[JX] Share Server Võ Lâm Ngạo Tuyết (Dev Offline) - Trang 104
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 104 của 200 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 54 94 102 103 104 105 106 114 154 ... CuốiCuối
Kết quả 1,031 đến 1,040 của 1998
    Thành Viên
    Thanks
    116

Ðề: Share Server Võ Lâm Ngạo Tuyết (Dev Offline)

Trích dẫn Gửi bởi carotyeuchuot [Only registered and activated users can see links. ]

Trước tiên bạn cần biết giới hạn cho 1 newbie nó thế nào !

SV này chỉ đang dev bước đầu về Hoa Sơn con lỗi nhiều nếu lần đầu chơi bạn nên chọn 1 phái nào đó rôi trãi nghiệm! nếu thích HS thi tự làm Linux chơi cho chuẩn !

Phải từ từ tìm hiễu từng cái 1 mơi có exp làm những cái khác chứ !

Thứ 2 bạn phải nắm rõ thế nào là bản full thế nào là update

chủ thớt có ghi rõ update là nó chỉ bổ sung, sữa lỗi chứ ko có bao gồm thư mục Map SV!

Về hàm bạn tìm và lục lọi bài hướng dẫn bài biết trong 4room rất nhiều hàm thì vô số chứ ko phải 1 cái ! Bạn có thể xem trong file LuaFuns.lua trong SV nó cũng có 1 số hàm nhưng chưa đầy đủ ! Dev nó là vấn đề thơi gian giữa học và hỏi chứ ngồi hỏi ko thì ko ai chỉ bạn tường tận dc đâu !

Chúc may mắn

Bạn không hiểu ý tôi rồi, tôi đã gia nhập đường môn và thúy yên nhưng khi đến gặp tân thủ và sứ giả thì nó báo là: Bạn chưa gia nhập môn phái, chẳng mặc đồ được làm sao trải nghiệm được. Mong bạn giúp tôi
    Lần sửa cuối bởi lqthanh85bl, ngày 26-12-14 lúc 09:47 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng lqthanh85bl xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    42

Trích dẫn Gửi bởi lqthanh85bl [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn không hiểu ý tôi rồi, tôi đã gia nhập đường môn và thúy yên nhưng khi đến gặp tân thủ và sứ giả thì nó báo là: Bạn chưa gia nhập môn phái, chẳng mặc đồ được làm sao trải nghiệm được. Mong bạn giúp tôi
    Giờ không hỏi ai cả, học một số hàm lua và viết code lua căn bản đi. Sau đó công việc sẽ là thế này:
    - Thông báo: "Bạn chưa gia nhập môn phái", search dòng này trong thư mục script, tìm được script liên quan
    - Sau đó tìm xem điều kiện nào sẽ dẫn đến thông báo đó.
    - Cuối cùng kiểm tra nhân vật đã đạt điều kiện đó chưa, nếu chưa tìm cách thỏa mãn điều kiện
    Khách viếng thăm hãy cùng HoangTVT xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên lzlsky301's Avatar
    Đang ở
    The Moon
    Thanks
    85

Trích dẫn Gửi bởi HoangTVT [Only registered and activated users can see links. ]
    Giờ không hỏi ai cả, học một số hàm lua và viết code lua căn bản đi. Sau đó công việc sẽ là thế này:
    - Thông báo: "Bạn chưa gia nhập môn phái", search dòng này trong thư mục script, tìm được script liên quan
    - Sau đó tìm xem điều kiện nào sẽ dẫn đến thông báo đó.
    - Cuối cùng kiểm tra nhân vật đã đạt điều kiện đó chưa, nếu chưa tìm cách thỏa mãn điều kiện
    Chuyển sang nghề support hả Hoàng
    Khách viếng thăm hãy cùng lzlsky301 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên GameZone
    Thanks
    21

Trích dẫn Gửi bởi lqthanh85bl [Only registered and activated users can see links. ]
    xin lỗi bạn chứ,bạn k biết gì về dev thì down ebook về.giờ bạn k biết mình chỉ bạn có hỉu được mình nói gì không? còn cảm thấy mọi người trong room này giấu ngề hay gì gì đó thì dù có như vậy cũng tự tìm hỉu chứ? đợi dọn mâm săn nhảy vào ăn àk? xin lỗi bạn chứ dd của những người dev những NB ,chứ k phải diễn đàn cho những người nằm trực chờ sung rụng nhé.cảm thấy mình nói sai thì tắt diễn đàn,google>> pikachu,đào vàng mà thẳng tiến nhé
    Khách viếng thăm hãy cùng niconut xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    42

ngoài lề chút .

[Only registered and activated users can see links. ]

Lần sửa cuối bởi HoangTVT, ngày 26-12-14 lúc 10:41 PM.

Thành Viên
    Thanks
    42

Trích dẫn Gửi bởi lzlsky301 [Only registered and activated users can see links. ]
    Chuyển sang nghề support hả Hoàng
    chơi LOL sp ngu lắm, nên ngoài đây sp cho nó mạnh đó a

7. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến HoangTVT vì bài viết này !

ngungucute1999 (24-01-15)

Thành Viên cutam1's Avatar
    Thanks
    0

Icon14 Ðề: Share Server Võ Lâm Ngạo Tuyết (Dev Offline)

lời cảm ơn!
    Tôi xin chân thành cảm ơn tới bạn CARLOTYEUCHUOT sau 20 phút vật vã với teamview lag tung trời đã cài thành công bản CLGH cho mình. Hi vọng bạn tiếp tục giúp đỡ các anh em khác trong rum nhé!
    Khách viếng thăm hãy cùng cutam1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên carotyeuchuot's Avatar
    Đang ở
    Trên Giường
    Thanks
    10

Trích dẫn Gửi bởi HoangTVT [Only registered and activated users can see links. ]
    ngoài lề chút .

Há há có ngoại trang xin thêm cái cánh nữa mai làm Đao Kiếm Vô Song
    Khách viếng thăm hãy cùng carotyeuchuot xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    27

e cũg tks anh carot nhiều !
    em gửi hình déktop cho anh rôi đó
    Khách viếng thăm hãy cùng vy1995 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    42

Trích dẫn Gửi bởi carotyeuchuot [Only registered and activated users can see links. ]
    Há há có ngoại trang xin thêm cái cánh nữa mai làm Đao Kiếm Vô Song
    cho hỏi có hay k có thì hay hơn, cảm thấy cần thiết thì làm thôi. K phải hơn tình trạng đồng phục như hiện tại à

Trang 104 của 200 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 54 94 102 103 104 105 106 114 154 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [KT] Share server 2.6 thiên tuyệt kiếm ngày trước (full)
    Bởi Kyo Công Tử trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 28
    Bài viết cuối: 04-06-20, 01:42 PM
  2. [Tiếu Ngạo Giang Hồ] Share server (Bí kíp, Tuyệt Học)
    Bởi nghichtu91 trong diễn đàn Private Server For Linux
    Trả lời: 41
    Bài viết cuối: 20-04-15, 09:15 AM
  3. [Share] Server Ragnarok Offline
    Bởi choidk trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 03-11-12, 09:30 AM
  4. [JX] Share Server Tuyệt Đỉnh Võ Lâm
    Bởi phamngochai2 trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 119
    Bài viết cuối: 12-02-12, 08:12 AM

Tag của Chủ đề này