[JX] Video hướng dẫn chi tiết cài đặt JX Linux by yoken9x - Trang 29
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 29 của 145 Đầu tiênĐầu tiên ... 19 27 28 29 30 31 39 79 129 ... CuốiCuối
Kết quả 281 đến 290 của 1445
    Thành Viên Tâm Huyết danghai1993's Avatar
    Thanks
    210

Ðề: Video hướng dẫn chi tiết cài đặt JX Linux by yoken9x

Trích dẫn Gửi bởi hoangcungclub [Only registered and activated users can see links. ]
    cho mình hỏi xóa hết nhân vật làm sao vậy.
    kết nối qua MySQL trong linux (dùng navicat ấy) rồi vào role xóa.
    Khách viếng thăm hãy cùng danghai1993 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên hoangcungclub's Avatar
    Thanks
    24

Trích dẫn Gửi bởi danghai1993 [Only registered and activated users can see links. ]
    danghai1993
    bạn cho mình xin yahoo
    Khách viếng thăm hãy cùng hoangcungclub xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên vuongminh's Avatar
    Thanks
    18

Icon4 Ðề: Video hướng dẫn chi tiết cài đặt JX Linux by yoken9x

Còn Bạn Nào Onl Ko ? Có Thể Giúp Mình Cái Vụ Error S3RelayServer_Y.exe và Sword3PaySys_Y.exe ko ? mình đã làm đúng hết trên topic và các cách fix rồi nhưng vẫn không đc nó hại não mình 3 ngày nay rồi hixhix thấy bạn nào cũng chạy đc :Z . Thank Các Bạn Trước . Yahoo của mình : [Only registered and activated users can see links. ] .
    Khách viếng thăm hãy cùng vuongminh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên anhnakid1412's Avatar
    Thanks
    97

Trích dẫn Gửi bởi vuongminh [Only registered and activated users can see links. ]
    Còn Bạn Nào Onl Ko ? Có Thể Giúp Mình Cái Vụ Error S3RelayServer_Y.exe và Sword3PaySys_Y.exe ko ? mình đã làm đúng hết trên topic và các cách fix rồi nhưng vẫn không đc nó hại não mình 3 ngày nay rồi hixhix thấy bạn nào cũng chạy đc :Z . Thank Các Bạn Trước . Yahoo của mình : [Only registered and activated users can see links. ] .
    bạn dùng cái này GMPassGen.exe
    để mã hóa ip ở trong database.ini nha
    phần mềm thì tự tìm nha
    Khách viếng thăm hãy cùng anhnakid1412 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    11

Đã bạn nào đưa sv này lên ol đc chưa vậy? ai biết hoặc có hướng dẫn ko giúp mình với
    Khách viếng thăm hãy cùng huycnt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    18

Trích dẫn Gửi bởi anhnakid1412 [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn dùng cái này GMPassGen.exe
    để mã hóa ip ở trong database.ini nha
    phần mềm thì tự tìm nha
    Đc Rồi Bạn Ah Do Mình Ko Đặt Pass sa Trong SQL . Nhưng Lại Có 1 Vấn Đề Là Mình Ko Tạo Đc acc Tại Tool hix mặc Dù Mình Đã Trỏ Đường Dẩn Đến Mục plays Rồi . Mình Vào Game Bằng TK binhchivn . Có Ai Bik Là Bị Lý Do gì ko ? Tìm Hoài Ko ra vs Lại Add Xu Vào TK Thì Làm Cách Nào Có Phải Trong SQL Ko ? Có Cao Nhân Nào Chỉ Giáo Mình vs Chưa Làm Linux Bao Giờ . Thank All .

Thành Viên yoken9x's Avatar
    Đang ở
    Recycle Bin
    Thanks
    88

Trích dẫn Gửi bởi vuongminh [Only registered and activated users can see links. ]
    Đc Rồi Bạn Ah Do Mình Ko Đặt Pass sa Trong SQL . Nhưng Lại Có 1 Vấn Đề Là Mình Ko Tạo Đc acc Tại Tool hix mặc Dù Mình Đã Trỏ Đường Dẩn Đến Mục plays Rồi . Mình Vào Game Bằng TK binhchivn . Có Ai Bik Là Bị Lý Do gì ko ? Tìm Hoài Ko ra vs Lại Add Xu Vào TK Thì Làm Cách Nào Có Phải Trong SQL Ko ? Có Cao Nhân Nào Chỉ Giáo Mình vs Chưa Làm Linux Bao Giờ . Thank All .
    Chắc bạn không cài sql server 2000 mà dùng sql portable nên k reg acc = tool được chăng?
    Server này không dùng xu mà dùng tiền đồng, trong sv đã có scrip nhận tiền đồng chổ lể quan, thân !
    Khách viếng thăm hãy cùng yoken9x xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    18

Trích dẫn Gửi bởi yoken9x [Only registered and activated users can see links. ]
    Chắc bạn không cài sql server 2000 mà dùng sql portable nên k reg acc = tool được chăng?
    Server này không dùng xu mà dùng tiền đồng, trong sv đã có scrip nhận tiền đồng chổ lể quan, thân !
    Mình Dùng SQL 2k Bạn Ah hi . Ok Thank Bạn Nhiều Lắm Lắm .
    Lần sửa cuối bởi vuongminh, ngày 22-09-14 lúc 09:39 PM.

Thành Viên
    Thanks
    19

e là newbie nên chưa rành cách cài bác có thể share cái winxp giống trong videos của bác không
    vì máy thật của em không biết nó lỗi win hay cài thiếu cái gì mà mấy tool em down của bác share về nó chẳng chạy được cái nào cả
    thank bác
    Khách viếng thăm hãy cùng thjentu1102 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    11

Trích dẫn Gửi bởi danghai1993 [Only registered and activated users can see links. ]
    cho hỏi sao mình tạo nv mới toàn bị báo là "Tên nv đã tồn tại hoặc ko đúng quy tắc" vậy?
    mình chỉ tạo đc mỗi nv tên GameMaster còn tạo nv khác ko đc. tạo tài khoản khác cũng ko tạo nv mới đc. ai biết lỗi ở đâu ko
    Khách viếng thăm hãy cùng huycnt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 29 của 145 Đầu tiênĐầu tiên ... 19 27 28 29 30 31 39 79 129 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [KT] Reup Video Hướng Dẫn Kiếm Thế Linux
    Bởi vipbk trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 26
    Bài viết cuối: 07-05-16, 07:18 AM
  2. [KT] xin video cài kt linux
    Bởi tinhlabui trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 28-04-13, 04:24 PM
  3. [TLBB] Share video hướng dẫn cài Oracle 10g R2 (10.2) trên Linux CentOS 5
    Bởi mastervnn trong diễn đàn Releases