Share webgame Công Thành Xưng Đế (VH đủ dùng) - Trang 90
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 90 của 92 Đầu tiênĐầu tiên ... 40 80 88 89 90 91 92 CuốiCuối
Kết quả 891 đến 900 của 918
    Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: Share webgame Công Thành Xưng Đế (VH đủ dùng)

Trích dẫn Gửi bởi kik4567 [Only registered and activated users can see links. ]
    Đã VH xong bản giao điện mới
    upload? 30char........................
    Khách viếng thăm hãy cùng depomguss xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    658

Phó bản bình thường, hoạt động ok cả, đây là mình chụp ảnh bản của mình test chứ ko phải lấy của người khác.
    Share mình test với bạn ơi không public thì inbox mình cũng được mình test off với nghiền lắm bữa trước cũng có RIP của Somo về mà nó chỉ được giao diện mới thôi thiếu chức năng nhiều lắm phó bản tài nguyên không đánh được nên không mộ được mã siêu với trương phi mò hoài không ra. Inbox mình với bạn mình không cho ai đâu nếu bạn k đồng ý. Hoặc không bạn share mình Server nền cũng được mình tự Rip của Somo cũng được.
    Lần sửa cuối bởi vipprolc, ngày 03-08-16 lúc 01:04 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng vipprolc xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên kik4567's Avatar
    Thanks
    40

Trích dẫn Gửi bởi vipprolc [Only registered and activated users can see links. ]
    Share mình test với bạn ơi không public thì inbox mình cũng được mình test off với nghiền lắm bữa trước cũng có RIP của Somo về mà nó chỉ được giao diện mới thôi thiếu chức năng nhiều lắm phó bản tài nguyên không đánh được nên không mộ được mã siêu với trương phi mò hoài không ra. Inbox mình với bạn mình không cho ai đâu nếu bạn k đồng ý. Hoặc không bạn share mình Server nền cũng được mình tự Rip của Somo cũng được.
    Phó bản tài nguyên đánh bình thường, không bị lỗi gì cả ngoài một cái hoạt động duy nhất thôi còn lại mọi chức năng vẫn hoạt động tốt. Còn giao diện thử lấy bản cũ rồi rip của somo xong bỏ vào coi chạy đc ko kìa? Ver khác nhau rip xong phải tự việt hóa bằng tay nhiều chứ chả dùng hết đc, với lại đây là mình từ việt hóa tay hết, ko lấy file rip bỏ vào. Và hơn nữa là cái server mới quan trọng chứ cái file res thì làm gì, ít ra bạn cũng phải có cái file sdata của nó chứ mấy cái res bỏ vào mà muốn có chức năng của nó thì sao được?!
    VỚi lại giao diện này là nó tự có sẳn khi mình việt hóa server chứ ko phải lấy bản cũ thay giao điện mới vào. Hoạt động thì nó mở đến hơn 20 hoạt động vì test hết rồi chỉ có duy nhất 1 hoạt động bị lỗi ko dùng đc mà thôi còn lại là bình thường hết cả!
    Lần sửa cuối bởi kik4567, ngày 03-08-16 lúc 01:45 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng kik4567 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    658

Phó bản tài nguyên đánh bình thường, không bị lỗi gì cả ngoài một cái hoạt động duy nhất thôi còn lại mọi chức năng vẫn hoạt động tốt. Còn giao diện thử lấy bản cũ rồi rip của somo xong bỏ vào coi chạy đc ko kìa? Ver khác nhau rip xong phải tự việt hóa bằng tay nhiều chứ chả dùng hết đc, với lại đây là mình từ việt hóa tay hết, ko lấy file rip bỏ vào. Và hơn nữa là cái server mới quan trọng chứ cái file res thì làm gì, ít ra bạn cũng phải có cái file sdata của nó chứ mấy cái res bỏ vào mà muốn có chức năng của nó thì sao được?!
    VỚi lại giao diện này là nó tự có sẳn khi mình việt hóa server chứ ko phải lấy bản cũ thay giao điện mới vào. Hoạt động thì nó mở đến hơn 20 hoạt động vì test hết rồi chỉ có duy nhất 1 hoạt động bị lỗi ko dùng đc mà thôi còn lại là bình thường hết cả!
    Thì đó vần đề là không có server nền mà bạn. Bạn Share đi mình hứa không public ra ngoài đâu. Thôi lót dép ngồi hóng bạn vậy chứ Server cũ có VH thì cũng vậy thôi à chức năng thiếu tè le.
    Lần sửa cuối bởi vipprolc, ngày 03-08-16 lúc 02:01 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng vipprolc xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

