[JX] Video hướng dẫn chi tiết cài đặt JX Linux by yoken9x - Trang 59
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 59 của 145 Đầu tiênĐầu tiên ... 9 49 57 58 59 60 61 69 109 ... CuốiCuối
Kết quả 581 đến 590 của 1445
    Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: Video hướng dẫn chi tiết cài đặt JX Linux by yoken9x

bác nào đang onl thông não dùm em cái. đang ngồi chán vọc thằng lễ quan vì chả biết code đâu. tìm trong file ../global/·ÈË_Àñ¹Ù.lua tìm hết các file liên quan và các hàm rồi mà tìm kô thấy code nhận skill 9x để sửa thành luyện skill. ví trí nhận skill tìm thấy rồi nhưng chỗ sữa sau khi nhận là 1 cấp không phải 20 và có thể luyện được và X20 hay tùy ý. thank AE nào rảnh chỉ dùm
    Khách viếng thăm hãy cùng xuanduan xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết tvnnam's Avatar
    Đang ở
    Hưng Yên
    Thanks
    488

Trích dẫn Gửi bởi xuanduan [Only registered and activated users can see links. ]
    bác nào đang onl thông não dùm em cái. đang ngồi chán vọc thằng lễ quan vì chả biết code đâu. tìm trong file ../global/·ÈË_Àñ¹Ù.lua tìm hết các file liên quan và các hàm rồi mà tìm kô thấy code nhận skill 9x để sửa thành luyện skill. ví trí nhận skill tìm thấy rồi nhưng chỗ sữa sau khi nhận là 1 cấp không phải 20 và có thể luyện được và X20 hay tùy ý. thank AE nào rảnh chỉ dùm
    bạn hiểu sai rồi.... nói thế này cho đơn giản..... muốn không luyện skill thì bạn nhận ở lễ quan có thể điều chỉnh từ 1 đến 20 điểm là max............ còn muốn luyện skill thì bạn phải làm nhiệm vụ và thêm cái quest nv môn phái vào nếu chưa có nhé. tham khảo thêm sever có luyện skill nhé bạn : [Only registered and activated users can see links. ]
    CTV- GIẢI ĐÁP THẮC MẮC JX LINUX OFF

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi tvnnam [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn hiểu sai rồi.... nói thế này cho đơn giản..... muốn không luyện skill thì bạn nhận ở lễ quan có thể điều chỉnh từ 1 đến 20 điểm là max............ còn muốn luyện skill thì bạn phải làm nhiệm vụ và thêm cái quest nv môn phái vào nếu chưa có nhé. tham khảo thêm sever có luyện skill nhé bạn : [Only registered and activated users can see links. ]
    ủa kỳ zay. mình đã tìm ra chỗ nhận skill lv1 rồi. và mình cũng mới test xong có luyện được 2% rồi. mình mò ra tới bảng exp skill rồi. và code tính điểm exp đây thì phải
    function SkillExpFunc(Exp0,a,Level,Time,Range)
    return floor(Exp0*(a^(Level-1))*Time*Range/2)
    end
    và thế vào như thế này không biết đúng ko

skill_skillexp_v={{ {1, SkillExpFunc(58800000,50.15,1,5,100)},

kẹt cái là thế kiểu nào cũng ko X exp theo ý được. mình đang test đại xem nó ra cái gì. tại vì toán học thì dốt đặc nên mấy cái công thức nhìn thì biết nhưng nó tính toán và thế chân thế nào thì mình chưa có kinh nghjem code nên chịu chỉ có thể vọc mỏi tay thôi.
    sẵn có thánh nàoc chỉ mình code xong ko cần Rs sever ko.

Vi phạm quy định
    Thanks
    315

Trích dẫn Gửi bởi xuanduan [Only registered and activated users can see links. ]
    ủa kỳ zay. mình đã tìm ra chỗ nhận skill lv1 rồi. và mình cũng mới test xong có luyện được 2% rồi. mình mò ra tới bảng exp skill rồi. và code tính điểm exp đây thì phải
    function SkillExpFunc(Exp0,a,Level,Time,Range)
    return floor(Exp0*(a^(Level-1))*Time*Range/2)
    end
    và thế vào như thế này không biết đúng ko

skill_skillexp_v={{ {1, SkillExpFunc(58800000,50.15,1,5,100)},

kẹt cái là thế kiểu nào cũng ko X exp theo ý được. mình đang test đại xem nó ra cái gì. tại vì toán học thì dốt đặc nên mấy cái công thức nhìn thì biết nhưng nó tính toán và thế chân thế nào thì mình chưa có kinh nghjem code nên chịu chỉ có thể vọc mỏi tay thôi.
    sẵn có thánh nàoc chỉ mình code xong ko cần Rs sever ko.
    sửa cái /2 = 1 hoặc bỏ đi . mình ghĩ đoạn này sẽ trả giá trị về là chia làm 2 cho nên chắc đổi 1 sẽ nhân 2 exp dc
    Khách viếng thăm hãy cùng bthhhz xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi bthhhz [Only registered and activated users can see links. ]
    sửa cái /2 = 1 hoặc bỏ đi . mình ghĩ đoạn này sẽ trả giá trị về là chia làm 2 cho nên chắc đổi 1 sẽ nhân 2 exp dc
    thank bạn nhưng vẫn ko X exp theo ý được dù đẵ tăng EXP lên nhưng vẫn không được. có thánh nào lướt qua thông cho phát đi mò mệt vãi. khác gì đi học tập viết lớp 1

Thành Viên
    Thanks
    0

yoken9x ơi , sao tui chạy hết tới chạy Sword là báo lỗi ko chạy đc , tui đang xài win XP
    Khách viếng thăm hãy cùng kenhyuk xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi kenhyuk [Only registered and activated users can see links. ]
    yoken9x ơi , sao tui chạy hết tới chạy Sword là báo lỗi ko chạy đc , tui đang xài win XP
    Lỗi như nao. Up hinh hay viet cau loi nguoi ta moi biet sua. Tui nghi chac 2 loi nay qua.
    1. Tat tuong lua di la ok
    2. Loi conet db loi nay trong pic nhieu nguoi huong dan rui chiu kho doc di.
    Giui tu dj dong ko viet duoc dấu Thong cảm

Thành Viên
    Đang ở
    Trần Khát Trân & Cầu Giấy !
    Thanks
    32

Em chạy được hết rồi mà sao đến phần tạo tài khoản mà nó cứ thông báo tạo tài khoản không được bác nhỉ. Tuy là config đường dẫn về Pays r
    Khách viếng thăm hãy cùng wizard xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    72

[Only registered and activated users can see links. ]
    lởi này không conect được Sword3PaySys_Y .help me
    Khách viếng thăm hãy cùng longryu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    67

cai phan tool cua em em Xóa Pacth và jxser Yoken trong centos de them cai ver3 - TranminhDo vao nhung bi loi. gio em muon quay ve sever cua yoken nhung trong phan winSCP ko con phan jxer cua yoken nua. mac du da giai nen lai. ai giup em voi

Chú ý post bài có dấu tiếng Việt
    Khách viếng thăm hãy cùng vohansatso09 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 59 của 145 Đầu tiênĐầu tiên ... 9 49 57 58 59 60 61 69 109 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [KT] Reup Video Hướng Dẫn Kiếm Thế Linux
    Bởi vipbk trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 26
    Bài viết cuối: 07-05-16, 07:18 AM
  2. [KT] xin video cài kt linux
    Bởi tinhlabui trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 28-04-13, 04:24 PM
  3. [TLBB] Share video hướng dẫn cài Oracle 10g R2 (10.2) trên Linux CentOS 5
    Bởi mastervnn trong diễn đàn Releases