[JX] Share Server Võ Lâm Ngạo Tuyết (Dev Offline) - Trang 150
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 150 của 200 Đầu tiênĐầu tiên ... 50 100 140 148 149 150 151 152 160 ... CuốiCuối
Kết quả 1,491 đến 1,500 của 1998
    Thành Viên
    Thanks
    240

Ðề: Share Server Võ Lâm Ngạo Tuyết (Dev Offline)

Trích dẫn Gửi bởi vuduymanh [Only registered and activated users can see links. ]
    mình vẫn chơi bình thường mà có tàn hình đâu,mà mình cũng ko xóa cái j đi cả cả cái Folder npcres mình vẫn để nguyên mà vẫn chơi bình thường ko bị lỗi j cả
    vũ duy mạnh có mở onl k cho ae vào quẩy đỡ buồn nào
    Khách viếng thăm hãy cùng acma865 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên vuduymanh's Avatar
    Đang ở
    Lâm An
    Thanks
    490

Trích dẫn Gửi bởi acma865 [Only registered and activated users can see links. ]
    vũ duy mạnh có mở onl k cho ae vào quẩy đỡ buồn nào
    Chiều mai 2h15 nha mình mở qua hamachi máy yếu lên mở cho 15 người chơi thôi hihi
    Khách viếng thăm hãy cùng vuduymanh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên GameZone
    Thanks
    31

Trích dẫn Gửi bởi yeumayluon [Only registered and activated users can see links. ]
    trong 1 set đồ thì chỉ có 3 món đó có res các món còn lại ko có. lỗi này nếu như theo chỉ dẫn của mọi người mà vẫn không được thì là do GoldRes.txt không khớp với GoldEquip.txt post 2 file đó lên tôi làm lại cho hoặc pm yahoo: yeumayluonn
    nếu mang đồ tàng hình thì thêm spr vào patch là xong.
    Khách viếng thăm hãy cùng bincute1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

[Only registered and activated users can see links. ]

hơi thắc mắc ! các lỗi này phát sinh từ đâu , cho dù chơi rất bình thường , các thánh giúp em giải quyết vấn đề dùm em
    Khách viếng thăm hãy cùng nttrunghieu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên carotyeuchuot's Avatar
    Đang ở
    Trên Giường
    Thanks
    10

Trích dẫn Gửi bởi nttrunghieu [Only registered and activated users can see links. ]
    [Only registered and activated users can see links. ]

hơi thắc mắc ! các lỗi này phát sinh từ đâu , cho dù chơi rất bình thường , các thánh giúp em giải quyết vấn đề dùm em

Có nghĩa hàm gọi không có giá trị , có file script nhưng chưa viết ,hàm không dùng cho server ,sai hàm. Theo đường dẫn của GS mà sữa lỗi.

Khách viếng thăm hãy cùng carotyeuchuot xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi carotyeuchuot [Only registered and activated users can see links. ]

Có nghĩa hàm gọi không có giá trị , có file script nhưng chưa viết ,hàm không dùng cho server ,sai hàm. Theo đường dẫn của GS mà sữa lỗi.

cái đấy không quan trọng nữa rồi , giờ việc em cần là anh cứu em 1 chén , lúc đầu em cứ nghĩ là cấp thấp nên đánh quái ra đồ trắng là chuyện bình thường , nhưng khi đi nhận nv sát thủ thì mới biết , rồi đồ trắng trắng và trắng - toàn bộ đều trắng , cho dù em đã đeo trang bị động sát luôn mà vẫn không rớt 1 món xanh nào , anh giúp em với
    Khách viếng thăm hãy cùng nttrunghieu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Trên Giường
    Thanks
    10

Trích dẫn Gửi bởi nttrunghieu [Only registered and activated users can see links. ]
    cái đấy không quan trọng nữa rồi , giờ việc em cần là anh cứu em 1 chén , lúc đầu em cứ nghĩ là cấp thấp nên đánh quái ra đồ trắng là chuyện bình thường , nhưng khi đi nhận nv sát thủ thì mới biết , rồi đồ trắng trắng và trắng - toàn bộ đều trắng , cho dù em đã đeo trang bị động sát luôn mà vẫn không rớt 1 món xanh nào , anh giúp em với
    Mấy trang trước minh có hướng dẫn rôi chịu khó lật lại xem .Có link fix đính kèm !
    Khách viếng thăm hãy cùng carotyeuchuot xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    41

Carot cho mình hỏi sao tiền đồng hk sử dụng được mà nó bắt tiền xu, có cách nào add vô sử dụng 2 loại này được không
    Khách viếng thăm hãy cùng hoang958 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Trên Giường
    Thanks
    10

Trích dẫn Gửi bởi hoang958 [Only registered and activated users can see links. ]
    Carot cho mình hỏi sao tiền đồng hk sử dụng được mà nó bắt tiền xu, có cách nào add vô sử dụng 2 loại này được không
    Có ! Tuỳ nhu cầu và mục đích sử dụng của bạn thôi.
    -Cách phức tạp mở shop tiền đồng code lại .
    -Cách đơn giản tạo script hoán đổi đơn vi tiền tệ VD: đổi Tiền đồng ra xu giông như đổi KNB ra tiền đồng.
    Lần sửa cuối bởi carotyeuchuot, ngày 27-01-15 lúc 12:20 PM.

10. The Following 2 Users Say Thank You to carotyeuchuot For This Useful Post:

hoang958 (27-01-15), vy1995 (01-02-15)

Thành Viên
    Thanks
    41

script thì mình viết được rồi nhưng hk hiểu chức năng nó nằm ở đâu á, vì cũng lần đầu viết script chưa có kinh nghiệm bung soucre
    Khách viếng thăm hãy cùng hoang958 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 150 của 200 Đầu tiênĐầu tiên ... 50 100 140 148 149 150 151 152 160 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [KT] Share server 2.6 thiên tuyệt kiếm ngày trước (full)
    Bởi Kyo Công Tử trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 28
    Bài viết cuối: 04-06-20, 01:42 PM
  2. [Tiếu Ngạo Giang Hồ] Share server (Bí kíp, Tuyệt Học)
    Bởi nghichtu91 trong diễn đàn Private Server For Linux
    Trả lời: 41
    Bài viết cuối: 20-04-15, 09:15 AM
  3. [Share] Server Ragnarok Offline
    Bởi choidk trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 03-11-12, 09:30 AM
  4. [JX] Share Server Tuyệt Đỉnh Võ Lâm
    Bởi phamngochai2 trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 119
    Bài viết cuối: 12-02-12, 08:12 AM

Tag của Chủ đề này