Lần cuối vào clbgamevn
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 1 của 4 1 2 3 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 31
    Thành Viên
    Thanks
    0

Icon14 Lần cuối vào clbgamevn

tôi cảm thấy diễn đàn này quá bá chủ ADM thì bênh MOD,còn MOD muốn làm gì thì làm kể cả Ban nick bậy và không rõ nguyên nhân ,cụ thể MOD tuân565 ban nick tôi mà không cần thông báo một tiếng,mà tôi chỉ góp ý trong bài đó chưa có ngôn từ nào xúc phạm hay thiếu tôn trọng.Cụ thể là bài này [Only registered and activated users can see links. ]
    The Guardian xử lý không công bằng rất mực bênh VIP và MOD mà quên đi cái gọi là chủ nghĩa tự do trong diễn đàn tranh luận,cụ thể hackluv có sử dụng ngôn từ chữi bới và nhục mạ trong bài viết đó không xử lý,trái lại còn bao che MOD làm chuyện đáng buồn.Thật nực cười cho cái forum này (kẻ vô văn hóa thì được trọng dụng còn người có ăn học lại bị ban nick ko rõ lý do)
    Tôi chưa bao giờ có một bài viết vào diễn đàn này vì quá lạm dụng chức quyền,sở dĩ bữa đó tôi bất bình xen vào vì thấy có MOD" Sesshomaru " là người tốt muốn ủng hộ ý kiến bạn ta,nào ngờ bị một số anti coi là kẻ thù châm chọc và xỉ nhục,đáng lẻ ADM người có quyền tối cao trong forum xử lý nào ngờ lại bênh vực cho hành động sai trái của một so MOD thiếu ý thức cậy chức ỷ quyền.Tóm lại với tôi chỉ duy nhất vào forum lần này để nói rõ cho Ae biết về thái độ của ADM và cách xử lý không công bằng có thể nói là nực cười,với một forum tầm cỡ đứng đầu về game tập hợp các cao thủ mà hình như có vẻ nhìn con người khác quá tầm thường(nhất là newbie)lời nói đó cũng là đoạn kết và chia tay vĩnh viễn với clbgamevn.Bye!Bye..................
    P/S:cứ giữ thái độ đó mà sống nhé ADM và MOD clb rồi có ngày kết cục cũng như Gamezone lúc trước thôi
    Khách viếng thăm hãy cùng copysolo1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến copysolo1 vì bài viết này !

mastervnn (01-09-14)

Thành Viên tinkerbell's Avatar
    Thanks
    37

Ðề: Lần cuối vào clbgamevn

Tôi cũng vậy.
    Vì bài đăng tôi góp ý kiến bên kia k có ý xúc phạm gì?
    Chỉ muốn góp ý mà bị Sói.
    cho cái infrag "spam" và biểu cảm....
    Tui cũng k hiểu rõ thế nào luôn.
    Khách viếng thăm hãy cùng tinkerbell xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi tinkerbell [Only registered and activated users can see links. ]
    Tôi cũng vậy.
    Vì bài đăng tôi góp ý kiến bên kia k có ý xúc phạm gì?
    Chỉ muốn góp ý mà bị Sói.
    cho cái infrag "spam" và biểu cảm....
    Tui cũng k hiểu rõ thế nào luôn.
    giờ cậu mới biết à tôi biết clbgame cách đây gần 10 năm rồi và thay ADM hết 3 lần,mà hình như lần nào tôi cũng thấy thất vọng về cách xử lý.Nói chung giờ đã chấm dứt rồi nói làm chi cho mệt,cứ ban luôn nick này cho vui cửa vui nhà luôn đi Guardian à!!!!!!
    Khách viếng thăm hãy cùng copysolo1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên tinkerbell's Avatar
    Thanks
    37

Trích dẫn Gửi bởi copysolo1 [Only registered and activated users can see links. ]
    giờ cậu mới biết à tôi biết clbgame cách đây gần 10 năm rồi và thay ADM hết 3 lần,mà hình như lần nào tôi cũng thấy thất vọng về cách xử lý.Nói chung giờ đã chấm dứt rồi nói làm chi cho mệt,cứ ban luôn nick này cho vui cửa vui nhà luôn đi Guardian à!!!!!!
    Một vài mod làm ok còn vài thằng mang mác là smod hay mod lạm dụng chức quyền dễ sợ.
    Khách viếng thăm hãy cùng tinkerbell xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên vd_tt's Avatar
    Thanks
    422

