tiếp nho nhỏ cho ae chơi OFF vui vẻ

Trích dẫn Gửi bởi tututu12 [Only registered and activated users can see links. ]
    sever1/script/golden/·ÈË_Àñ¹Ù.lua cái file này ở đâu ra vậy sao mình không thấy nhỉ
    Trong sever bạn down về : có thư mục Tool / SecureCRT chạy file này để kết nối vào sever nhé bạn
    CTV- GIẢI ĐÁP THẮC MẮC JX LINUX OFF

Thành Viên
    Thanks
    13

Mình dùng thấy dòng thông báo chạy ở Client ko chả là tiếng Tàu cũng chả là tiếng Việt
    Với lại dùng Client của chủ thớt up khi kick vào dấu ? ở Hạng thì bị crash Client
    Khách viếng thăm hãy cùng w1499 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    29

Trích dẫn Gửi bởi tvnnam [Only registered and activated users can see links. ]
    Trong sever bạn down về : có thư mục Tool / SecureCRT chạy file này để kết nối vào sever nhé bạn
    không thấy bạn ơi chỉ có file giống tên nằm ở thư mục khác không biết đúng không
    server1/script/global/·ÈË_Àñ¹Ù.lua
    Khách viếng thăm hãy cùng tututu12 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Hưng Yên
    Thanks
    488

Trích dẫn Gửi bởi tututu12 [Only registered and activated users can see links. ]
    không thấy bạn ơi chỉ có file giống tên nằm ở thư mục khác không biết đúng không
    server1/script/global/·ÈË_Àñ¹Ù.lua
    um là nó đấy bạn ... mình viết sai chút

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi w1499 [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình dùng thấy dòng thông báo chạy ở Client ko chả là tiếng Tàu cũng chả là tiếng Việt
    Với lại dùng Client của chủ thớt up khi kick vào dấu ? ở Hạng thì bị crash Client
    cài lại từ đầu đi... làm như mình H/d thì sẽ ko bị lỗi nhé đừng chép linh tinh .. ko lỗi càng lỗi bạn ah

Thành Viên
    Thanks
    13

cài lại từ đầu đi... làm như mình H/d thì sẽ ko bị lỗi nhé đừng chép linh tinh .. ko lỗi càng lỗi bạn ah
    Mình làm như bạn hướng dẫn mà.....................
    Khách viếng thăm hãy cùng w1499 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Moderator vipbk's Avatar
    Đang ở
    đây
    Thanks
    248

[Only registered and activated users can see links. ]
    bác nào biết add thì thêm tốc độ đánh ngoại công vào cho em cái
    không có đánh ngoại công thì bó tay
    Nguyên gốc VNG là như vậy, bạn có thể dùng đao tốc 30, HKMP hoặc Kim Ô, Bạch Hổ ...

Cách thêm opt cho skill gồm 2 bước:
    - Khai báo thêm opt trong skills.txt
    - Thêm vào trong script của skill môn phái

Chi tiết thì bạn xem ebook vì hướng dẫn đầy đủ khá dài
    Khách viếng thăm hãy cùng vipbk xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    73

Mình bị lỗi không hiển thị mấy con ngựa xịn giờ phải làm sao, có con mang vào là mất nhân vật.
    Mình đã làm đầy đủ hết, mà sao trong mục tạo nhân vật ở hệ thủy không thấy nhân vật nam để vào phái Hoa Sơn.
    Ai chỉ mình chỉnh sao để đánh quái rớt đồ full options như đồ tím í, và ép đồ tím chỉnh như thế nào để max op la oke.
    Khách viếng thăm hãy cùng uplever001 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Hưng Yên
    Thanks
    488

