[JX] [HOT] Update tính năng (Update 4, event) bởi boynhay1721992 (Chỉ dành cho Vip) - Trang 12
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 12 của 14 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 10 11 12 13 14 CuốiCuối
Kết quả 111 đến 120 của 136
    Vi phạm quy định VNGameZoneVN's Avatar
    Đang ở
    https://t.me*********
    Thanks
    202

Ðề: [HOT] Update tính năng (Update 4, event) bởi boynhay1721992 (Chỉ dành cho Vi

ai úp cho mình link cái sv và client dá up đầy đủ từ 1-4 của Sv này với! mình là new của JX, cảm ơn các bạn rất nhiều.
    Khách viếng thăm hãy cùng VNGameZoneVN xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết tvnnam's Avatar
    Đang ở
    Hưng Yên
    Thanks
    488

Ðề: [HOT] Update tính năng (Update 4, event) bởi boynhay1721992 (Chỉ dành cho Vi

Trích dẫn Gửi bởi makieuphongkke [Only registered and activated users can see links. ]
    Đánh mới 8-9% là lên cấp sửa chỗ nào mấy bro?
    1. Chỉnh kinh nghiệm :
    Chép settings\npc\player\level_exp.txt từ server qua client
    settings/ gamesetting.ini/ [ServerConfig] ExpRate= 100 để 100 như VNG
    CTV- GIẢI ĐÁP THẮC MẮC JX LINUX OFF

Vi phạm quy định
    Thanks
    23

có bác nào cho mình hỏi là file drop boss phong lăng độ với vượt ải ở đâu k ạ e tìm hoài k thấy
    Khách viếng thăm hãy cùng ngungucute1999 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Hưng Yên
    Thanks
    488

Trích dẫn Gửi bởi VNGameZoneVN [Only registered and activated users can see links. ]
    ai úp cho mình link cái sv và client dá up đầy đủ từ 1-4 của Sv này với! mình là new của JX, cảm ơn các bạn rất nhiều.
    không có đâu bạn nhé. mình nghĩ chắc bạn chưa tìm hiểu rồi. hiện tại bạn có thể cộn 2 cách sau:

1. sử dụng sever yoken đã có update 3 và thêm update 4 này vào ... chú ý sẽ có 1 chút lỗi trong script và sever tự fix

2. hoặc bạn có thể chép update 1+2+3+4 vào nhưng theo lần lượt nhé không rollback tự chịu. còn link tự mò lại trong diễn đàn có hết nhé. nhưng mình khuyên không nên vì nó sẽ lỗi rất nhiều và 1 số sự kiện chức năng ko sài đc hoặc chưa việt hóa đc hết....test sẽ hiểu.

Mình khuyên tốt nhất nên chọn cách 1 để dễ fix và từng đấy sự kiện cũng đủ bạn chu du trong game rồi. nếu muốn bạn cũng có thể mở thêm/ bật lại các event có sẵn trong sever

Thành Viên rioranso's Avatar
    Thanks
    55

♫ Mấy bác cho em hỏi . sever này là sever linux phải không ạ ?
    Khách viếng thăm hãy cùng rioranso xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Hưng Yên
    Thanks
    488

Trích dẫn Gửi bởi rioranso [Only registered and activated users can see links. ]
    ♫ Mấy bác cho em hỏi . sever này là sever linux phải không ạ ?
    sever này là sever linux bạn ah

Thành Viên
    Thanks
    1

Đi xa phu đến bản đồ luyện công đặc biệt báo thời gian tu luyện của các hạ đã hết FIX thế nào vậy anh em:?
    Khách viếng thăm hãy cùng baronmd xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    12

Link client của bác chủ thớt đưa đây... giờ phải làm sao để tải client ... anh em nào còn giữ client ko, reup lại cho mình với
    mà cho mình hỏi 2 vấn đề nữa:
    1. Cái update 4 mình giải nén ra rồi chép vào đâu vậy ?
    2. Patch thì dùng cho client nào? (thu phí, miễn phí?)

[Only registered and activated users can see links. ]
    Lần sửa cuối bởi brirneyspier, ngày 08-08-15 lúc 02:45 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng brirneyspier xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Hưng Yên
    Thanks
    488

Trích dẫn Gửi bởi baronmd [Only registered and activated users can see links. ]
    Đi xa phu đến bản đồ luyện công đặc biệt báo thời gian tu luyện của các hạ đã hết FIX thế nào vậy anh em:?
    mở chức năng tìm kiếm : shenxingfu.lua: thần hành phù và chỉnh lại hoặc copy từ những bản sever và update Linux khác là đc

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi brirneyspier [Only registered and activated users can see links. ]
    Link client của bác chủ thớt đưa đây... giờ phải làm sao để tải client ... anh em nào còn giữ client ko, reup lại cho mình với
    mà cho mình hỏi 2 vấn đề nữa:
    1. Cái update 4 mình giải nén ra rồi chép vào đâu vậy ?
    2. Patch thì dùng cho client nào? (thu phí, miễn phí?)
    1.chủ thead đã xóa client ... bạn có thể tải client của Galaxy hoặc client thu phí mới nhất VNG

2.cái update 4 phải chép vào client và sever tương ứng từng thư mục bạn nhé

3. Path thì chép vào client ở mục 1 đã nêu chú ý config lại IP

Thành Viên
    Thanks
    42

Trích dẫn Gửi bởi tvnnam [Only registered and activated users can see links. ]
    mở chức năng tìm kiếm : shenxingfu.lua: thần hành phù và chỉnh lại hoặc copy từ những bản sever và update Linux khác là đc

--- Chế độ gộp bài viết ---

1.chủ thead đã xóa client ... bạn có thể tải client của Galaxy hoặc client thu phí mới nhất VNG

2.cái update 4 phải chép vào client và sever tương ứng từng thư mục bạn nhé

3. Path thì chép vào client ở mục 1 đã nêu chú ý config lại IP
    cho em hỏi: giải nén update4 có : pacth và update4( có gateway + sever1 ) em copy patch vào client VNG và update4 2 copy 2 file vào sever làm thế này sai bước nào không mà em vào nó báo kết nối thất bại ( cònig lại ID như thế nào anh chỉ em với)
    Khách viếng thăm hãy cùng duongto xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 12 của 14 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 10 11 12 13 14 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. JX Bình Minh,update event hỗ trợ tân thủ từ 13/07, source Linux chuẩn VNG 99,99%
    Bởi hatuyetlinh trong diễn đàn CÁC SERVER GAME PRIVATE ONLINE
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 13-07-14, 03:46 AM
  2. [Quà Tết] Server Nhất Kiếm Update Event Mới
    Bởi vominhtan2008 trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 209
    Bài viết cuối: 08-04-14, 11:44 PM
  3. [SRO-TEAM] Update Event Giáng Sinh ^^!
    Bởi kelly trong diễn đàn SilkRoad Online
    Trả lời: 14
    Bài viết cuối: 17-05-12, 12:22 AM
  4. Tắt chức năng auto update của Mu.exe
    Bởi kirukute trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 10-03-11, 04:26 PM