[JX] Bảng xếp hạng JX Linux cho bạn nào chưa làm dc. - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 75
    Thành Viên
    Thanks
    18

Ðề: Bảng xếp hạng JX Linux cho bạn nào chưa làm dc.

Offline mà không ngừng cải tiến thế này Thanks thớt , tiện thể thớt tích hợp cái update của thím boynhay thì phiền thớt up dùm 2 cái pak trong client và file setting luôn, tốt nhất thớt up vào patch cho client luôn để ae đồng bộ chứ phần lớn các thím khác vẫn chưa down được cái đó
    Khách viếng thăm hãy cùng laquantrung xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên emnhochi's Avatar
    Đang ở
    Địa Ngục
    Thanks
    86

Có một số bạn không dow được Clien của boynhay nên không vào được map vân trung trấn nên mình up file image2.pak cho bác nào muốn vào vân trung trấn nhận bạn đồng hành.

[Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng emnhochi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

3. The Following 11 Users Say Thank You to emnhochi For This Useful Post:

anhnakid1412 (07-09-14), ehwgagc987 (29-09-14), honghoan (29-10-15), huhahu92 (27-03-15), hung1988 (16-12-15), hunk2012 (28-09-14), laquantrung (07-09-14), ochohieucac123 (02-04-15), taoaccts13 (07-09-14), tului (08-10-14), tvnnam (07-09-14)

Thành Viên taoaccts13's Avatar
    Thanks
    45

Trích dẫn Gửi bởi emnhochi [Only registered and activated users can see links. ]
    Có một số bạn không dow được Clien của boynhay nên không vào được map vân trung trấn nên mình up file image2.pak cho bác nào muốn vào vân trung trấn nhận bạn đồng hành.

Up luôn cái client của boynhay đi cậu
    Khách viếng thăm hãy cùng taoaccts13 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    9

Thấy nhiều bạn vẫn thắc mắc không biết fix xếp hạng nó nằm ở file nào. Nên mình xin chủ top cho mình "múa rìu" một tí. hehe. File thực thi là link này:
    \server1\script\global\resetbos.lua
    Chủ top đã viết các hàm cập nhật xếp hạng cho vào 1 file. Sau đó tại file .lua quy định lúc nhân vật login, gọi hàm main ở file resetbos.lua . Như vậy là mỗi lần đăng nhập sẽ được cập nhật xếp hạng.
    Cảm ơn chủ top.
    Khách viếng thăm hãy cùng congthanhchien xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

6. The Following 3 Users Say Thank You to congthanhchien For This Useful Post:

anhnakid1412 (07-09-14), thanhtunghn (07-09-14), xnickx82 (07-09-14)

Thành Viên taoaccts13's Avatar
    Thanks
    45

Trích dẫn Gửi bởi taoaccts13 [Only registered and activated users can see links. ]
    Híc, mình vẫn ko vào đc phái hoa sơn, ngoài ra từ khi update bản này bị vô số lỗi luôn

Lỗi hiển thị : rất nhiều , thần hành phù, đồ event, hình ảnh 1 số vật phẩm bị sai lệch. Trong khi lúc chưa update thì bình thường

Lỗi : đồ vứt ra hoặc đánh quái rơi ko bị mất, nó cứ hiện ngoài đất hoài luôn

Lỗi : đánh boss hk ra toàn đồ xanh ko

p/s : sửa đồ bạch kim làm sao sửa vậy các bạn, với lại ai biết hàm lấy đồ xanh vip ko, mình chỉnh droprate kiểu gì cũng ra toàn đồ lõm

Help me
    Khách viếng thăm hãy cùng taoaccts13 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên cgalaxy's Avatar
    Thanks
    45

Trích dẫn Gửi bởi royce2k2 [Only registered and activated users can see links. ]
    Đã thank và cộng tín dụng ông thớt có thể inbox cho mình info của em trong hình này nha nha
    số điện thoại là môt một và ba, pass là :"Em có thích ăn rau dền không? "
    Khách viếng thăm hãy cùng cgalaxy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên cgalaxy's Avatar
    Thanks
    45

Trích dẫn Gửi bởi tranngocstu [Only registered and activated users can see links. ]
    Sao minh không đối thoại được với Hoa Sơn Trúc Ông có cần copy cái Hàng lạnh Hoa Sơn Pháii vào sv ko thớt
    ko cần, mình đã tích hợp vào đây sẵn rồi .
    Còn npc hoa sơn mình check lại thấy bình thường mà.
    Muốn vào hoa sơn thì chọn 1 nam hệ khác, up cấp rồi nha giập thôi .
    -----
    Cái bản up4 của bác boynhay nó vẫn còn 1 số lỗi tìm ẩn, chủ yếu dành cho dân dev, nên các bạn bị lỗi thì chép cái việt hóa gốc của tranminhdo vào ấy là hết lỗi ( nhưng mà cũng bay hết tính năng )
    Còn 1 cái là hồi trước chỉ cần update mới nhất của vng, chép cái update14 vào là hết bị lỗi đen phái hoa sơn, nhưng bị h hình như không dc nữa, mới team cho 1 bạn, dùng patch của mình vẫn bị.
    Tạm thời thì up client miễn phí lên bản mới nhất rồi đổi file packagefree.ini thành package.ini là ok.
    Thử download folder data của bác NhanVT này ,rồi thay thế data trong client thử xem fix dc không
    Khách viếng thăm hãy cùng cgalaxy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

10. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến cgalaxy vì bài viết này !

tvnnam (07-09-14)

Thành Viên Tâm Huyết tvnnam's Avatar
    Đang ở
    Hưng Yên
    Thanks
    488

Bác Galaxy cho e hỏi ... có thể nhận tối đa bao nhiêu đồng hành bác nhỉ? e vừa nhận chỉ đc 1 thôi bác ah? có cách nào nhận nhiều đồng hành ko? bác chỉ cho e vào yahoo với Thank Bác
    CTV- GIẢI ĐÁP THẮC MẮC JX LINUX OFF

Thành Viên
    Thanks
    18

Trích dẫn Gửi bởi tvnnam [Only registered and activated users can see links. ]
    Bác Galaxy cho e hỏi ... có thể nhận tối đa bao nhiêu đồng hành bác nhỉ? e vừa nhận chỉ đc 1 thôi bác ah? có cách nào nhận nhiều đồng hành ko? bác chỉ cho e vào yahoo với Thank Bác
    Bác hd em tính năng đồng hành với :3 vớil ại win8 thì chỉnh trong file nào để nó nhận 16bit mà không cần chỉnh trong file game.exe nhỉ, em còn
    Khách viếng thăm hãy cùng laquantrung xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên emnhochi's Avatar
    Đang ở
    Địa Ngục
    Thanks
    86

Trích dẫn Gửi bởi laquantrung [Only registered and activated users can see links. ]
    Bác hd em tính năng đồng hành với :3 vớil ại win8 thì chỉnh trong file nào để nó nhận 16bit mà không cần chỉnh trong file game.exe nhỉ, em còn

Muốn tìm hiểu tính năng bạn đồng hành ban tim npc Trường Ca Môn Nhân. Bên Phượng Tường có đó.
    Khách viếng thăm hãy cùng emnhochi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 2 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] Nhờ các Cao thủ chuyên về Linux viết giúp cẩm nang Ebook 1.0 sever linux
    Bởi tvnnam trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 15-02-17, 08:16 PM
  2. [JX] Cài HĐH Linux CentOS 6.4 chạy linux (không dùng VMWare share) liệu có được không
    Bởi dongahchu trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 25
    Bài viết cuối: 08-11-15, 08:37 AM
  3. [JX] Lỗi jx linux tống kim không có quái
    Bởi mtnhocksock2 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 09-08-14, 05:41 PM
  4. [JX] Cần Pro Giúp Em Cài Linux Trên Win Xp
    Bởi jxvietnam1994 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Bài viết cuối: 28-07-14, 09:08 PM
  5. [JX] Chuyển server linux VNG từ Linux sang máy Thật !!!
    Bởi kenlucky2000 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Bài viết cuối: 24-04-14, 07:44 PM