[JX] [HOT] Update tính năng (Update 4, event) bởi boynhay1721992 (Chỉ dành cho Vip) - Trang 13
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 13 của 14 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 11 12 13 14 CuốiCuối
Kết quả 121 đến 130 của 136
    Thành Viên Tâm Huyết tvnnam's Avatar
    Đang ở
    Hưng Yên
    Thanks
    488

Ðề: [HOT] Update tính năng (Update 4, event) bởi boynhay1721992 (Chỉ dành cho Vi

Trích dẫn Gửi bởi duongto [Only registered and activated users can see links. ]
    cho em hỏi: giải nén update4 có : pacth và update4( có gateway + sever1 ) em copy patch vào client VNG và update4 2 copy 2 file vào sever làm thế này sai bước nào không mà em vào nó báo kết nối thất bại ( cònig lại ID như thế nào anh chỉ em với)
    chép đúng rồi........... giờ bạn config lại IP là được hướng dẫn sơ qua: bạn vào file severlist/setting của client đổi toàn bộ IP trong đó thành 192.168.1.100 là được nhé
    CTV- GIẢI ĐÁP THẮC MẮC JX LINUX OFF

Thành Viên
    Thanks
    11

Ðề: [HOT] Update tính năng (Update 4, event) bởi boynhay1721992 (Chỉ dành cho Vi

cho mình hỏi trong package.ini dòng số 0 là settings1.pak nhưng trong patch update ko có mà trong client VNG cũng ko có. Ai có file này up lên dùm mình được ko? với cho mình hỏi fix lỗi mấy cái đồ Bất minh đạo cụ như thế nào vậy?
    Lần sửa cuối bởi mr.truyen, ngày 16-08-15 lúc 10:19 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng mr.truyen xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Hưng Yên
    Thanks
    488

Trích dẫn Gửi bởi mr.truyen [Only registered and activated users can see links. ]
    cho mình hỏi trong package.ini dòng số 0 là settings1.pak nhưng trong patch update ko có mà trong client VNG cũng ko có. Ai có file này up lên dùm mình được ko? với cho mình hỏi fix lỗi mấy cái đồ Bất minh đạo cụ như thế nào vậy?
    về package bạn lục lại mấy bài viết trước của Cgalaxy có người chia sẻ rồi hoặc trong client 4.3g của galaxy share cũng có link [Only registered and activated users can see links. ]

còn cái bất minh đạo cụ là do bạn chưa đồng bộ sever và client với nhau hoặc chưa update client mới nhất

Thành Viên
    Thanks
    11

Trích dẫn Gửi bởi tvnnam [Only registered and activated users can see links. ]
    về package bạn lục lại mấy bài viết trước của Cgalaxy có người chia sẻ rồi hoặc trong client 4.3g của galaxy share cũng có link [Only registered and activated users can see links. ]

còn cái bất minh đạo cụ là do bạn chưa đồng bộ sever và client với nhau hoặc chưa update client mới nhất
    cảm ơn bạn nhé, mình làm được rồi!
    Khách viếng thăm hãy cùng mr.truyen xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

5. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến mr.truyen vì bài viết này !

huypronet (09-10-15)

Thành Viên
    Thanks
    13

Sao minh update len 4. no cu lag lag the nao ay. Mod kiem tra lai thu cai. Man hinh cu NOT responding ay[IMG][Only registered and activated users can see links. ][/IMG]
    Lần sửa cuối bởi huypronet, ngày 09-10-15 lúc 05:12 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng huypronet xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

có ai update được phái hoa sơn full skill cho bản này chưa? share cho em với
    Khách viếng thăm hãy cùng minhgacon90 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

sao e giải nén copy đè 2 file kia,chạy sv rồi,nhưng chọn nhân vật đăng nhập thì nó báo sv đầy hoặc bảo trì
    Khách viếng thăm hãy cùng kubiqbdhdndt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

Trích dẫn Gửi bởi kubiqbdhdndt [Only registered and activated users can see links. ]
    sao e giải nén copy đè 2 file kia,chạy sv rồi,nhưng chọn nhân vật đăng nhập thì nó báo sv đầy hoặc bảo trì
    bạn đồng bộ sever và client chưa?
    Khách viếng thăm hãy cùng minhgacon90 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi minhgacon90 [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn đồng bộ sever và client chưa?
    mình đồng bộ hết rồi bạn,mà nó vẫn bị
    Khách viếng thăm hãy cùng kubiqbdhdndt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Hưng Yên
    Thanks
    488

Trích dẫn Gửi bởi huypronet [Only registered and activated users can see links. ]
    Sao minh update len 4. no cu lag lag the nao ay. Mod kiem tra lai thu cai. Man hinh cu NOT responding ay
    NOT responding lỗi này là do khi bạn đồng bộ setting qua client.... có 1 số file mà client chưa định đạng được.... để tránh lỗi này bạn chỉ cần chép 1 số file cần thiết trong setting qua client thôi .. đừng cop hết

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi kubiqbdhdndt [Only registered and activated users can see links. ]
    mình đồng bộ hết rồi bạn,mà nó vẫn bị
    sever đầy hoặc đang bảo trì... cách tốt nhất bạn xóa sever cũ đi và giải nén sever mới vào là hết bị.... đây là lỗi trong quá trình dev của bạn

Trang 13 của 14 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 11 12 13 14 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. JX Bình Minh,update event hỗ trợ tân thủ từ 13/07, source Linux chuẩn VNG 99,99%
    Bởi hatuyetlinh trong diễn đàn CÁC SERVER GAME PRIVATE ONLINE
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 13-07-14, 03:46 AM
  2. [Quà Tết] Server Nhất Kiếm Update Event Mới
    Bởi vominhtan2008 trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 209
    Bài viết cuối: 08-04-14, 11:44 PM
  3. [SRO-TEAM] Update Event Giáng Sinh ^^!
    Bởi kelly trong diễn đàn SilkRoad Online
    Trả lời: 14
    Bài viết cuối: 17-05-12, 12:22 AM
  4. Tắt chức năng auto update của Mu.exe
    Bởi kirukute trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 10-03-11, 04:26 PM