[MU] Xin Chỉ Giáo Về Cài Đặt Launcher
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 11
    Thành Viên
    Thanks
    17

Xin Chỉ Giáo Về Cài Đặt Launcher

Hiện tại em không biết làm thế nào cho launcher hoạt động và liên kết với diễn đàn để nó hiện ra những thông tin trên launcher , xin các ơn các anh
    Khách viếng thăm hãy cùng kidzata xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    176

Ðề: Xin Chỉ Giáo Về Cài Đặt Launcher

Bạn lục lại các bài viết của cdsp kiểu gì chả có "D
    Khách viếng thăm hãy cùng gauyeutho xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

3. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến gauyeutho vì bài viết này !

kidzata (09-09-14)

Thành Viên baohungta's Avatar
    Thanks
    60

cái này khá phức tạp, kể cả offline hay online, ban kiếm video mà xem. hoặc nhờ người team. Còn hiện tin tức ở laucher mình chỉ biết mổi cách copy pate đường linh, ai có code tự đông gửi đường linh cho mình xin ké
    Khách viếng thăm hãy cùng baohungta xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

5. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến baohungta vì bài viết này !

kidzata (09-09-14)

Vi phạm quy định
    Thanks
    786

Trích dẫn Gửi bởi baohungta [Only registered and activated users can see links. ]
    cái này khá phức tạp, kể cả offline hay online, ban kiếm video mà xem. hoặc nhờ người team. Còn hiện tin tức ở laucher mình chỉ biết mổi cách copy pate đường linh, ai có code tự đông gửi đường linh cho mình xin ké
    [Only registered and activated users can see links. ]

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi kidzata [Only registered and activated users can see links. ]
    Hiện tại em không biết làm thế nào cho launcher hoạt động và liên kết với diễn đàn để nó hiện ra những thông tin trên launcher , xin các ơn các anh
    mở file message.wtf ở client ra sửa nhé
    tools : [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng freepro921 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

7. The Following 3 Users Say Thank You to freepro921 For This Useful Post:

baohungta (09-09-14), kenthd (08-09-14), kidzata (09-09-14)

Thành Viên
    Thanks
    17

em bị lỗi kết nối FTP , nhưng người ta bảo thay IP cho trùng vs IP mình , nhưng em không biết cái IP của launcher nó nằm đâu nữa .

Thanks
    60

Trích dẫn Gửi bởi kidzata [Only registered and activated users can see links. ]
    em bị lỗi kết nối FTP , nhưng người ta bảo thay IP cho trùng vs IP mình , nhưng em không biết cái IP của launcher nó nằm đâu nữa .
    bạn làm off hay on. còn ip seach 44405 nhìn lên 1 chút.

[QUOTE=freepro921;864949][Only registered and activated users can see links. ][COLOR="Silver"]

cảm ơn mod, cái bên phải ok rồi, còn cái bên trái mod hướng dẩn sao cho nó bắt linh trên mod thống kê vủa vbb 4. với, khoản này mà ko có hướng dẩn củng pó tay mod ơi.

Thành Viên
    Thanks
    17

[QUOTE=baohungta;865067]bạn làm off hay on. còn ip seach 44405 nhìn lên 1 chút.

Trích dẫn Gửi bởi freepro921 [Only registered and activated users can see links. ]
    [Only registered and activated users can see links. ][COLOR="Silver"]

cảm ơn mod, cái bên phải ok rồi, còn cái bên trái mod hướng dẩn sao cho nó bắt linh trên mod thống kê vủa vbb 4. với, khoản này mà ko có hướng dẩn củng pó tay mod ơi.
    Hiện tại đang làm Off bạn à , nhưng tầm tháng nữa sẻ cho lên Online . mình cần phải sửa chỗ nào mong các bạn chỉ

Moderator YouTobe's Avatar
    Đang ở
    https://t.me*********
    Thanks
    520

[QUOTE=baohungta;865067]bạn làm off hay on. còn ip seach 44405 nhìn lên 1 chút.

Trích dẫn Gửi bởi freepro921 [Only registered and activated users can see links. ]
    [Only registered and activated users can see links. ][COLOR="Silver"]

Bắt link thì thay = link forum của cậu. thay ID box mà cậu muốn đưa thông tin ra. Ví dụ " Thông báo mới " là 2 thì thay = 2 vào nó sẽ hiển thị các bài viết của Mục Thông báo mới ra Launcher. Ngoài ra bạn phải cho phép diễn đàn trích xuất thông tin ra ngoài nữa. Chúc thành công.
    Khách viếng thăm hãy cùng YouTobe xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

12. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến YouTobe vì bài viết này !

baohungta (10-09-14)

Thanks
    60

[QUOTE=kidzata;865130]
    Trích dẫn Gửi bởi baohungta [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn làm off hay on. còn ip seach 44405 nhìn lên 1 chút.

Hiện tại đang làm Off bạn à , nhưng tầm tháng nữa sẻ cho lên Online . mình cần phải sửa chỗ nào mong các bạn chỉ
    làm online thì hơi bị chua chat . còn hỏi về laucher trông mục hỏi đáp này củng đang có 1 ngươi hỏi, mình đang giúp nè
    [Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên
    Thanks
    17

mình làm như trên nhưng sao vẫn không được nhỉ , không biết có cao thủ nào team giúp không

Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Ai cần Launcher thì pm nhé
    Bởi Mr.Hau trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 21
    Bài viết cuối: 07-05-15, 03:24 AM
  2. [Gunny] Hướng dẫn fix lỗi mất acc ( 13/13 ), Bug CE và chống CE cho Launcher
    Bởi hoanganhgo trong diễn đàn Guides - Kho Lưu trữ
    Trả lời: 20
    Bài viết cuối: 19-07-13, 09:04 AM
  3. [MU] bạn nào còn giữ launcher MU FPT cũ không nhỉ ?
    Bởi HRain trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 19-05-13, 10:48 PM
  4. Xin hỏi vấn đề về Launcher và CS
    Bởi newmember2 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 15-02-11, 06:01 PM
  5. HK Launcher
    Bởi Mr.Noob trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 12-01-11, 06:56 AM