Cần giúp về server gta
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 8 của 8
    Thành Viên
    Thanks
    0

Cần giúp về server gta

Mình có tạo một sever với mode NGRP = Myqsl và đã kết nối thành công , và chạy sever rất tốt nhưng khi đăng nhập vào ip sever thì nó bảo như thế này có ai giúp với
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng nhoxprokg210 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    11

Ðề: Cần giúp về server gta

đưa yh !! team việt hóa nha
    Khách viếng thăm hãy cùng hieppro07dv xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    6

CÁi này ko có j là khó ~~
    chả qua là sv chưa có thích ứng với Plugins và phần includ ( có thể mình viết sai ) của ban do bạn sử dụng SAMP hiê bản cao hơn à sv có PPhiên bản thấp nên ko thể connect đc
    thì bạn vào Pawno rồi chọn Pawno.exe và Ctril + O hoặc tìm lênh Open rồi tin file .PWN trong folder Gamemodes nha !!
    sau đó bạn nhấn F5 và chờ nó hoàn thành ~~
    nếu có lỗi thì bạn pót lên đây tụi mình sẽgiải đáp ~~

Ký tên: TOm :v
    Khách viếng thăm hãy cùng linhquero xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi linhquero [Only registered and activated users can see links. ]
    CÁi này ko có j là khó ~~
    chả qua là sv chưa có thích ứng với Plugins và phần includ ( có thể mình viết sai ) của ban do bạn sử dụng SAMP hiê bản cao hơn à sv có PPhiên bản thấp nên ko thể connect đc
    thì bạn vào Pawno rồi chọn Pawno.exe và Ctril + O hoặc tìm lênh Open rồi tin file .PWN trong folder Gamemodes nha !!
    sau đó bạn nhấn F5 và chờ nó hoàn thành ~~
    nếu có lỗi thì bạn pót lên đây tụi mình sẽgiải đáp ~~

Ký tên: TOm :v
    Bạn có yahoo không , mình không rõ cho lắm
    Khách viếng thăm hãy cùng nhoxprokg210 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Khi vào Pawno và bật file .PWM trong phần gamemode , F5 thì nó cứ bị như thế này , Tom giúp với

Thành Viên
    Thanks
    6

Tom ít on Yahoo nên chỉ có FB thôi : [Only registered and activated users can see links. ]

Mà cái ảnh bạn đăng là do máy bạn đang chạy nhiều chương trình làm quá tải băng thông máy là nó treo chương trình ( Not Reporting ấy )
    :v ~~ Nói chung là nếu máy yếu thì bạn ko nên làm Ram nên từ 1.5G trở lên và GHZ tâm 2.5 :v
    đó ~~ Bạn có thể ADD FB Tom đẻ nói chi tiết hơn ....
    Khách viếng thăm hãy cùng linhquero xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

Trích dẫn Gửi bởi nhoxprokg210 [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình có tạo một sever với mode NGRP = Myqsl và đã kết nối thành công , và chạy sever rất tốt nhưng khi đăng nhập vào ip sever thì nó bảo như thế này có ai giúp với
    lỗi này dễ thôi ! .
    Cách khắc phục như sau .
    1 : nếu bạn dùng gamemode NGRP cu~ thì samp server phiên bản cũ thì là 0.3e , còn NGRP phiên bản mới là samp sever 0.3z
    2 : bản samp vào game của bạn phải đúng với phiên bản samp sever của mode .
    Lần sửa cuối bởi hoangvietanh, ngày 12-09-14 lúc 02:24 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng hoangvietanh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Minh_Ducc's Avatar
    Thanks
    2

1 Câu SAI PHIÊN BẢN ?

Ðề: Cần giúp về server gtavÐề: Cần giúp về server gtaÐề: Cần giúp về server gtaÐề: Cần giúp về server gtaÐề: Cần giúp về server gtaÐề: Cần giúp về server gtaÐề: Cần giúp về server gtaÐề: Cần giúp về server gtaÐề: Cần giúp về server gtaÐề: Cần giúp về server gtaÐề: Cần giúp về server gtaÐề: Cần giúp về server gtaÐề: Cần giúp về server gtaÐề: Cần giúp về server gtaÐề: Cần giúp về server gtaÐề: Cần giúp về server gtaÐề: Cần giúp về server gtaÐề: Cần giúp về server gtaÐề: Cần giúp về server gtaÐề: Cần giúp về server gtaÐề: Cần giúp về server gtaÐề: Cần giúp về server gtaÐề: Cần giúp về server gtaÐề: Cần giúp về server gtaÐề: Cần giúp về server gtaÐề: Cần giúp về server gtaÐề: Cần giúp về server gtaÐề: Cần giúp về server gtaÐề: Cần giúp về server gtaÐề: Cần giúp về server gtaÐề: Cần giúp về server gtaÐề: Cần giúp về server gtaÐề: Cần giúp về server gtaÐề: Cần giúp về server gtaÐề: Cần giúp về server gtaÐề: Cần giúp về server gtaÐề: Cần giúp về server gtaÐề: Cần giúp về server gtaÐề: Cần giúp về server gtaÐề: Cần giúp về server gtaÐề: Cần giúp về server gtaÐề: Cần giúp về server gtaÐề: Cần giúp về server gta
    Khách viếng thăm hãy cùng Minh_Ducc xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!