Share webgame Công Thành Xưng Đế (VH đủ dùng) - Trang 68
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 68 của 92 Đầu tiênĐầu tiên ... 18 58 66 67 68 69 70 78 ... CuốiCuối
Kết quả 671 đến 680 của 918
    Thành Viên
    Thanks
    8

Ðề: Share webgame Công Thành Xưng Đế (VH đủ dùng)

Trích dẫn Gửi bởi nhokdaik1102 [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn nói thật là không có cách fix không,hay chỉ đọc qua loa rồi phán này nọ

--- Chế độ gộp bài viết ---

hơi thất vọng bản mới của thớt share tưởng nó fix cái login rồi
    nhưng mà thôi thanks share
    Nếu bạn thấy cmt nào hướng dẫn rõ ràng cách fix mà ko cần uninstall java ở ổ C đi thì cho xin cái likn đi,
    Khách viếng thăm hãy cùng lehaphuong03 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    15

Trích dẫn Gửi bởi lehaphuong03 [Only registered and activated users can see links. ]
    Nếu bạn thấy cmt nào hướng dẫn rõ ràng cách fix mà ko cần uninstall java ở ổ C đi thì cho xin cái likn đi,
    do trong sv đã tích hợp cái java nên không cần java trong máy.xóa java trong máy đi là hết bị.còn nếu b pro thì tìm cách fix khác đi.t nhận t là con gà
    Khách viếng thăm hãy cùng nhokdaik1102 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    18

Ai chơi bản 900mb chưa? Có jì mới ko?

Trích dẫn Gửi bởi Double.T [Only registered and activated users can see links. ]
    Lại có bản mới,AE kéo về mà test thử tiếp
    Có vẻ thêm 1 ít tính năng. Mở thêm 7 map mới. Thêm item Chân...
    Chắc là đẩy đủ hết rồi.
    [Only registered and activated users can see links. ]
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Link : [Only registered and activated users can see links. ]
    Pass : kw66
    Giải nén : qq670296867
    Bản này là bản mơí nhất rồi test thử xem có lỗi gì ko?
    Khách viếng thăm hãy cùng htrung02 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    15

Trích dẫn Gửi bởi htrung02 [Only registered and activated users can see links. ]
    Ai chơi bản 900mb chưa? Có jì mới ko?

Bản này là bản mơí nhất rồi test thử xem có lỗi gì ko?
    nó vẫn lỗi đồ trắng đấy b ơi.m nghĩ đổi đường dẫn file star có thể được,mà không biết fix được đồ trắng không
    Khách viếng thăm hãy cùng nhokdaik1102 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Nhà
    Thanks
    393

1 lưu ý nhỏ là mọi người đừng chép sdata ở bản VH vào nhé
    Khách viếng thăm hãy cùng Double.T xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    15

Trích dẫn Gửi bởi Double.T [Only registered and activated users can see links. ]
    1 lưu ý nhỏ là mọi người đừng chép sdata ở bản VH vào nhé
    chưa chép cái đó nữa mà nó lỗi rồi,khs..............

Thành Viên
    Thanks
    15

bác nào up e cái file vh đê.e chép vào cứ bị lỗi chổ bắt đầu tải giao diện thành chính,phiền mấy bác quá

Thành Viên
    Thanks
    8

Trích dẫn Gửi bởi nhokdaik1102 [Only registered and activated users can see links. ]
    do trong sv đã tích hợp cái java nên không cần java trong máy.xóa java trong máy đi là hết bị.còn nếu b pro thì tìm cách fix khác đi.t nhận t là con gà
    tôi không có cách fix, ngoài cái uninstall nên tôi mới hỏi, do bạn nói "bạn nói thật là không có cách fix không,hay chỉ đọc qua loa rồi phán này nọ" nên tôi mới hỏi bạn, tôi đọc kĩ hết các cmt rồi.
    Khách viếng thăm hãy cùng lehaphuong03 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    14

Trích dẫn Gửi bởi lehaphuong03 [Only registered and activated users can see links. ]
    Máy lỗi là thế nào, người ta chơi bao nhiêu cái game ko bị, còn khắc phục gì từ đầu tppic tới cuối chả ai chỉ một cách rõ ràng làm cách nào khác ngoài cái uninstall. Làm mới cả chục lần cái shop ko hề thay đổi gì, kể cả vị trí món đồ trắng, bản mới của viethuong share thì tui ko hề thấy lỗi đó.
    Tôi test thử và đánh giá như thế, chả có đánh đồng gì hay không. Còn bạn bảo ai chỉ cách uninstall là ngu thì mời bạn nên chỉ một cách khác và không nên chỉ nói miệng không.
    Đúng như nhokdaik1102 bảo, mems mới vào nó chỉ biết page hiện tại và làm phiền người khác những cái lỗi phần lớn chả ai bị.
    Hơn nữa tui chả share bản nào, phần tui post là hỏi ông Cuong. NOT FOR YOU !!!
    Nhắc lại, đã đọc thì đọc cho trót, ko thì nên dừng lại đi, đừng phán. Và chả việc gì tui phải nói lại khi đã có người HD cách khắc phục.. ăn nói kiểu chê tới chê lui thì tự đi mà mò or tìm bản khác thích hợp mà chơi.

Chán ngấy mấy kiểu chê ỏng chê eo, rồi đem so sánh người nay share ngon hơn, ngừoi kia tệ hơn...
    Khách viếng thăm hãy cùng jayle289 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    8

Trích dẫn Gửi bởi jayle289 [Only registered and activated users can see links. ]
    Đúng như nhokdaik1102 bảo, mems mới vào nó chỉ biết page hiện tại và làm phiền người khác những cái lỗi phần lớn chả ai bị.
    Hơn nữa tui chả share bản nào, phần tui post là hỏi ông Cuong. NOT FOR YOU !!!
    Nhắc lại, đã đọc thì đọc cho trót, ko thì nên dừng lại đi, đừng phán. Và chả việc gì tui phải nói lại khi đã có người HD cách khắc phục.. ăn nói kiểu chê tới chê lui thì tự đi mà mò or tìm bản khác thích hợp mà chơi.

Chán ngấy mấy kiểu chê ỏng chê eo, rồi đem so sánh người nay share ngon hơn, ngừoi kia tệ hơn...
    Tôi chả chê ai share nào ngon hơn cả, tôi còn cám ơn thêm vì đã share chứ tôi cũng chẳng tìm dc các bản đó trong aayx nên thấy ver được share mới hơn thì tôi đánh giá có nhưng lỗi tôi gặp xem có ai như tôi hoặc hoặc thay đổi gì mới... cho nhưng ai cần.
    Lỗi phần lớn ai cũng bị thì chả hỏi làm gì, những lỗi chả ai bị, nó chả giống ai thì không biết mới hỏi, ai bị giống thế thì trả lời, ai biết cách sửa thì trả lời, ko bị ko biết thì cũng đừng khoe rồi nói mem mới mem cũ.
    Còn fix lỗi, từ đầu topic có ai chỉ cái cách nào khác ngoài xóa java C đi, tôi ko thấy tôi hỏi, có lòng thì giúp nhau, không thích thì đừng chê ai hỏi nhìu. Không cho hỏi cứ việc xóa post.
    Lần sửa cuối bởi lehaphuong03, ngày 20-10-14 lúc 11:42 AM.

Trang 68 của 92 Đầu tiênĐầu tiên ... 18 58 66 67 68 69 70 78 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [GPH Share] Share webgame Tiêu Dao Giang Hồ
    Bởi hai07dv trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 355
    Bài viết cuối: 14-12-16, 10:13 PM
  2. [Share] WebGame Tiên Cảnh - 灵境
    Bởi kenjii trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 63
    Bài viết cuối: 30-08-14, 09:14 PM
  3. share webgame ma sat
    Bởi papyth trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES