[JX] Video hướng dẫn chi tiết cài đặt JX Linux by yoken9x - Trang 84
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 84 của 145 Đầu tiênĐầu tiên ... 34 74 82 83 84 85 86 94 134 ... CuốiCuối
Kết quả 831 đến 840 của 1445
    Thành Viên
    Thanks
    1

Ðề: Video hướng dẫn chi tiết cài đặt JX Linux by yoken9x

các bạn cho mình khi bấm vô file game_y_linux để vô game thì mình bị lỗi này: Entry point not found
    "the procedure entry point lua_curpack could not be located in the dynamic link library LuaLibDll.dll"
    Khách viếng thăm hãy cùng kidz1410 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    6

Trích dẫn Gửi bởi Ducthinh682 [Only registered and activated users can see links. ]
    cho cái y!h mình chạy thử xem sao .
    chạy file S3RelayServer_Y nó hiện lỗi như này: "An internal exception occurred(Adress: 0x7ca1f2)Please contact [Only registered and activated users can see links. ]
    [Only registered and activated users can see links. ]

mình tìm trên mạng thì nghe đâu những file này không chạy được trên win 8.1 (mình đang dung 8.1), bạn có cách nào chạy được nó không
    Khách viếng thăm hãy cùng nguyennhatan xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    40

Trích dẫn Gửi bởi nguyennhatan [Only registered and activated users can see links. ]
    chạy file S3RelayServer_Y nó hiện lỗi như này: "An internal exception occurred(Adress: 0x7ca1f2)Please contact [Only registered and activated users can see links. ]

mình tìm trên mạng thì nghe đâu những file này không chạy được trên win 8.1 (mình đang dung 8.1), bạn có cách nào chạy được nó không
    bạn pm y!h mình đi để nói chuyện.... mr.missfpi
    Khách viếng thăm hãy cùng Ducthinh682 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

xin lỗi mình ko để ý đoạn đó giờ thì okie chạy tốt nhưng mà mình hỏi tí, sao bản này 5độc vẫn bị lỗi sâu vô hình vậy ? ko có dam luôn, chỉ có hiệu ứng thôi, mình bị thêm cái đánh quái không rớt đồ, đọc hướng dẫn của bác thớt mà ko thấy chỗ gateway ở đâu cả help
    Lần sửa cuối bởi alucard209, ngày 14-07-15 lúc 08:25 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng alucard209 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết tvnnam's Avatar
    Đang ở
    Hưng Yên
    Thanks
    488

Trích dẫn Gửi bởi alucard209 [Only registered and activated users can see links. ]
    xin lỗi mình ko để ý đoạn đó giờ thì okie chạy tốt nhưng mà mình hỏi tí, sao bản này 5độc vẫn bị lỗi sâu vô hình vậy ? ko có dam luôn, chỉ có hiệu ứng thôi, mình bị thêm cái đánh quái không rớt đồ, đọc hướng dẫn của bác thớt mà ko thấy chỗ gateway ở đâu cả help
    Mặc định skill Vô Hình Độc nghe đâu VNG fix phải sử dụng skill thì mới có tác dụng(mình chỉ chơi vl thu phí hồi đó thôi nên k biết rõ vụ này),giờ mình hd fix lại như bình thường
    Tìm đến đường dẫn \script\skill\wudu.lua
    Mặc định:
    PHP Code:
    wuxing_gu={ --无形蛊
    fastwalkrun_p={{{1,-10},{25,-50},{26,-50}},{{1,18*2},{20,18*2}}}
    },
    Sửa lại thành:
    PHP Code:
    wuxing_gu={ --无形蛊
    fastwalkrun_p={{{1,-10},{25,-50},{26,-50}},{{1,18*2},{20,18*2}}},
    poisondamage_v={
    [1]={{1,5},{20,25}},
    [2]={{1,20},{20,20}},
    [3]={{1,25},{2,25}}
    }
    },
    muốn thấy Getway thì bạn mở băng WinSCP để kết nối vào sever trong máy ảo centos nhé và làm theo hướng dẫn #1 là đc
    CTV- GIẢI ĐÁP THẮC MẮC JX LINUX OFF

6. The Following 2 Users Say Thank You to tvnnam For This Useful Post:

lehieuaa (07-11-15), tuananhc1 (15-07-15)

Thành Viên
    Thanks
    25

Mọi người cho tớ hỏi khi tớ vào chức năng vào phái + lấy skill 150 tại lễ quan thì đc add hết các skill và skill 9x,12x,15x max luôn . Bây giờ tớ chỉ muốn để các skill ấy là 1 và luyện từ từ lên thì làm tn.
    Sv linux khác sever win ngày xưa quá h vào lại lần mãi mà chả ra
    Khách viếng thăm hãy cùng KieuTrang xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Hưng Yên
    Thanks
    488

Trích dẫn Gửi bởi KieuTrang [Only registered and activated users can see links. ]
    Mọi người cho tớ hỏi khi tớ vào chức năng vào phái + lấy skill 150 tại lễ quan thì đc add hết các skill và skill 9x,12x,15x max luôn . Bây giờ tớ chỉ muốn để các skill ấy là 1 và luyện từ từ lên thì làm tn.
    Sv linux khác sever win ngày xưa quá h vào lại lần mãi mà chả ra
    CÁI NÀY ĐƠN GIẢN Mà:
    1. vào file admin lễ quan tìm hàm đó chỉnh 20 về 1
    2. hoặc bạn không nhận skill ở lễ quan nữa mà làm nhiệm vụ môn phái như VNG đấy.....muốn thế phải chép nhiệm vụ môn phái vào hoặc cài đặt sever 3in 1 như mình là đc... link [Only registered and activated users can see links. ]

9. The Following 2 Users Say Thank You to tvnnam For This Useful Post:

KieuTrang (15-07-15), lehieuaa (07-11-15)

Thành Viên
    Thanks
    25

Trích dẫn Gửi bởi tvnnam [Only registered and activated users can see links. ]
    CÁI NÀY ĐƠN GIẢN Mà:
    1. vào file admin lễ quan tìm hàm đó chỉnh 20 về 1
    2. hoặc bạn không nhận skill ở lễ quan nữa mà làm nhiệm vụ môn phái như VNG đấy.....muốn thế phải chép nhiệm vụ môn phái vào hoặc cài đặt sever 3in 1 như mình là đc... link [Only registered and activated users can see links. ]
    Nv môn phái mình có thử lấy scpirt của bạn galaxt [Only registered and activated users can see links. ] nhưng mà ko đc
    Còn hàm add tại lễ quan liên quan đến add skill ( như trước mình dùng sv win là AddMagic ) thì mình chỉ tìm thấy hàm add như trong hình như đấy chỉ là các skill 9x,12x,15x mà ko thấy các skill cấp dưới và quy định cấp của skill

Lần sửa cuối bởi KieuTrang, ngày 15-07-15 lúc 09:34 PM.

Đang ở
    Hưng Yên
    Thanks
    488

Trích dẫn Gửi bởi KieuTrang [Only registered and activated users can see links. ]
    Nv môn phái mình có thử lấy scpirt của bạn galaxt [Only registered and activated users can see links. ] nhưng mà ko đc
    Còn hàm add tại lễ quan liên quan đến add skill ( như trước mình dùng sv win là AddMagic ) thì mình chỉ tìm thấy hàm add như trong hình như đấy chỉ là các skill 9x,12x,15x mà ko thấy các skill cấp dưới và quy định cấp của skill

thế thì làm cách 2 đi ............. mình đã tesst ok bạn nhé. làm nhiệm vụ môn phái ngon lành

12. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến tvnnam vì bài viết này !

KieuTrang (15-07-15)

Thành Viên
    Thanks
    25

Trích dẫn Gửi bởi tvnnam [Only registered and activated users can see links. ]
    thế thì làm cách 2 đi ............. mình đã tesst ok bạn nhé. làm nhiệm vụ môn phái ngon lành
    Thế bạn cho mình hỏi nốt câu cuối nhé : Mình mày mò cứ phải khởi động đi, khởi động lại game sv rất tốn tg . Mình thấy mọi người nói có hàm dofile, mình cũng google mãi và thấy hướng dẫn nhưng mình ko biết là phải add hàm này vào đâu?
    Gõ hàm này trực tiếp vào gamesever hoặc tạo 1 file lua mới hay là như nào, bạn chỉ mình với

Trích dẫn Gửi bởi heocon246 [Only registered and activated users can see links. ]
    1 cách reload Script không cần tắt GS:

function reloadfile()
    local fopen = openfile("script/test.lua","r"); đường dẫn đến file muốn reload
    local str = read(fopen,"*all")
    closefile(fopen);
    if str and str ~= "" then
    assert(dostring(str))
    else
    Msg2Player("relaod ok")
    end
    end
    Lần sửa cuối bởi KieuTrang, ngày 15-07-15 lúc 09:56 PM.

Trang 84 của 145 Đầu tiênĐầu tiên ... 34 74 82 83 84 85 86 94 134 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [KT] Reup Video Hướng Dẫn Kiếm Thế Linux
    Bởi vipbk trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 26
    Bài viết cuối: 07-05-16, 07:18 AM
  2. [KT] xin video cài kt linux
    Bởi tinhlabui trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 28-04-13, 04:24 PM
  3. [TLBB] Share video hướng dẫn cài Oracle 10g R2 (10.2) trên Linux CentOS 5
    Bởi mastervnn trong diễn đàn Releases