Trích dẫn Gửi bởi copysolo1 [Only registered and activated users can see links. ]
    có thật ko vào nữa ko,

nói thật với ông chứ, ông mà ko tạo nick khác để vào, dù là xem tin tức đi nữa, tui cùi
    Khách viếng thăm hãy cùng vd_tt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    129

Anh em hiểu "lần cuối" như nào nhỉ, vì bạn ấy viết xong topic rồi lại vào comment nên mình không hiểu chữ lần cuối ở đây cho lắm
    Khách viếng thăm hãy cùng ikenylee xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Nà Ní Team 👑 hackluv's Avatar
    Đang ở
    ĐỊA NGỤC
    Thanks
    427

ngày xưa làm MOD thì oai vs vênh lắm

chửi này chửi nọ

giờ xuống chó rồi thì ....................

than với cả khóc
    BÁN VPS và máy chủ vật lý [Only registered and activated users can see links. ]
    VietGuards Khuyến Mại Tết [Only registered and activated users can see links. ]

9. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến hackluv vì bài viết này !

emyeusss7 (31-08-14)

Thành Viên Tâm Huyết Sesshomaru's Avatar
    Thanks
    22

Vì mình là một người có liên quan nên ý kiến của mình về trường hợp của bạn như sau:
    -Sự việc ngày hôm đó đi hơi xa là do mình đã comment phản đối về tính cách của Hackluv.Dẫn đến một số xung đột không đáng có từ những thành viên khác.
    -Công bằng mà nói khi tạo thẻ phải tạo cho tất cả những người có hành động khiêu khích.Sự việc đó ban đầu là muonline khiêu khích mình trước.Rồi mình có đáp lại bằng 1 comment rồi không nói gì nữa.Tiếp đến là bạn và hackluv,free,tuan565.
    6 người này,bao gồm cả mình đều đáng bị ăn thẻ vì dùng từ ngữ quá khích gây mất hòa khí.

-Với 1 quyền làm MOD thì khi tạo thẻ phải tạo thẻ Công bằng.Nhưng cùng là chức thì không thể tạo thẻ cho nhau.Do đó các MOD phải nhận thẻ từ Admin.

-Hành động của mod tuan565 thực sự hơi có phần vượt quá quyền.Vì Admin đã thông báo là MOD ko được tạo thẻ nằm ngoài box quản lý.Tuy nhiên việc tuan565 tạo thẻ cho bạn đã chấm dứt xung đột kéo dài.Ngày hôm đó ko thấy quản lý (Smod hay Admin) nào đóng chủ đề.
    -Có lẽ sự việc đi quá xa là do các quản lý cấp cao hơn ko kịp chấm dứt trước khi có người quá lố.

===>Tạo thẻ phạt cho bạn là hơi nặng,Nếu có tạo phải tạo cho tất cả những ai liên quan ngày hôm đó.Hơn nữa sự việc ở forum khác không liên quan forum mình.Thành viên ai cũng như ai.Các bạn đừng đặt nặng vấn đề forum này,forum nọ làm gì.Ai khơi mào chuyện đó đều có phần sai

@voanhnhat riêng thẻ phạt dành cho bạn mình thấy là hợp lý
    Khách viếng thăm hãy cùng Sesshomaru xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

11. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến Sesshomaru vì bài viết này !

kuldo (31-08-14)

Nà Ní Team 👑 hackluv's Avatar
    Đang ở
    ĐỊA NGỤC
    Thanks
    427

Trích dẫn Gửi bởi Sesshomaru [Only registered and activated users can see links. ]
    Vì mình là một người có liên quan nên ý kiến của mình về trường hợp của bạn như sau:
    -Sự việc ngày hôm đó đi hơi xa là do mình đã comment phản đối về tính cách của Hackluv.Dẫn đến một số xung đột không đáng có từ những thành viên khác.
    -Công bằng mà nói khi tạo thẻ phải tạo cho tất cả những người có hành động khiêu khích.Sự việc đó ban đầu là muonline khiêu khích mình trước.Rồi mình có đáp lại bằng 1 comment rồi không nói gì nữa.Tiếp đến là bạn và hackluv,free,tuan565.
    6 người này,bao gồm cả mình đều đáng bị ăn thẻ vì dùng từ ngữ quá khích gây mất hòa khí.

-Với 1 quyền làm MOD thì khi tạo thẻ phải tạo thẻ Công bằng.Nhưng cùng là chức thì không thể tạo thẻ cho nhau.Do đó các MOD phải nhận thẻ từ Admin.

-Hành động của mod tuan565 thực sự hơi có phần vượt quá quyền.Vì Admin đã thông báo là MOD ko được tạo thẻ nằm ngoài box quản lý.Tuy nhiên việc tuan565 tạo thẻ cho bạn đã chấm dứt xung đột kéo dài.Ngày hôm đó ko thấy quản lý (Smod hay Admin) nào đóng chủ đề.
    -Có lẽ sự việc đi quá xa là do các quản lý cấp cao hơn ko kịp chấm dứt trước khi có người quá lố.

===>Tạo thẻ phạt cho bạn là hơi nặng,Nếu có tạo phải tạo cho tất cả những ai liên quan ngày hôm đó.Hơn nữa sự việc ở forum khác không liên quan forum mình.Thành viên ai cũng như ai.Các bạn đừng đặt nặng vấn đề forum này,forum nọ làm gì.Ai khơi mào chuyện đó đều có phần sai

@voanhnhat riêng thẻ phạt dành cho bạn mình thấy là hợp lý
    report thì cũng thế sự thật nó rành rành các cụ vẫn có câu đúng : lên voi xuống chó

ngày xưa làm MOD ở lưng voi thì chửi ............ - chửi cả clb toàn lừa đảo thế này thế nọ ..............

giờ xuống chó thì than vs khóc

mình nói ng ta thế ko đúng hả bạn toại

hắn tự nhận mình có học nên toàn chửi tôi vs hrain thôi ah

bài bên 4r bị MOD bên đó xóa rùi

thực sự bạn vs tôi chắc ko chung nổi ý tưởng rồi
    BÁN VPS và máy chủ vật lý [Only registered and activated users can see links. ]
    VietGuards Khuyến Mại Tết [Only registered and activated users can see links. ]

Super Moderator Sói Đẹp Trai's Avatar
    Đang ở
    地獄
    Thanks
    369

voanhnhat và chủ topic: Nếu bạn cảm thấy cái diễn đàn này nó toàn "những thứ" đó thì bạn có thể rời đi ngay lập tức. Diễn đàn cần người có tâm huyết chứ không cần những người hay đi spam và bới móc linh tinh.
    voanhnhat: Không biết bạn bao nhiêu tuổi nhưng đừng cư xử như trẻ con như vậy. Ngày trước mình cũng rất hay cố chấp giống bạn, không ăn được thì đạp đổ (Không dấu diếm nói thẳng luôn vụ đó là hồi 16 tuổi và sự kiện là diễn đàn có phần quà cho những người hoạt động sôi nổi). Diễn đàn là của mọi người chứ không phải của riêng một ai. Còn thiếu đi một hai kẻ chuyên đi spam thì nói thật là diễn đàn "được" phát triển hơn, phải cảm ơn những kẻ đó đã biết điều rút lui.
    Trước giờ mình chưa hề dùng đến thẻ phạt bất kỳ ai nhưng ai đó xem lại cái tiểu sử của chính mình rồi hãy nói. Một kẻ chuyên đi spam thậm chí cả cái mục Ý kiến cũng bị spam và dùng những cái biểu cảm mà người ta chỉ dùng để diễu cợt nhau như "", "" thì không thể chấp nhận được, hơn nữa nhìn vào cách viết chẳng ai nói là bạn đang góp ý đâu.
    Còn Admin thì nói thật là anh ấy chưa từng bênh ai. Có thể xem tiểu sử của mình sẽ thấy nhé. Và các mod thì nói thật là cũng một vài người hơi quá tay thật nhưng thử hỏi tình trạng spam cứ diễn ra liên tục thì ai có thể nương tay.
    Nói nhiều cũng có người không thể vặn tai mà hiểu được cho nên mình sẽ stop ở đây. Còn các bạn muốn rút lui là quyền của các bạn đừng có clone cái nick xong lên đây than vãn làm mất hình ảnh diễn đàn.
    Khách viếng thăm hãy cùng Sói Đẹp Trai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

14. The Following 2 Users Say Thank You to Sói Đẹp Trai For This Useful Post:

chubao00 (31-08-14), YouTobe (31-08-14)

Trang 1 của 4 1 2 3 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. webshop của web clbgamevn ??
    Bởi liem5124 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 10-08-10, 07:47 PM