[MU] Post Server For zTeam Season 6 Episode 3 - Trang 6
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 6 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 5 6
Kết quả 51 đến 57 của 57
    AshtonLee of the Rain 🌦
    Đang ở
    日本国
    Thanks
    415

Ðề: Post Server For zTeam Season 6 Episode 3

Trích dẫn Gửi bởi ikenylee [Only registered and activated users can see links. ]
    @acmathong1: chơi offline có cần phải ngon thế không, bộ bạn để exp x100 rồi ngày đi bc các kiểu kiếm chaos b zen về reset à. lúc chưa public server thì ai cũng ngóng mong 1 lần được chạm vào server dù là bản cùi mấy cũng được. nhưng public rồi thì vào chê bai ầm ầm
    @muonline2012: bạn ở clbgames này không ghét ai? mình thì thấy ở clbgames này bạn ghét cay ghét đắng newbie đặt câu hỏi + netbanbe, trong khi bản thân cậu tạo topic hỏi đáp gấp 50 lần newbie. [Only registered and activated users can see links. ] từ trang 1-8 bản thân mình nói chuyện với cậu thấy bình thường nhưng thấy nhiều topic cậu vào trả lời newbie làm mình rất ức chế
    còn chuyện tomatoes hứa share thì mình chỉ nhớ vụ hồi SS6 Wing 4 ( đang trong tình trạng siêu HÓT) bác ấy có tạo 1 topic liên quan xích mích với VietGuard và nói share trong vài ngày nữa nhưng chưa kịp thì gamezone đóng cửa thôi ( lúc đó mình cũng buồn vãi shit ). còn việc share zTeam crack thì mình cũng ủng hộ việc không Share nữa vì mình thấy buồn cho zTeam vì SS6.3 của họ đi cả Soucre nay mà share bản update zTeam 802 theo từng đợt nữa thì ...
    Đồng quan điểm :\ chuyện bác tô hứa share đc 2.5 năm rồi người cũ đừng nhắc lại nữa mệt mỏi lắm share là nguyền của người ta chứ

[Only registered and activated users can see links. ]

Tôi sẽ đi về đâu ?
    Sau hàng chục năm qua lang thang tìm kiếm điều kỳ diệu, tìm kiếm nơi thuộc về ?

Vi phạm quy định
    Thanks
    0

vậy các pro có hàng ngon không share là vì sợ họ đem bán à nếu sợ vì đem bán thì trên đời này không có từ CHIA SẺ rồi
    Khách viếng thăm hãy cùng dzondu2611 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên GameZone
    Thanks
    124

đang dùng SCF nhưng thích code tính năng này hơn là xin bản share sẵn, mỗi tội code hoài mà chưa được.
    Đang đọc tài liệu thêm vậy, hỏi mấy anh thì mấy anh chỉ gợi ý thôi !
    Khách viếng thăm hãy cùng lovemu2012 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    68

Chủ Topic bán Server MU rất khó tính. Thực sự có PM Test Server 1,2 hôm để xem Server của chủ topic có ngon hơn các Server khác không nhưng không may gặp phải 1 số lỗi có nói qua lỗi đôi chút thì nhận được 1 câu xanh rờn "xin lỗi, tôi không bán nữa. ok thê nhé!"

Nếu thật sự đã làm dịch vụ bán Server thì điều tất yếu là cũng phải cho người mua biết đường mà biết cách khắc phục Server của mình. Nếu gặp phải khách hàng giống như tôi thì cũng không muốn bán nữa chăng?

Vậy thì lập ra cái trang website: [Only registered and activated users can see links. ] để làm gì?
    Khách viếng thăm hãy cùng tuyenbc2 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    248

Đọc hết các ý kiến thì tháy Team Mu để nhìn thôi. Chứ em chơi offline không nên hàng máy pác em potay,
    Khách viếng thăm hãy cùng sogintdemon xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết BladeKnight109's Avatar
    Đang ở
    0x00000000
    Thanks
    151

Trích dẫn Gửi bởi tuyenbc2 [Only registered and activated users can see links. ]
    Chủ Topic bán Server MU rất khó tính. Thực sự có PM Test Server 1,2 hôm để xem Server của chủ topic có ngon hơn các Server khác không nhưng không may gặp phải 1 số lỗi có nói qua lỗi đôi chút thì nhận được 1 câu xanh rờn "xin lỗi, tôi không bán nữa. ok thê nhé!"

Nếu thật sự đã làm dịch vụ bán Server thì điều tất yếu là cũng phải cho người mua biết đường mà biết cách khắc phục Server của mình. Nếu gặp phải khách hàng giống như tôi thì cũng không muốn bán nữa chăng?

Vậy thì lập ra cái trang website: [Only registered and activated users can see links. ] để làm gì?
    Tôi làm như vậy là tốt cho cả 2. Nếu như tôi là 1 người vô trách nhiệm hoặc 1 kẻ... thì tôi chỉ việc bán cho bạn, và sau này có lỗi mặc kệ. Như vậy thì hại cho ai???
    - Thứ nhất: Tôi không có nhiều thời gian
    - Thứ 2: Tôi cũng không muốn khách hàng của tôi sau khi mua về lại xảy ra những cái ngoài ý muốn.
    - Thứ 3: Tôi không hiểu vì sao khi chạy bên máy bạn lại bị như vậy. Khách hàng của tôi họ dùng 2k3 và 2k8 chạy vẫn bình thường. Bạn là trường hợp đầu tiên, và tôi cũng ko dám debug trên máy chủ của bạn, vì sao thì các coder chắc hiểu .
    Hiện tại tôi đã biết nguyên nhân vì sao. Nếu bạn thích, thì cứ pm lại yahoo. Hoặc bạn có thể tìm 1 người cung cấp khác.
    - Chuyện cỏn con đem lên đây tôi thấy bạn trẻ con quá.
    Lần sửa cuối bởi BladeKnight109, ngày 28-07-15 lúc 05:42 PM.
    Skype: BladeKnight109 - [Only registered and activated users can see links. ]
    Telegram: @knight109 - [Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên
    Thanks
    68

Trích dẫn Gửi bởi BladeKnight109 [Only registered and activated users can see links. ]
    Tôi làm như vậy là tốt cho cả 2. Nếu như tôi là 1 người vô trách nhiệm hoặc 1 kẻ... thì tôi chỉ việc bán cho bạn, và sau này có lỗi mặc kệ. Như vậy thì hại cho ai???
    - Thứ nhất: Tôi không có nhiều thời gian
    - Thứ 2: Tôi cũng không muốn khách hàng của tôi sau khi mua về lại xảy ra những cái ngoài ý muốn.
    - Thứ 3: Tôi không hiểu vì sao khi chạy bên máy bạn lại bị như vậy. Khách hàng của tôi họ dùng 2k3 và 2k8 chạy vẫn bình thường. Bạn là trường hợp đầu tiên, và tôi cũng ko dám debug trên máy chủ của bạn, vì sao thì các coder chắc hiểu .
    Hiện tại tôi đã biết nguyên nhân vì sao. Nếu bạn thích, thì cứ pm lại yahoo. Hoặc bạn có thể tìm 1 người cung cấp khác.
    - Chuyện cỏn con đem lên đây tôi thấy bạn trẻ con quá.
    Vấn đề tôi đang phàn nàn vấn đề ở đây là vì tôi là khách hàng chứ không phải kẻ đi xin, bạn hiểu rồi chứ? Tất nhiên là khi tôi đã PM hỏi mua Server của bạn là tôi biết Server của bạn có thể hiện nay tốt hơn các Server khác như nào.

Chuyện vừa rồi là rõ ràng bạn rất khó tính, bạn không có thời gian hay không chỉ cần nói qua vài câu, tôi vui vẻ chờ đợi. Tôi post lên đây cũng chỉ chủ yếu cho bạn thay đổi cách làm việc cho phù hợp với những khách hàng như chúng tôi.

Cảm ơn, tôi sẽ PM bạn vào thời gian sớm nhất. Chúc bạn sẽ phát triển Server của bạn vượt trội hơn những người khác.
    Khách viếng thăm hãy cùng tuyenbc2 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

8. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến tuyenbc2 vì bài viết này !

BladeKnight109 (28-07-15)

Trang 6 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 5 6

Các Chủ đề tương tự

1. [MU] Zteam Mu Server Season 6 Ep 3
    Bởi gauandy trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 27-07-15, 04:33 PM
  2. [MU] Cho mình xin hướng dẫn cài đặt server zteam season 6 ep3 share bên box Release
    Bởi fnlove trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 27-06-15, 02:17 PM
  3. [MU] ai cài giúp mình server zteam season 6 ep3 share bên box Release với
    Bởi Lifetime2602 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 28-07-14, 10:56 AM
  4. xMuOnline Server Season 6 Episode 3
    Bởi danilxd trong diễn đàn CÁC SERVER GAME PRIVATE ONLINE
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 20-03-14, 01:41 PM
  5. Server IGC Season 5 episode 4 Full