Em có vài ý mong admin xem qua
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 1 của 3 1 2 3 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 21
    AshtonLee of the Rain 🌦
    Đang ở
    日本国
    Thanks
    415

Em có vài ý mong admin xem qua

Em có vài ý kiến mong anh Guardian xem xét
    1:Em thấy box tố giác nên để trong Đại sảnh để newbie tiện theo dõi hơn và nó hợp với Đại sảnh hơn là Box Linh tinh khác
    2:Upload ảnh lên 4rum bị lỗi anh kiểm tra lại xem
    3:Em thấy hiện nay 1 số box 1 số mod không còn hoạt động và ít hoạt động mong anh drop và tuyển nhưng người có năng lực. Và mong anh tạo thêm 1 nhóm như nhóm TVTH hay VIP để cho nhưng mod drop trong đó.Coi như là tri ân với nhưng gì họ đã đóng góp cho Clbgamesvn và box họ làm
    4: mong anh hide mấy cái topic report và Infraction trong mục Bài viết mới nhất

[Only registered and activated users can see links. ]

Tôi sẽ đi về đâu ?
    Sau hàng chục năm qua lang thang tìm kiếm điều kỳ diệu, tìm kiếm nơi thuộc về ?

2. The Following 7 Users Say Thank You to Faker For This Useful Post:

BeeZone (15-09-14), bualolu (14-09-14), duythach (23-09-14), emyeusss8 (14-09-14), freepro921 (14-09-14), khuek8b (18-09-14), Superman (25-09-14)

Khơi dậy đam mê The Guardian's Avatar
    Thanks
    72

Icon4 Ðề: Em có vài ý mong admin xem qua

Trích dẫn Gửi bởi TuanV [Only registered and activated users can see links. ]
    Em có vài ý kiến mong anh Guardian xem xét
    1:Em thấy box tố giác nên để trong Đại sảnh để newbie tiện theo dõi hơn và nó hợp với Đại sảnh hơn là Box Linh tinh khác
    2:Upload ảnh lên 4rum bị lỗi anh kiểm tra lại xem
    3:Em thấy hiện nay 1 số box 1 số mod không còn hoạt động và ít hoạt động mong anh drop và tuyển nhưng người có năng lực. Và mong anh tạo thêm 1 nhóm như nhóm TVTH hay VIP để cho nhưng mod drop trong đó.Coi như là tri ân với nhưng gì họ đã đóng góp cho Clbgamesvn và box họ làm
    4: mong anh hide mấy cái topic report và Infraction trong mục Bài viết mới nhất
    Xin lỗi vì đã hồi âm chậm trễ vì mấy ngày qua bận việc nên không online, mình sẽ trả lời lần lược từng mục như sau:

1. BQT không giải quyết các trường hợp tranh chấp, trao đổi hay bất kỳ mua bán nào. Box đó được lập ra với mục đích để các bạn thành viên tố giác những hành vi lừa đảo, cảnh báo lừa đảo ..v..v.. nên không thể đưa lên Đại Sảnh.

2. Mình sẽ xử lý trong thời gian sớm nhất vì hiện tại đang bị sự cố đứt cáp quang AAG nên việc thao tác trên máy chủ nước ngoài của diễn đàn gặp nhiều trở ngại.

3. Trong vòng vài ngày tới sẽ có đợt thanh lọc Mod lớn nhằm loại bỏ phần lớn các Mod chỉ gia nhập để có màu và làm cảnh không hoạt động.

4. Sẽ update xử lý trong đợt bảo trì định kỳ sắp tới.

Thân ái.
    Lần sửa cuối bởi The Guardian, ngày 16-09-14 lúc 02:10 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng The Guardian xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

4. The Following 2 Users Say Thank You to The Guardian For This Useful Post:

freepro921 (16-09-14), khuek8b (18-09-14)

Thành Viên Tâm Huyết Sesshomaru's Avatar
    Thanks
    22

Ðề: Em có vài ý mong admin xem qua

4.Nên để lại infraction anh ạ.Vì cái đó là cảnh báo cho mem về những tội thường gặp phải.Mem mới hầu hết đều ko đọc nội quy.Cái thẻ đó tạo ra may ra thì đọc.Có thể ẩn report post
    Khách viếng thăm hãy cùng Sesshomaru xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    786

Klq : mình có ý kiến này , admin xem có áp dụng dc ko nhé , các bài report ở box nào , thì sẽ có thông báo về bài report đến mod quản lí box đấy
    Lần sửa cuối bởi freepro921, ngày 18-09-14 lúc 06:29 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng freepro921 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

7. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến freepro921 vì bài viết này !

Faker (18-09-14)

Thanks
    72

Hiện tại đối với bảng thống kế của mình còn nhiều hạn chế, chưa thể phân vùng. Cụ thể là trong bài viết mới nếu disable box Cảnh Cáo thì nếu có add vào Tab mới cũng không hiển thị ra, đang nghiên cứu vụ này. Bữa giờ cáp AAG đứt làm truy cập hơi khó khăn, kể cả gmail vào cũng khó.

