[JX] [Quà Quốc Khánh] Big Update beta version for JX Linux by cGalaxy - Trang 13
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 13 của 21 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 11 12 13 14 15 ... CuốiCuối
Kết quả 121 đến 130 của 202
    Thành Viên
    Thanks
    18

Ðề: [Quà Quốc Khánh] Big Update beta version for JX Linux by cGalaxy

Trích dẫn Gửi bởi btt204 [Only registered and activated users can see links. ]
    Đồng hành hay phết hehe, chơi offline tự kỉ 1 mình
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Cho mình hỏi làm sao cho giao diện nó giống VNG ntn được nhỉ, mem mới võ lâm
    Khách viếng thăm hãy cùng laquantrung xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    133

bác nào chỉ e cái vụ đồng bộ exp lên cấp chuẩn như VNG vs
    Khách viếng thăm hãy cùng minhnghia0507 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên dragon1031988's Avatar
    Thanks
    15

Trích dẫn Gửi bởi minhnghia0507 [Only registered and activated users can see links. ]
    bác nào chỉ e cái vụ đồng bộ exp lên cấp chuẩn như VNG vs
    Cái này nhiều người chỉ rồi mà, để mình chỉ lại lần nữa cấu hình file này giông thế này và bạn thấy kết quả

Khách viếng thăm hãy cùng dragon1031988 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

4. The Following 3 Users Say Thank You to dragon1031988 For This Useful Post:

anhnakid1412 (01-09-14), huhahu92 (31-08-14), minhnghia0507 (31-08-14)

Thành Viên
    Thanks
    133

ý mình là exp để lên cấp ấy, lúc đánh quái thì con đầu tiên có mấy trăm exp, con tiếp theo thì đến tận mấy ngàn, cái đấy đọc mấy post cũ thì bảo là đồng bộ setting, bạn chỉ mình cách fix vs
    Lần sửa cuối bởi minhnghia0507, ngày 31-08-14 lúc 10:19 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng minhnghia0507 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    20

Hình ảnh dữ dội quá mà làm mứng hụt (
    Ai có lòng tốt chỉ em nâng tiền kiến thiết bh với yêu cầu nâng cấp 96k mà full tiền dc có 3k5 làm sao nâng cấp dc đây

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi minhnghia0507 [Only registered and activated users can see links. ]
    ý mình là exp để lên cấp ấy, lúc đánh quái thì con đầu tiên có mấy trăm exp, con tiếp theo thì đến tận mấy ngàn, cái đấy đọc mấy post cũ thì bảo là đồng bộ setting, bạn chỉ mình cách fix vs
    Coppy cai lvexp trong setting/npc/player/lvexp trong sv qua client là nó hiển thị dung số % ngay
    Khách viếng thăm hãy cùng beongo26 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    18

Trích dẫn Gửi bởi beongo26 [Only registered and activated users can see links. ]
    Hình ảnh dữ dội quá mà làm mứng hụt (
    Ai có lòng tốt chỉ em nâng tiền kiến thiết bh với yêu cầu nâng cấp 96k mà full tiền dc có 3k5 làm sao nâng cấp dc đây

--- Chế độ gộp bài viết ---

Coppy cai lvexp trong setting/npc/player/lvexp trong sv qua client là nó hiển thị dung số % ngay
    Nâng kiến thiết bang hội bạn chỉnh trong file tong_level_data.txt mở bằng exel lên chỉnh cột WEEK_BUILD_UPPER là cột số tiền đẳng cấp kiến thiết tối đa theo tuần có thể nộp vào còn cột UPGRADE_FUND là số tiền yêu cầu cần có để có thể tăng đẳng cấp kiến thiết. Với lại bạn chỉnh trong file tong_header.lua nữa chỗ dòng "MAX_WEEK_CONTRIBUTION = " là số tiền đóng góp tối đa vào ngân sách kiến thiết mỗi tuần của 1 acc chỉnh nó lớn lên.
    Ngoài ra để có thể nâng cấp đẳng cấp kiến thiết liên tục không cần đợi sau 1 tuần thì bạn vào tiếp file tong.lua tìm dòng "if (nLastUpgradeDay + 7 > TONG_GetDay(nTongID))then" bỏ chỗ "+ 7" đi là đc.
    Lưu ý là phải chỉnh cả các file này ở trong gateway nữa nhé.
    Lần sửa cuối bởi asian4you, ngày 31-08-14 lúc 10:58 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng asian4you xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

8. The Following 2 Users Say Thank You to asian4you For This Useful Post:

anhnakid1412 (01-09-14), beongo26 (31-08-14)

Thành Viên yoken9x's Avatar
    Đang ở
    Recycle Bin
    Thanks
    88

Trích dẫn Gửi bởi minhchau0309 [Only registered and activated users can see links. ]
    bác ây bảo bản này hog có đâu, mà chơi ofline xh nàm gì nhỉ.
    Hóng topic này mỗi BXH thế mà thất vọng ghê, thế này sài bản update4 ngon hơn nhiều Không bíc có update xếp hạng gì không chứ chả lẽ viết bài để câu thank sao chời. Mặc dù chơi off không cần gì xếp hạng nhưng chủ yếu là biết cách fix tất cả chứ thật sự cũng không mặn mà gì hoa sơn phái và cả xếp hạng. Mình chỉ quan tâm tính năng thôi.
    Khách viếng thăm hãy cùng yoken9x xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    20

Trích dẫn Gửi bởi yoken9x [Only registered and activated users can see links. ]
    Hóng topic này mỗi BXH thế mà thất vọng ghê, thế này sài bản update4 ngon hơn nhiều Không bíc có update xếp hạng gì không chứ chả lẽ viết bài để câu thank sao chời. Mặc dù chơi off không cần gì xếp hạng nhưng chủ yếu là biết cách fix tất cả chứ thật sự cũng không mặn mà gì hoa sơn phái và cả xếp hạng. Mình chỉ quan tâm tính năng thôi.
    Chuản mình cũng chỉ cần những tính nang tngh --> ctc là đc rùi mấy thứ khác có cũng dc k cũng chẳng sao
    Về sau nó làm mất chất vl hết nên mình rất hận nó

Thành Viên
    Thanks
    20

Trích dẫn Gửi bởi asian4you [Only registered and activated users can see links. ]
    Nâng kiến thiết bang hội bạn chỉnh trong file tong_level_data.txt mở bằng exel lên chỉnh cột WEEK_BUILD_UPPER là cột số tiền đẳng cấp kiến thiết tối đa theo tuần có thể nộp vào còn cột UPGRADE_FUND là số tiền yêu cầu cần có để có thể tăng đẳng cấp kiến thiết. Với lại bạn chỉnh trong file tong_header.lua nữa chỗ dòng "MAX_WEEK_CONTRIBUTION = " là số tiền đóng góp tối đa vào ngân sách kiến thiết mỗi tuần của 1 acc chỉnh nó lớn lên.
    Ngoài ra để có thể nâng cấp đẳng cấp kiến thiết liên tục không cần đợi sau 1 tuần thì bạn vào tiếp file tong.lua tìm dòng "if (nLastUpgradeDay + 7 > TONG_GetDay(nTongID))then" bỏ chỗ "+ 7" đi là đc.
    Lưu ý là phải chỉnh cả các file này ở trong gateway nữa nhé.
    Cảm ơn bạn nhìu nha mình thử ngay . Cho +7 sữa thành ssof 0 dc k . Xong mình coppy all file vừa sữa wua gateway hã bạn
    tong lv data ở đau vậy bạn còn lại ở scpirt/tong h
    Lần sửa cuối bởi beongo26, ngày 31-08-14 lúc 11:11 AM.

Vi phạm quy định
    Thanks
    13

Trích dẫn Gửi bởi yoken9x [Only registered and activated users can see links. ]
    youken ơi share mìhn cái update 4 với !!
    Khách viếng thăm hãy cùng bthhhzz xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 13 của 21 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 11 12 13 14 15 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. DarK TeaM Season IV Server (1.05V+) - BETA VERSION
    Bởi it.cracker trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 36
    Bài viết cuối: 05-08-15, 02:21 AM
  2. [KT] Đồng bộ version cho server linux ?
    Bởi ken07 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 20-05-13, 06:17 PM
  3. MTG GunZ Version 5 - Big Update Chào Mừng 2013
    Bởi quangcaohaythe trong diễn đàn Gunz Online
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 08-02-13, 07:47 PM
  4. [MU] share forum Mu Online - version 5.0.0 beta 10
    Bởi tiger123 trong diễn đàn SQL Server & Website
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 24-09-12, 02:52 PM
  5. Thông tin update new version!!!