[JX] Share Server Võ Lâm Ngạo Tuyết (Dev Offline) - Trang 88
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 88 của 200 Đầu tiênĐầu tiên ... 38 78 86 87 88 89 90 98 138 188 ... CuốiCuối
Kết quả 871 đến 880 của 1998
    Thành Viên traugiautien's Avatar
    Thanks
    113

Ðề: Share Server Võ Lâm Ngạo Tuyết (Dev Offline)

Trích dẫn Gửi bởi carotyeuchuot [Only registered and activated users can see links. ]
    Thì để lại 1 card mạng thật đó ! Rồi config IP Server theo IP Address card mạng thật !

Chỉnh tất cả IP các file : Bishop.cfg ,DataBase.ini ,relay_config.ini ,ServerCfg.ini ,StartupCfg.ini
    thành IP Address thế thôi là xong !

Mở JxStartup.exe Mở bên Cấu Hình Server chọn Đường dẫn đên server rồi nhấn khỡi động !

Nhớ chỉnh đúng mật khẩu và pasword trong file : StartupCfg.ini

[Bishop]
    Account =Kickme
    Password =1111
    ;-------------------R3RELAY DATA-------------------
    [S3relay]
    Account =sa
    Password =

Vào game chiến!
    ==============================================
    yahoo máy mìn hư rồi, có facebook không cho cái link hỏi vài thứ.
    Lần sửa cuối bởi traugiautien, ngày 19-12-14 lúc 06:54 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng traugiautien xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    54

Đối thoại với NPC bị dis lỗi gì vậy nhỉ .script ko thay đổi , ko thay đổi settings luôn , nói chung nguyên bộ mà vào game đối thoại NPC bị dis
    Khách viếng thăm hãy cùng leerim xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    89

Trích dẫn Gửi bởi thieniu [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn đừng dùng cái jxstarup nữa, dùng cái star up vltk kia kìa, config vài thứ là chạy ngon lành
    - lúc đầu mình chạy = star up vltk nhưng nhấn vào khởi động xong ngồi đợi 10p lun mà nó k hiện gì lên, ấn vào hiện ẩn cửa sổ nó cũng k hiện gì lên
    - phải chi nó hiện báo lỗi lên còn chụp lại đc, đằng này nó cứ im re nên mình mới copy cái jxstarup chạy thử
    Khách viếng thăm hãy cùng lenguyen2504 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên GameZone
    Thanks
    21

Trích dẫn Gửi bởi lenguyen2504 [Only registered and activated users can see links. ]
    - lúc đầu mình chạy = star up vltk nhưng nhấn vào khởi động xong ngồi đợi 10p lun mà nó k hiện gì lên, ấn vào hiện ẩn cửa sổ nó cũng k hiện gì lên
    - phải chi nó hiện báo lỗi lên còn chụp lại đc, đằng này nó cứ im re nên mình mới copy cái jxstarup chạy thử
    [Only registered and activated users can see links. ] pm di minh giúp cho
    Khách viếng thăm hãy cùng niconut xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    89

Trích dẫn Gửi bởi niconut [Only registered and activated users can see links. ]
    [Only registered and activated users can see links. ] pm di minh giúp cho
    - cho mình nick fb đi, yahoo mình bỏ lâu rùi
    - hk thôi bạn add fb mình chỉ dùm cái nhen
    - [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng lenguyen2504 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    187

Có ai hướng dẫ giúp mình cách add NPC vào chỉnh máu cao cao được không, sao mình add NPC vào toàn máu 100 đánh 1 cái là chết, ai biết giúp mình vấn đề này với nha. Thanks all
    Khách viếng thăm hãy cùng concabach xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên GameZone
    Thanks
    21

Trích dẫn Gửi bởi concabach [Only registered and activated users can see links. ]
    Có ai hướng dẫ giúp mình cách add NPC vào chỉnh máu cao cao được không, sao mình add NPC vào toàn máu 100 đánh 1 cái là chết, ai biết giúp mình vấn đề này với nha. Thanks all
    vào thư mục script/global/lastdame/..... mở file .lua lên có dòng NPCLIFE = 100 ( 100 ở đây là máu wúai muốn chỉnh nhiu chỉnh)
    Khách viếng thăm hãy cùng niconut xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

8. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến niconut vì bài viết này !

concabach (19-12-14)

Thành Viên yeumayluon's Avatar
    Thanks
    13

Trích dẫn Gửi bởi concabach [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn có thể thêm cái này khi AddNPC
    SetNpcLife(NpcIndex, máu,bOriginalLife) Đặt số máu cho npc, bOriginalLife = 1: đổi luôn cả máu nguyên thủy
    hoặc
    NpcIndex= AddNpcNew(1873,100,1,NPC_THULINH[Vitri][1]*32,NPC_THULINH[Vitri][2]*32,DEATH_THULINH,
    5,nName,1,"555",0,500000,100,8000,nil,10,20,nil,20 00,50,2,nil)
    chỗ 500000 là máu bạn có thể thay đổi
    Khách viếng thăm hãy cùng yeumayluon xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

10. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến yeumayluon vì bài viết này !

concabach (19-12-14)

Thành Viên
    Thanks
    187

Trích dẫn Gửi bởi yeumayluon [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn có thể thêm cái này khi AddNPC
    SetNpcLife(NpcIndex, máu,bOriginalLife) Đặt số máu cho npc, bOriginalLife = 1: đổi luôn cả máu nguyên thủy
    hoặc
    NpcIndex= AddNpcNew(1873,100,1,NPC_THULINH[Vitri][1]*32,NPC_THULINH[Vitri][2]*32,DEATH_THULINH,
    5,nName,1,"555",0,500000,100,8000,nil,10,20,nil,20 00,50,2,nil)
    chỗ 500000 là máu bạn có thể thay đổi
    Vậy bạn cho mình hỏi ví dụ mình add 1 con quái id là 1423 tại map ba lăng huyện toạ độ 208/201 máu là 100000 vậy mình add vậy đúng không ban
    NpcIndex= AddNpcNew(1423,100,53,208*32,NP201*32,DEATH_THULIN H,
    5," tên NPC ",1,"555",0,100000,100,8000,nil,10,20,nil,20 00,50,2,nil)
    cho mình hỏi file death_thulinh mình phải tự tạo thêm 1 file lua trong scrip\global\lastdame hả bạn. Thanks all nha
    Khách viếng thăm hãy cùng concabach xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên thieniu's Avatar
    Thanks
    128

Trích dẫn Gửi bởi lenguyen2504 [Only registered and activated users can see links. ]
    chạy starup VLTK thì config đường dẫn server trong file StartupCfg.ini nữa
    chỉnh dòng trong hình lại
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng thieniu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 88 của 200 Đầu tiênĐầu tiên ... 38 78 86 87 88 89 90 98 138 188 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [KT] Share server 2.6 thiên tuyệt kiếm ngày trước (full)
    Bởi Kyo Công Tử trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 28
    Bài viết cuối: 04-06-20, 01:42 PM
  2. [Tiếu Ngạo Giang Hồ] Share server (Bí kíp, Tuyệt Học)
    Bởi nghichtu91 trong diễn đàn Private Server For Linux
    Trả lời: 41
    Bài viết cuối: 20-04-15, 09:15 AM
  3. [Share] Server Ragnarok Offline
    Bởi choidk trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 03-11-12, 09:30 AM
  4. [JX] Share Server Tuyệt Đỉnh Võ Lâm
    Bởi phamngochai2 trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 119
    Bài viết cuối: 12-02-12, 08:12 AM

Tag của Chủ đề này