[JX] Bảng xếp hạng JX Linux cho bạn nào chưa làm dc.
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 1 của 8 1 2 3 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 75
    Thành Viên cgalaxy's Avatar
    Thanks
    45

Icon6 Bảng xếp hạng JX Linux cho bạn nào chưa làm dc.

Cái topic cũ bị mất rồi, mình lập topic này share cái xếp hạng trên bảng xếp hạng cho linux.

Trong này có gì :

-Tích hợp bản update4nopass của boynhay vào.
    -Có npc đồng hành đứng ở hoa sơn phái 194,197 cho bạn nào ko vào dc vân trung trấn.
    -Có bảng xếp hạng ( tài phú, phú hộ , cao thủ,...).
    Thập đại cao thủ cho bọn đã vào phái, hoang dã cao thủ cho bọn chữ đỏ và trắng theo chuẩn VNG,có xếp hạng cho Hoa Sơn.
    -Skill Hoa Sơn theo VNG, chỉ thiếu mỗi skill Khí Chấn Sơn Hà

[Only registered and activated users can see links. ]

RIÊNG CÁI HẠNG CÁ NHÂN VÀ HẠNG DẤU ? MÌNH KHÔNG SHARE !

Cái này mình share cho bạn nào chưa làm dc, bạn nào làm dc rồi thì mời lặng lẽ đi ra, mọi người cứ bàn luận, ném gạch , ném bùn,... thoải mái nhưng xin CHÚ Ý NGÔN TỪ và ĐỪNG MẠT SÁT,CHỬI BỚI NGƯỜI KHÁC bằng những từ ngữ không hay ho gì trong topic cũ, như 1 BỌN CÔN ĐỒ XÓM ấy , trông thật NỰC CƯỜI !

BONUS THÊM TẤM HÌNH
    CHỈ CÓ PHỤ NỮ ĐẸP MỚI CÓ THỂ XOA DỊU CÁI TÔI ĐẦY CỐ CHẤP CỦA CÁC THANH NIÊN.

Link Download :

NO_FONT : [Only registered and activated users can see links. ]

CÓ _FONT: [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng cgalaxy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. The Following 32 Users Say Thank You to cgalaxy For This Useful Post:

anhnakid1412 (07-09-14), caochung (07-09-14), davjdh (06-09-14), dichduon (02-03-16), dungtimhieu (15-02-15), emnhochi (06-09-14), hoanghuan (06-09-14), honghoan (29-10-15), huhahu92 (07-09-14), hung1988 (16-12-15), id_nothing (23-10-14), JXDev (03-09-16), kaio2013 (06-09-14), kanhtien (06-09-14), khungboktvn (06-09-14), killer20099 (06-09-14), laquantrung (07-09-14), meeyoo (07-09-14), ngocdpt (04-03-15), noactive (06-09-14), phuongcoi (06-09-14), royce2k2 (06-09-14), satthupro95 (07-09-14), taoaccts13 (06-09-14), thanhtunghk (12-11-14), The Gamer (06-09-14), tranngocstu (06-09-14), tuananh1998 (08-11-14), tuananhc1 (28-09-14), tului (01-10-14), tvnnam (06-09-14), zhagjin (07-09-14)

Thành Viên royce2k2's Avatar
    Thanks
    45

Ðề: Bảng xếp hạng JX Linux cho bạn nào chưa làm dc.

Đã thank và cộng tín dụng ông thớt có thể inbox cho mình info của em trong hình này nha nha
    Trích dẫn Gửi bởi cgalaxy [Only registered and activated users can see links. ]
    Lần sửa cuối bởi royce2k2, ngày 06-09-14 lúc 08:46 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng royce2k2 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên btt204's Avatar
    Thanks
    6

File xếp hạng là file nào vậy thớt
    Khách viếng thăm hãy cùng btt204 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    9

Sao minh không đối thoại được với Hoa Sơn Trúc Ông có cần copy cái Hàng lạnh Hoa Sơn Pháii vào sv ko thớt
    Lần sửa cuối bởi tranngocstu, ngày 07-09-14 lúc 12:02 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng tranngocstu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

mình có inboxx hỏi bạn vài vấn đề rảnh bạn check lại nhé
    Khách viếng thăm hãy cùng hoanmykiemhiep xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    48

chủ top cho mình hỏi nếu muốn xếp hạng thì nó nằm ở đâu ở trong server vậy? thanks bác
    Khách viếng thăm hãy cùng xnickx82 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên taoaccts13's Avatar
    Thanks
    45

Híc, mình vẫn ko vào đc phái hoa sơn, ngoài ra từ khi update bản này bị vô số lỗi luôn

Lỗi hiển thị : rất nhiều , thần hành phù, đồ event, hình ảnh 1 số vật phẩm bị sai lệch. Trong khi lúc chưa update thì bình thường

Lỗi : đồ vứt ra hoặc đánh quái rơi ko bị mất, nó cứ hiện ngoài đất hoài luôn

Lỗi : đánh boss hk ra toàn đồ xanh ko

p/s : sửa đồ bạch kim làm sao sửa vậy các bạn, với lại ai biết hàm lấy đồ xanh vip ko, mình chỉnh droprate kiểu gì cũng ra toàn đồ lõm

Khách viếng thăm hãy cùng taoaccts13 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên emnhochi's Avatar
    Đang ở
    Địa Ngục
    Thanks
    86

Muốn vào được map vân trung trấn phải có image2.pak trong clien của boynhay1721992 .Mình bị lỗi Gamecrash mặc dù đồng bộ setting của server và clien. Nếu dùng npcs.txt cũ thì không sao nhưng lại bị lỗi npc giống như mấy thằng thiếu lâm. Ai biết hướng dẫn dùm với.

Khách viếng thăm hãy cùng emnhochi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên btt204's Avatar
    Thanks
    6

Trích dẫn Gửi bởi taoaccts13 [Only registered and activated users can see links. ]
    Híc, mình vẫn ko vào đc phái hoa sơn, ngoài ra từ khi update bản này bị vô số lỗi luôn
    Lỗi hiển thị : rất nhiều , thần hành phù, đồ event, hình ảnh 1 số vật phẩm bị sai lệch. Trong khi lúc chưa update thì bình thường
    Lỗi : đồ vứt ra hoặc đánh quái rơi ko bị mất, nó cứ hiện ngoài đất hoài luôn
    Lỗi : đánh boss hk ra toàn đồ xanh ko
    p/s : sửa đồ bạch kim làm sao sửa vậy các bạn, với lại ai biết hàm lấy đồ xanh vip ko, mình chỉnh droprate kiểu gì cũng ra toàn đồ lõm
    Bác lấy đồ bạch kim như thế nào vậy
    Khách viếng thăm hãy cùng btt204 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    28

Trích dẫn Gửi bởi emnhochi [Only registered and activated users can see links. ]
    Muốn vào được map vân trung trấn phải có image2.pak trong clien của boynhay1721992 .Mình bị lỗi Gamecrash mặc dù đồng bộ setting của server và clien. Nếu dùng npcs.txt cũ thì không sao nhưng lại bị lỗi npc giống như mấy thằng thiếu lâm. Ai biết hướng dẫn dùm với.

Share cho mình image2.pak hoặc client boynhay được ko chứ mình ko dow đc . yêu cầu xác nhận mới đow đc @@ thanks bác
    Khách viếng thăm hãy cùng kaio2013 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 1 của 8 1 2 3 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] Nhờ các Cao thủ chuyên về Linux viết giúp cẩm nang Ebook 1.0 sever linux
    Bởi tvnnam trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 15-02-17, 08:16 PM
  2. [JX] Cài HĐH Linux CentOS 6.4 chạy linux (không dùng VMWare share) liệu có được không
    Bởi dongahchu trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 25
    Bài viết cuối: 08-11-15, 08:37 AM
  3. [JX] Lỗi jx linux tống kim không có quái
    Bởi mtnhocksock2 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 09-08-14, 05:41 PM
  4. [JX] Cần Pro Giúp Em Cài Linux Trên Win Xp
    Bởi jxvietnam1994 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Bài viết cuối: 28-07-14, 09:08 PM
  5. [JX] Chuyển server linux VNG từ Linux sang máy Thật !!!
    Bởi kenlucky2000 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Bài viết cuối: 24-04-14, 07:44 PM