Mọi người góp ý rất đúng!
    Khách viếng thăm hãy cùng The Guardian xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

9. The Following 2 Users Say Thank You to The Guardian For This Useful Post:

freepro921 (19-09-14), heonobi107 (21-09-14)

Moderator lequangvu's Avatar
    Đang ở
    Cung trăng
    Thanks
    797

Góp ý thêm cái phần đính kèm ảnh mạc định của forum sẽ làm cho forum nó chậm nên có thể loại bỏ nó hoặc thông báo hạn chế, và mình thấy up ảnh lên Picasa Google và Imgur rất hay và ảnh không bao giờ die, vậy nên làm thêm ứng dụng up ảnh vảo 2 server đấy.

Bonus cho các bạn cần up ảnh vào trang này [Only registered and activated users can see links. ] của mình vừa mới tạo, đảm bảo ảnh không bị xóa nếu không ảnh hưởng đến quy định như up hình xxx hay liên quan đến phản động
    [Only registered and activated users can see links. ] - AN TOÀN - CHẤT LƯỢNG - NHIỀU TÍNH NĂNG
    Zalo/Telegram: 0972376510

11. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến lequangvu vì bài viết này !

The Guardian (25-09-14)

AshtonLee of the Rain 🌦
    Đang ở
    日本国
    Thanks
    415

Mình vẫn giữ quan điểm nên hide 2 topic report và Infraction và Để nội quỹ lên đầu 4rum
    5>anh Admin cho Thành viên tâm huyết VIP dùng thẻ ING trong chữ ký với
    6>anh Admin nên thêm nhiều nhóm chữ màu giống ragezone cho đa dạng

Tôi sẽ đi về đâu ?

13. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến Faker vì bài viết này !

The Guardian (25-09-14)

Thanks
    72

Trích dẫn Gửi bởi lequangvu [Only registered and activated users can see links. ]
    Góp ý thêm cái phần đính kèm ảnh mạc định của forum sẽ làm cho forum nó chậm nên có thể loại bỏ nó hoặc thông báo hạn chế, và mình thấy up ảnh lên Picasa Google và Imgur rất hay và ảnh không bao giờ die, vậy nên làm thêm ứng dụng up ảnh vảo 2 server đấy.

Bonus cho các bạn cần up ảnh vào trang này [Only registered and activated users can see links. ] của mình vừa mới tạo, đảm bảo ảnh không bị xóa nếu không ảnh hưởng đến quy định như up hình xxx hay liên quan đến phản động
    Sau khi cáp AAG được nối xong sẽ triển khai tiện ích này vào diễn đàn, hiện tại không thể làm gì được hơn. Backup cũng rất khó khăn !

Thành Viên Tâm Huyết Superman's Avatar
    Thanks
    343

Mình tháy 2:Upload ảnh lên 4rum bị lỗi anh kiểm tra lại xem ,tào 1 web úp ảnh riêng cho clb luôn nha Anh
    Lối Cũ Ta Về

AshtonLee of the Rain 🌦
    Đang ở
    日本国
    Thanks
    415

Tiếp tục góp thêm ý kiến
    1)Mong anh guardian hằng năm dành 1 2 ngày gọi là "Ngày ân xá" để cho anh em bị ban nick trong đó có những guơng mặt quen thuộc như Chú cường lee v.v.... được ân xá để online với anh em
    2)Thêm box nhỏ là box "Kháng án" để cho nhưng người bị ban nick vào nêu ra ly do v.v... nhằm giảm mức án đã bị
    3)Anh nên ap dụng kick hoạt nick = code và code được gửi vào địa chỉ Gmail Email Hotlive v.v.... để hạn chế spam và clone nick
    4)Tình hình là diễn dàn ta dạo gần đây khá là vắng vẻ và ảm đạm mong anh tao 1 event quảng bá 4rum để chiêu mộ nhiều nhân tài xây dựng hình ảnh clbgamesvn
    5)Mong anh tạo thêm thẻ Hide để hide như
    -Hide post:cần đạt 1 số post nào đó để coi bài viết
    -Hide thank: cần thank mới xem được bài viêt
    v.v...
    ý nghĩa của việc làm này là làm cho nhưng bài viết và nhưng chia sẻ có ý nghia hơn chắc nhiều người đồng tình
    ************************************************** ************************************************** ************************************************** ************************************************** **
    Mong anh hồi âm
    Lần sửa cuối bởi Faker, ngày 04-10-14 lúc 02:39 AM.

Tôi sẽ đi về đâu ?

17. The Following 3 Users Say Thank You to Faker For This Useful Post:

freepro921 (04-10-14), jxvietnam (04-10-14), vipbk (04-10-14)

Trang 1 của 3 1 2 3 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Mong Admin Mở Lại Chức Năng Reg Acc = SMS
    Bởi freepro921 trong diễn đàn Hỏi Đáp - Ý Kiến - Góp Ý
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 04-05-14, 08:28 AM
  2. Mong admin mo full site tren dt
    Bởi 8gamevn trong diễn đàn Hỏi Đáp - Ý Kiến - Góp Ý
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 19-03-14, 09:52 PM
  3. Mong admin bỏ chặn IE
    Bởi bachugacon122 trong diễn đàn Hỏi Đáp - Ý Kiến - Góp Ý
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 08-03-14, 10:01 PM
  4. About this hack: This hack allows any admin that you set in admin permissions, t
    Bởi PandavB trong diễn đàn vBulletin 4.x Add-ons
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 11-02-14, 09:47 AM