[JX] Bảng xếp hạng JX Linux cho bạn nào chưa làm dc. - Trang 3
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 3 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 75
    Thành Viên Tâm Huyết tvnnam's Avatar
    Đang ở
    Hưng Yên
    Thanks
    488

Icon6 Ðề: Bảng xếp hạng JX Linux cho bạn nào chưa làm dc.

Trích dẫn Gửi bởi laquantrung [Only registered and activated users can see links. ]
    Bác hd em tính năng đồng hành với :3 vớil ại win8 thì chỉnh trong file nào để nó nhận 16bit mà không cần chỉnh trong file game.exe nhỉ, em còn
    chuột phải vào Game.exe chọn Properties.
    Sang tab Compatibility chọn Change setting for all user.
    Ở Compatibility mode chọn Windows XP.
    Reduced color mode: chọn 16bit (65536) color

còn đồng hành tải và đọc kỹ topic trên của Galaxy là có bạn nhé
    CTV- GIẢI ĐÁP THẮC MẮC JX LINUX OFF

Vi phạm quy định
    Đang ở
    https://t.me*********
    Thanks
    8

Ðề: Bảng xếp hạng JX Linux cho bạn nào chưa làm dc.

Trích dẫn Gửi bởi tranngocstu [Only registered and activated users can see links. ]
    Sao minh không đối thoại được với Hoa Sơn Trúc Ông có cần copy cái Hàng lạnh Hoa Sơn Pháii vào sv ko thớt
    Monh2 cũng bi như cậu không đối thoại được với Hoa Sơn Trúc Ông không bít làm cách nào .Cần mọi người giúp đỡ thanks nhiều
    Khách viếng thăm hãy cùng le_minh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết tvnnam's Avatar
    Đang ở
    Hưng Yên
    Thanks
    488

Trích dẫn Gửi bởi le_minh [Only registered and activated users can see links. ]
    Monh2 cũng bi như cậu không đối thoại được với Hoa Sơn Trúc Ông không bít làm cách nào .Cần mọi người giúp đỡ thanks nhiều
    ko cần, mình đã tích hợp vào đây sẵn rồi .
    Còn npc hoa sơn mình check lại thấy bình thường mà.
    Muốn vào hoa sơn thì chọn 1 nam hệ khác, up cấp rồi nha giập thôi .
    -----
    Cái bản up4 của bác boynhay nó vẫn còn 1 số lỗi tìm ẩn, chủ yếu dành cho dân dev, nên các bạn bị lỗi thì chép cái việt hóa gốc của tranminhdo vào ấy là hết lỗi ( nhưng mà cũng bay hết tính năng )
    Còn 1 cái là hồi trước chỉ cần update mới nhất của vng, chép cái update14 vào là hết bị lỗi đen phái hoa sơn, nhưng bị h hình như không dc nữa, mới team cho 1 bạn, dùng patch của mình vẫn bị.
    Tạm thời thì up client miễn phí lên bản mới nhất rồi đổi file packagefree.ini thành package.ini là ok.
    Thử download folder data của bác NhanVT này ,rồi thay thế data trong client thử xem fix dc không
    [Only registered and activated users can see links. ]

Bạn làm theo hướng dẫn của Bác Galaxy là đc mà.....
    CTV- GIẢI ĐÁP THẮC MẮC JX LINUX OFF

Thành Viên emnhochi's Avatar
    Đang ở
    Địa Ngục
    Thanks
    86

Trích dẫn Gửi bởi le_minh [Only registered and activated users can see links. ]

Bác thử Dow ver 2 của trần minh độ rồi sau đó mới chép Alphav1.0 của galaxy coi được không.
    Khách viếng thăm hãy cùng emnhochi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    48

Trích dẫn Gửi bởi congthanhchien [Only registered and activated users can see links. ]
    Thấy nhiều bạn vẫn thắc mắc không biết fix xếp hạng nó nằm ở file nào. Nên mình xin chủ top cho mình "múa rìu" một tí. hehe. File thực thi là link này:

Chủ top đã viết các hàm cập nhật xếp hạng cho vào 1 file. Sau đó tại file .lua quy định lúc nhân vật login, gọi hàm main ở file resetbos.lua . Như vậy là mỗi lần đăng nhập sẽ được cập nhật xếp hạng.
    Cảm ơn chủ top.
    mình lấy file resetbos.lua và login.lua và xài files trong patch cua Top mà sao vẫn không xếp hạng được vậy ta. không biết có còn chổ nào mình cần phải làm nữa không? bạn giúp mình với. thanks
    Khách viếng thăm hãy cùng xnickx82 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    9

Trích dẫn Gửi bởi xnickx82 [Only registered and activated users can see links. ]
    mình lấy file resetbos.lua và login.lua và xài files trong patch cua Top mà sao vẫn không xếp hạng được vậy ta. không biết có còn chổ nào mình cần phải làm nữa không? bạn giúp mình với. thanks
    Bên phần client còn phải lấy mục UI nữa bạn.
    Khách viếng thăm hãy cùng congthanhchien xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    48

Trích dẫn Gửi bởi congthanhchien [Only registered and activated users can see links. ]
    Bên phần client còn phải lấy mục UI nữa bạn.

mình đã copy mục ui qua bên client trong patch rồi mà mình vẫn không được. có 1 cái không hiểu nổi là cai task của Ngũ Độc phú hộ và tài giáp binh phú giống nhau nên mình thấy 2 thông số đó giống nhau. có cách nào khác không bạn?
    Khách viếng thăm hãy cùng xnickx82 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    9

Trích dẫn Gửi bởi emnhochi [Only registered and activated users can see links. ]
    Có một số bạn không dow được Clien của boynhay nên không vào được map vân trung trấn nên mình up file image2.pak cho bác nào muốn vào vân trung trấn nhận bạn đồng hành.

[Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn có client của boynhay up cho mình xin file jxlinux.pak với setting1.pak được không
    Khách viếng thăm hãy cùng tranngocstu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    9

Trích dẫn Gửi bởi xnickx82 [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn chỉ cần lấy caothu.lua login.lua đường dẫn server1\script\global
    Còn ở client thì coppy folder Ui vào client của mình
    Khách viếng thăm hãy cùng hoaiphong79 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên taoaccts13's Avatar
    Thanks
    45

Chủ thớt ơi, share bản chưa tích hợp update của boynhay vào đc ko chủ thớt, cái update nó lỗi tùm lum hà, vừa xóa sv lần 2 nè
    Khách viếng thăm hãy cùng taoaccts13 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 3 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] Nhờ các Cao thủ chuyên về Linux viết giúp cẩm nang Ebook 1.0 sever linux
    Bởi tvnnam trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 15-02-17, 08:16 PM
  2. [JX] Cài HĐH Linux CentOS 6.4 chạy linux (không dùng VMWare share) liệu có được không
    Bởi dongahchu trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 25
    Bài viết cuối: 08-11-15, 08:37 AM
  3. [JX] Lỗi jx linux tống kim không có quái
    Bởi mtnhocksock2 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 09-08-14, 05:41 PM
  4. [JX] Cần Pro Giúp Em Cài Linux Trên Win Xp
    Bởi jxvietnam1994 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Bài viết cuối: 28-07-14, 09:08 PM
  5. [JX] Chuyển server linux VNG từ Linux sang máy Thật !!!
    Bởi kenlucky2000 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Bài viết cuối: 24-04-14, 07:44 PM