Trích dẫn Gửi bởi uplever001 [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình bị lỗi không hiển thị mấy con ngựa xịn giờ phải làm sao, có con mang vào là mất nhân vật.
    Mình đã làm đầy đủ hết, mà sao trong mục tạo nhân vật ở hệ thủy không thấy nhân vật nam để vào phái Hoa Sơn.
    Ai chỉ mình chỉnh sao để đánh quái rớt đồ full options như đồ tím í, và ép đồ tím chỉnh như thế nào để max op la oke.
    1. không hiển thị mấy con ngựa xịn giờ phải làm sao, có con mang vào là mất nhân vật: thiếu res hoặc để chế độ 3D : Chép ver2 và chuyển sang 2D thử xem.
    2.tạo nhân vật ở hệ thủy không thấy nhân vật nam để vào phái Hoa Sơn: không giống nv nữ hoa sơn .. bạn phải chọn nv nam ở phái khác....vào game lên cấp 10 gặp hoa sơn trúc ông để vào phái hoa sơn nhé.
    3. ăn may mắn max op và mặc đồ động sát max op + train ở vi sơn đảo hoặc mạn bắc thảo nguyên là sẽ rớt đồ max op rất cao. còn ép đồ tím thì chỉnh may mắn và xác suất lên cao hoặc dùng hàm để lấy cũng đc đồ tím max op

9. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến tvnnam vì bài viết này !

uplever001 (19-10-14)

Thành Viên
    Thanks
    121

Bạn nào biết fix lỗi lúc làm nhiệm vụ 40 của Hoa Sơn không chỉ mình với , mình cài đặt server + client giống bên này [Only registered and activated users can see links. ] nhưng làm nv Hoa Sơn 40 đến lúc đánh xong đạo tặc thì về nha môn Đại Lý trả không được , bấm vào nha môn vệ binh thì gameserver báo lỗi script , còn bấm vào bố khoái thì chỉ nói chuyện chứ không trả được nhiệm vụ.
    Khách viếng thăm hãy cùng ehwgagc987 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    73

1. không hiển thị mấy con ngựa xịn giờ phải làm sao, có con mang vào là mất nhân vật: thiếu res hoặc để chế độ 3D : Chép ver2 và chuyển sang 2D thử xem.
    2.tạo nhân vật ở hệ thủy không thấy nhân vật nam để vào phái Hoa Sơn: không giống nv nữ hoa sơn .. bạn phải chọn nv nam ở phái khác....vào game lên cấp 10 gặp hoa sơn trúc ông để vào phái hoa sơn nhé.
    3. ăn may mắn max op và mặc đồ động sát max op + train ở vi sơn đảo hoặc mạn bắc thảo nguyên là sẽ rớt đồ max op rất cao. còn ép đồ tím thì chỉnh may mắn và xác suất lên cao hoặc dùng hàm để lấy cũng đc đồ tím max op
    Oh thanks, mình còn vài vấn đề nữa:
    1.Đeo mặt nạ môn phái là dis game, coi như là bỏ nhân vật đó không vô được.
    2.[Only registered and activated users can see links. ]
    Có thể giúp mình chỉnh option set ĐằngLong không, mình NewM nên k biết gì cả, cây thương đẹp quá mà không có dòng nào hết.
    3.Mình chơi 1 lúc thì đánh quái không rớt đồ nữa.HD fix kĩ kĩ tí nha chứ mình mù tịt chả biết gì.
    Khách viếng thăm hãy cùng uplever001 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 11 của 48 Đầu tiênĐầu tiên ... 9 10 11 12 13 21 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] [HOT] Bản Update tính năng server JX Linux Lần 3
    Bởi boynhay1721992 trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 101
    Bài viết cuối: 27-08-14, 11:33 PM
  2. [KT] Hỏi cách update bảng xếp hạng kt linux
    Bởi Kyo Công Tử trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 16-08-14, 07:47 AM
  3. [JX] [HOT] Bản Update server JX Linux lần 2
    Trả lời: 24
    Bài viết cuối: 26-07-14, 06:43 PM
  4. [JX] [HOT] Bản update server JX Linux mới đây..nhiều tính năng mới...
    Trả lời: 20
    Bài viết cuối: 03-07-14, 07:56 PM