Share webgame Công Thành Xưng Đế (VH đủ dùng) - Trang 81
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 81 của 92 Đầu tiênĐầu tiên ... 31 71 79 80 81 82 83 91 ... CuốiCuối
Kết quả 801 đến 810 của 918
    Thành Viên
    Thanks
    3

Ðề: Share webgame Công Thành Xưng Đế (VH đủ dùng)

Không phải mình lười không đọc #1 hay các trang khác, mình đọc rồi nhưng càng đọc càng rối.
    Các bạn chỉ giúp mình cần download những link nào để có thể chơi Game, thêm cái nào vào để sửa lỗi hay ...
    Mình cần bản Việt hóa, tiếng Trung có thì phụ thôi vì mặc dù có hiểu đôi chút nhưng xem tiếng nước ngoài thì đúng là mù.
    Cảm ơn.

Mình có đọc một hướng dẫn như sau:

Q Quốc gia nhớ ko nhầm như hình có 3 mốc . 10h, 15h và 20h , mỗi lần 1h 30 phút tùy Q
    Trong khi đang chạy server bạn chỉnh time ví dụ 10h sáng bắt đầu có Q Quốc gia bạn chỉnh lên 10h , Làm xong nhiệm vụ bạn chỉnh lên 11h 30 để hoàn thành Q Quốc gia và nhận thưởng.
    Xong đâu đó các bạn chỉnh lên 15h tức 3h PM , sẽ có Q Quốc gia khác cho các bạn làm. cứ thế các bạn cứ lặp đi lặp lại để nâng quốc gia lên LV 5. Xong ngày này bạn điều chỉnh qua ngày khác để tiếp tục làm.

Reset Công Huân Bảng
    Các bạn chỉnh time về 11h 10 hay 20 phút gì đó, nó sẽ tự reset công huân ngày, bạn làm cách này để kiếm exp hay mộ binh hoặc tướng quân lệnh...... dành cho tự cày.
    Đại loại là hướng dẫn chỉnh thời gian sever để có thể làm nhiệm vụ quốc gia và nhận công huân hàng ngày liên tục bằng cách chỉnh cho ngày trong navicat tăng lên.
    Mình có làm theo hướng dẫn nhưng không làm cách nào cho thời gian tăng lên được, cứ chỉnh nó lại quay về thời gian hiện tại.
    Kể cả việc tắt sever đi, xóa cache, ... hay gì đó nhưng cũng chẳng liên quan đến tình trạng thay đổi.
    Vậy mình muốn hỏi đã có ai làm chưa, nếu làm được xin chỉ giúp cách.
    Vấn đề reset bảng Công huân mình đã tìm thấy hướng dẫn ở #1 là vào navicat >>> gcld >>> player_feat_rank rồi giảm công huân xuống là lại ăn bình thường.
    Vấn đề nhiệm vụ quốc gia rất mong được hướng dẫn.

Trích dẫn Gửi bởi trandainghiahp [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình không hiểu bạn cài bị lỗi gì, cài rất đơn giản mà.Bạn down bản này về cài có lỗi gì mình sẽ giúp.
    Link : [Only registered and activated users can see links. ] ( Mở Application lên khung 1 là vào web ,khung 2 là chạy server ,khung 3 là tắt server , khi chạy sever bao giờ bạn nhìn thấy có chữ ....java: 1110 là lúc này mới vào được web )
    Mạng nhà mình hơi cùi bắp nên muốn up cho bạn bản mình đang dùng lại hơi lâu , bản mình đang dùng việt hóa đến 99% rùi ,mình đã sửa lại mọi thứ giống hệt bên SOMO ( vì trước đây mình cũng đã ròng rã chinh chiến 6 tháng bên SOMO tốn đạn quá đành bỏ ) bản của mình là phải cày lv thật sự chứ ko lên lv nhanh đâu, mà mình có ghép thêm bộ LINH QUY vào để cho MÃ SIÊU ,THÁI SỬ TỪ và QUAN VŨ sử dụng ,bộ này công thủ toàn diện hay hơn bộ Bạch Hổ ,Khu Hổ
    Khi nào upload được bạn gửi cho mình xin link với.
    Gmail: [Only registered and activated users can see links. ] hoặc để link ở đây.
    Cảm ơn.

Mình còn thắc mắc nữa: Trước chơi online được đến level 95, download 1 bản offline thì max 100 level.
    Nghe bảo có phần Tế bảo thạch ở level cao hơn 100, điều đó có đúng không?
    Nếu không có thì các bạn chỉ giúp chỗ nào để chỉnh cho số Bảo thạch nhặt được nhiều hơn chứ ngồi nhặt vài viên Bảo thạch mà chóng mặt.
    Lần sửa cuối bởi giaytranggame4, ngày 28-02-15 lúc 09:25 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng giaytranggame4 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

cho noob hỏi câu.
    khi load game lúc nó chay đến cái màn hình Dos màu xanh 1 tí rồi tự thoát cái dos đó luôn là bị lỗi gì vậy các bác
    Khách viếng thăm hãy cùng acmathu13 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