bạn nào còn sv việt hóa tốt tốt ít lỗi cho tôi xin đc ko. down về chơi offline thôi ko biết share jj cả. đc thì cảm ơn rất nhiều.
    Khách viếng thăm hãy cùng tungdark xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    4

anh em có link fshare hay google drive share mình với
    Khách viếng thăm hãy cùng Akatsuki1412 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    72

Từ ngày việt thương sinhnet share bản đầu tiên, rồi anh em cặm cụi hì hục sửa từng ly từng tý, việt hóa từng chút từ bản đầu, đến bản phụ có 1 tướng, đến bản 8 tướng rồi nhiều tướng fake china, nhiều bản chơi chả có lỗi nào.
    2014 đến nay 2017 3 năm giờ vô chả tiến triển gì down lại 1 bản chơi lỗi tè le, bản mới map mới tiếng trung giờ cũng khóa link. các thành viên tâm huyết rời rời bỏ bỏ. cứ thế này 4r đến tàn thôi.
    P/s ngay cả cái bản cùi đắc kỷ 1.3 xưa ếch thèm chơi vì việt hóa lỗi. nó còn mang đi online. Nể thật
    Khách viếng thăm hãy cùng notron99 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Moderator Tuan565's Avatar
    Thanks
    302

Trích dẫn Gửi bởi notron99 [Only registered and activated users can see links. ]
    Từ ngày việt thương sinhnet share bản đầu tiên, rồi anh em cặm cụi hì hục sửa từng ly từng tý, việt hóa từng chút từ bản đầu, đến bản phụ có 1 tướng, đến bản 8 tướng rồi nhiều tướng fake china, nhiều bản chơi chả có lỗi nào.
    2014 đến nay 2017 3 năm giờ vô chả tiến triển gì down lại 1 bản chơi lỗi tè le, bản mới map mới tiếng trung giờ cũng khóa link. các thành viên tâm huyết rời rời bỏ bỏ. cứ thế này 4r đến tàn thôi.
    P/s ngay cả cái bản cùi đắc kỷ 1.3 xưa ếch thèm chơi vì việt hóa lỗi. nó còn mang đi online. Nể thật
    ^^ . Thật sự thì chỉ loanh quanh chỉnh sửa add tướng ko gọi là dev được . Gọi là chỉnh sửa vặt thì tốt hơn
    Đến cái login thẳng vào game ko qua flash mà ko ai chịu nghiên cứu . Cứ loanh quanh mấy cái cũ thì rồi cũng chán . Ko đào sâu vào thì chẳng thể phát triển dc con game
    QQ : 2464931921

Thành Viên
    Thanks
    133

Bác nào còn giữ game này bản nào chơi off ổn ổn không cho mình xin tải về chơi với, k cần mới đâu, cũ cũ xíu cũng đc
    Khách viếng thăm hãy cùng minhnghia0507 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên cuongpzo's Avatar
    Đang ở
    Halriulara
    Thanks
    65

Chả biết xài thế nào chứ bản này từ hồi nào rồi, cũng share cho ai thích chơi thì chơi....
    [Only registered and activated users can see links. ]

Còn lại ai tự làm thì làm, mình chả quan tâm.

Bonusssssss cho cái Bá Đồ gì đây nè...

Chả cần like gì đâu...
    Khách viếng thăm hãy cùng cuongpzo xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

11. The Following 3 Users Say Thank You to cuongpzo For This Useful Post:

minhnghia0507 (25-10-17), n2t168 (26-10-17), notron99 (12-11-17)

Trang 90 của 92 Đầu tiênĐầu tiên ... 40 80 88 89 90 91 92 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [GPH Share] Share webgame Tiêu Dao Giang Hồ
    Bởi hai07dv trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 355
    Bài viết cuối: 14-12-16, 10:13 PM
  2. [Share] WebGame Tiên Cảnh - 灵境
    Bởi kenjii trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 63
    Bài viết cuối: 30-08-14, 09:14 PM
  3. share webgame ma sat
    Bởi papyth trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES