[JX] Video hướng dẫn chi tiết cài đặt JX Linux by yoken9x - Trang 78
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 78 của 145 Đầu tiênĐầu tiên ... 28 68 76 77 78 79 80 88 128 ... CuốiCuối
Kết quả 771 đến 780 của 1445
    Thành Viên
    Thanks
    4

Ðề: Video hướng dẫn chi tiết cài đặt JX Linux by yoken9x

Trích dẫn Gửi bởi immortalfrozen [Only registered and activated users can see links. ]
    mình tải teamview10 về cài rồi. giờ làm sao nữa bạn.
    kết bạn yahoo ducvietbr đi bạn
    Khách viếng thăm hãy cùng ducvietbr xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Mọi người giúp với, mình đã chạy sever hết ngon lành, chơi ngon rồi, tắt đi giờ mình vào đến đoạn đăng nhập thì nó báo : "Đang lấy thông tin nhân vật" rồi nó cứ thế k chạy tiếp, quay ra xem SecureCRT nó báo lỗi này "GetRoleListOfAccount(caibang) fail", trước mình bị lỗi này rồi,phải xóa hết đi cài lại từ đầu,mình đang cầy 1 con giờ xóa đi chắc chết. Ai biết lỗi này là gì k
    Khách viếng thăm hãy cùng he0konangel xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    254

Bác nào bày cho mình cách mở lại cái cẩm nang hoàng kim với
    Khách viếng thăm hãy cùng Anh2SiTinh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    315

Trích dẫn Gửi bởi Anh2SiTinh [Only registered and activated users can see links. ]
    Bác nào bày cho mình cách mở lại cái cẩm nang hoàng kim với
    Tải bản tổng hợp của anh tvnam . sau đó lục vào script cẩm nang hoàng kim rồi lấy về .
    xong
    Droprate thì tải ebook về đọc rồi thêm vào
    Khách viếng thăm hãy cùng bthhhz xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    29

Trích dẫn Gửi bởi ducvietbr [Only registered and activated users can see links. ]
    sao sever này không có map luyện công vậy các bác em muốn thêm map luyện công thì làm sao vậy ???
    [Only registered and activated users can see links. ]
    sv này bạn wa map như là vinagame nhé, nên chỉ cần lên google search bản đồ võ lâm 1 là sẽ biết từ thành nào wa map nào map nào....
    Khách viếng thăm hãy cùng ntnh19_4 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

6. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến ntnh19_4 vì bài viết này !

ducvietbr (03-07-15)

Thành Viên
    Thanks
    254

Trích dẫn Gửi bởi bthhhz [Only registered and activated users can see links. ]
    Tải bản tổng hợp của anh tvnam . sau đó lục vào script cẩm nang hoàng kim rồi lấy về .
    xong
    Droprate thì tải ebook về đọc rồi thêm vào
    Vãi cả bao nhiêu đây link lục cái nào ?

1. Video hướng dẫn chi tiết cài đặt JX Linux by yoken9x link : [Only registered and activated users can see links. ] và Update 4 thêm 1 số tính năng và fix 1 số lỗi link: [Only registered and activated users can see links. ]

2. Server Việt Hóa Tổng hợp Ver 3 cho anh em - Mới nhất của Trần Minh Do....có hướng dẫn chi tiết Link: [Only registered and activated users can see links. ]

3. Sever có Update Linux tiếp nho nhỏ cho ae chơi OFF vui vẻ của Galaxy ... có hướng dẫn cài từ A-->Z và link: [Only registered and activated users can see links. ]

Ngoài ra: chia sẻ thêm link : [Only registered and activated users can see links. ] Cho ACE nào muốn làm nhiệm vụ môn phái như hồi xưa.
    .....ACE nhanh tay kẻo Link Die nhé!!! Chúc ACE trải nghiệm vui vẻ và phát triển Linux ngày 1 phát triển
    Khách viếng thăm hãy cùng Anh2SiTinh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết tvnnam's Avatar
    Đang ở
    Hưng Yên
    Thanks
    488

Trích dẫn Gửi bởi Anh2SiTinh [Only registered and activated users can see links. ]
    Vãi cả bao nhiêu đây link lục cái nào ?

1. Video hướng dẫn chi tiết cài đặt JX Linux by yoken9x link : [Only registered and activated users can see links. ] và Update 4 thêm 1 số tính năng và fix 1 số lỗi link: [Only registered and activated users can see links. ]

2. Server Việt Hóa Tổng hợp Ver 3 cho anh em - Mới nhất của Trần Minh Do....có hướng dẫn chi tiết Link: [Only registered and activated users can see links. ]

3. Sever có Update Linux tiếp nho nhỏ cho ae chơi OFF vui vẻ của Galaxy ... có hướng dẫn cài từ A-->Z và link: [Only registered and activated users can see links. ]

Ngoài ra: chia sẻ thêm link : [Only registered and activated users can see links. ] Cho ACE nào muốn làm nhiệm vụ môn phái như hồi xưa.
    .....ACE nhanh tay kẻo Link Die nhé!!! Chúc ACE trải nghiệm vui vẻ và phát triển Linux ngày 1 phát triển
    cẩm nang hk
    \server1\script\item\hoojyn.lua trong Sever có Update Linux tiếp nho nhỏ cho ae chơi OFF vui vẻ của Galaxy nhé.
    CTV- GIẢI ĐÁP THẮC MẮC JX LINUX OFF

9. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến tvnnam vì bài viết này !

Anh2SiTinh (03-07-15)

Vi phạm quy định
    Thanks
    315

Trích dẫn Gửi bởi ntnh19_4 [Only registered and activated users can see links. ]
    sv này bạn wa map như là vinagame nhé, nên chỉ cần lên google search bản đồ võ lâm 1 là sẽ biết từ thành nào wa map nào map nào....
    ý bạn trên kia là muốn tạo 1 cái đi tới luôn như mấy sv win ấy

Thành Viên Tâm Huyết tvnnam's Avatar
    Đang ở
    Hưng Yên
    Thanks
    488

Trích dẫn Gửi bởi bthhhz [Only registered and activated users can see links. ]
    ý bạn trên kia là muốn tạo 1 cái đi tới luôn như mấy sv win ấy
    thần hành phù chắc em này chưa biết xài rồi
    CTV- GIẢI ĐÁP THẮC MẮC JX LINUX OFF

Vi phạm quy định
    Thanks
    315

Trích dẫn Gửi bởi tvnnam [Only registered and activated users can see links. ]
    thần hành phù chắc em này chưa biết xài rồi
    Toàn muốn mì ăn liền thì sao mà chịu nổi anh . hahahah . Em còn phải đọc Ebook suốt ngày đây mà chưa hiểu hết dc nói chi mà mì tôm :3

Trích dẫn Gửi bởi ducvietbr [Only registered and activated users can see links. ]
    bác rãnh ko teamvie chỉ em vài thứ như tạo lệnh bài GM phát
    cảm ơn bác
    Có rảnh cũng ko đi lấy kiến thức của người viết Ebook. Người ta có công viết thì người học có mắt để đọc mới công bằng cả 2 =]]u

13. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến bthhhz vì bài viết này !

tvnnam (03-07-15)

Trang 78 của 145 Đầu tiênĐầu tiên ... 28 68 76 77 78 79 80 88 128 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [KT] Reup Video Hướng Dẫn Kiếm Thế Linux
    Bởi vipbk trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 26
    Bài viết cuối: 07-05-16, 07:18 AM
  2. [KT] xin video cài kt linux
    Bởi tinhlabui trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 28-04-13, 04:24 PM
  3. [TLBB] Share video hướng dẫn cài Oracle 10g R2 (10.2) trên Linux CentOS 5