Trích dẫn Gửi bởi acmathu13 [Only registered and activated users can see links. ]
    cho noob hỏi câu.
    khi load game lúc nó chay đến cái màn hình Dos màu xanh 1 tí rồi tự thoát cái dos đó luôn là bị lỗi gì vậy các bác
    Bạn mở cái 1 trước sau đó mới mở cái 2.
    Đợi khoảng 2 3 phút cho cái thứ 2 nó chạy chán chê thì cậu mở File Text ở dưới cùng của đống tải về ấy có 1 link.
    Cậu copy link như miêu tả cho vào Trình duyệt Web.
    Trong trang Web ta có:
    Điền tên nick, mật khẩu rồi chọn Http://
    Bấm vào cái bên trái để Đăng kí, nó sẽ hiện ngay 1 cái Bảng đại loại hiểu là Thành công.
    Bấm tiếp vào cái bên phải để vào Game.
    Lưu ý nếu bấm không được và nó báo là ... 3 chữ quên rồi thì đợi chút cho cái bôi đen phía trên kia nó chạy đã.
    Khách viếng thăm hãy cùng giaytranggame4 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Nói cho tôi biết làm thế nào để làm cho một màn hình đầy đủ hoặc căng nó
    Khách viếng thăm hãy cùng lokamber xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

Trích dẫn Gửi bởi giaytranggame4 [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn mở cái 1 trước sau đó mới mở cái 2.
    Đợi khoảng 2 3 phút cho cái thứ 2 nó chạy chán chê thì cậu mở File Text ở dưới cùng của đống tải về ấy có 1 link.
    Cậu copy link như miêu tả cho vào Trình duyệt Web.
    Trong trang Web ta có:
    Điền tên nick, mật khẩu rồi chọn Http://
    Bấm vào cái bên trái để Đăng kí, nó sẽ hiện ngay 1 cái Bảng đại loại hiểu là Thành công.
    Bấm tiếp vào cái bên phải để vào Game.
    Lưu ý nếu bấm không được và nó báo là ... 3 chữ quên rồi thì đợi chút cho cái bôi đen phía trên kia nó chạy đã.
    cảm ơn hướng dẫn của bạn.
    Mình chạy cái [1] nó chạy tới hình dưới đc 5s thì tự thoát hết luôn.
    [IMG][Only registered and activated users can see links. ][/IMG]
    chay [Only registered and activated users can see links. ] không lên gì cả.
    bạn nào kinh nghiệm chỉ giúp lỗi này với. thanks
    Lần sửa cuối bởi acmathu13, ngày 02-03-15 lúc 02:33 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng acmathu13 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

Trích dẫn Gửi bởi lokamber [Only registered and activated users can see links. ]
    Nói cho tôi biết làm thế nào để làm cho một màn hình đầy đủ hoặc căng nó
    Mình không hiểu câu hỏi của bạn.

Trích dẫn Gửi bởi acmathu13 [Only registered and activated users can see links. ]
    cảm ơn hướng dẫn của bạn.
    Mình chạy cái [1] nó chạy tới hình dưới đc 5s thì tự thoát hết luôn.
    [IMG][Only registered and activated users can see links. ][/IMG]
    chay [Only registered and activated users can see links. ] không lên gì cả.
    bạn nào kinh nghiệm chỉ giúp lỗi này với. thanks
    1.start web ... mà.
    Khi mình bật cái 1 này thì nó hiện ra 2 cái khung chạy xong tự biến mất 1 cái, còn lại 1 cái.
    Khoảng 10s sau khi bật thì mình bật cái thứ 2.
    Bạn có thể hẹn mình 1 khoảng thời gian hợp lí 2 ta giao lưu qua TeamViewer cho tiện nếu bạn vẫn không thành công.

Bổ sung thêm là ở đây mình download theo cái này, những cái khác mình không thử lên không biết.
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Đoạn:
    Link1: [Only registered and activated users can see links. ]
    fix lỗi đồn điền tg : [Only registered and activated users can see links. ] paste vào D:\GCLDServer\wwwroot\assets\zh_CN\swf\module
    paste file này vào [Only registered and activated users can see links. ] đây nhé D:\GCLDServer\server\gcld\apps
    pass: viethuong9087
    Lần sửa cuối bởi giaytranggame4, ngày 02-03-15 lúc 07:16 PM.

Thành Viên
    Thanks
    0

Sự và có một trang web trong trận đấu.Nếu ở đó có người làm ơn để cho)

Thành Viên
    Thanks
    0

Nói cho tôi biết cách ra trò chơi? hay là cửa sổ duy nhất ở đây không?

Thành Viên
    Thanks
    3

Trích dẫn Gửi bởi lokamber [Only registered and activated users can see links. ]
    Nói cho tôi biết cách ra trò chơi? hay là cửa sổ duy nhất ở đây không?
    Dự đoán bạn là người nước ngoài.

Download:

Link1: [Only registered and activated users can see links. ]
    fix lỗi đồn điền tg : [Only registered and activated users can see links. ] paste vào D:\GCLDServer\wwwroot\assets\zh_CN\swf\module
    paste file này vào [Only registered and activated users can see links. ] đây nhé D:\GCLDServer\server\gcld\apps
    pass: viethuong9087
    Do you know how to use TeamViewer?
    Yes => ID + Pass

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi giaytranggame4 [Only registered and activated users can see links. ]
    Dự đoán bạn là người nước ngoài.

Download:

Do you know how to use TeamViewer?
    Yes => ID + Pass
    I just need to know how to stretch the game on the whole browser.

Trang 81 của 92 Đầu tiênĐầu tiên ... 31 71 79 80 81 82 83 91 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [GPH Share] Share webgame Tiêu Dao Giang Hồ
    Bởi hai07dv trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 355
    Bài viết cuối: 14-12-16, 10:13 PM
  2. [Share] WebGame Tiên Cảnh - 灵境
    Bởi kenjii trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 63
    Bài viết cuối: 30-08-14, 09:14 PM
  3. share webgame ma sat
    Bởi papyth trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES