[JX] Video hướng dẫn chi tiết cài đặt JX Linux by yoken9x - Trang 107
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 107 của 145 Đầu tiênĐầu tiên ... 7 57 97 105 106 107 108 109 117 ... CuốiCuối
Kết quả 1,061 đến 1,070 của 1445
    Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: Video hướng dẫn chi tiết cài đặt JX Linux by yoken9x

Trích dẫn Gửi bởi quycontn [Only registered and activated users can see links. ]
    \
    Thay xong reset centOS, bật SecureCRT lên thì lại lỗi "????". E type lệnh ifconfig... vẫn thế bác ạ E nghi là do cái ip modem với máy mình. IP modem 192.168.100.1, IP máy 192.168.100.8. Liệu có vấn đề gì ko bác. E xài win xp. Đã mã hóa ip server sang md5 rồi
    Nếu là Win 7 thì bạn thử tắt hết AV, tường lửa và chạy các sv bằng " run with adminitrator" xem, mình trước cũng thế và chạy đc

Ah các bác cho mình hỏi sao mình vào " Thuơng nhân thần bí" và Thợ rèn thì không có chức năng tạo đồ bạch kim vậy
    Khách viếng thăm hãy cùng xerud xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên GameZone hu_go1224's Avatar
    Thanks
    5

Icon4 Ðề: Video hướng dẫn chi tiết cài đặt JX Linux by yoken9x

Mọi người cho mình hỏi ngu 1 câu với, mình run server được rùi. giờ muốn dev script, setting thì vào chỗ nào vì mình k biết những mục đó phải vào đâu trên máy ảo Linux. ai hướng dẫn mình với
    Khách viếng thăm hãy cùng hu_go1224 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

Icon9 Ðề: Video hướng dẫn chi tiết cài đặt JX Linux by yoken9x

Mọi người chỉ giúp mình update các phiên bản kia chia 2 mục 1 cái pacth_Client thì chép đè vào mục của VNG còn cái Pacth_sever thì chép vào đâu chép thế nào Y_Y
    Khách viếng thăm hãy cùng hungthai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Sài Gòn
    Thanks
    15

Đề nghị mod close topic. Tụi lóc chóc này vào ko chịu đọc #1 đến cuối. Ăn sẳn thôi chứ cái méo gì củng đi hỏi
    Khách viếng thăm hãy cùng volamkysu.vn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên taoaccts13's Avatar
    Thanks
    45

Đừng closed, ko thích trả lời thì thôi cho tụi nó mò chết cha lun
    Khách viếng thăm hãy cùng taoaccts13 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên GameZone hu_go1224's Avatar
    Thanks
    5

Trích dẫn Gửi bởi volamkysu.vn [Only registered and activated users can see links. ]
    Đề nghị mod close topic. Tụi lóc chóc này vào ko chịu đọc #1 đến cuối. Ăn sẳn thôi chứ cái méo gì củng đi hỏi
    Từ post #1 đến cuối có post nào hướng dẫn sử dụng WinScp để vào Sever edit không, nếu có thì cho cái link rồi hãy nói bạn volamkysu. Gặp newbie mò hoài không thấy nên mới lên hỏi. Không thích thì giúp thì đừng rep. Rep kiểu người thất học vậy.

Mình cũng chẳng phải dân CNTT. Chẳng qua thích JX nên tìm hiểu. Gặp người như bạn chắc 4rum Down sớm. Cái gì cũng close.
    Trích dẫn Gửi bởi hungthai [Only registered and activated users can see links. ]
    Mọi người chỉ giúp mình update các phiên bản kia chia 2 mục 1 cái pacth_Client thì chép đè vào mục của VNG còn cái Pacth_sever thì chép vào đâu chép thế nào Y_Y
    Search google xem hướng dẫn sử dụng WinSCp để vào được server rùi chép patch vào đó nha bạn.
    Khách viếng thăm hãy cùng hu_go1224 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    13

add ơi sao không đánh được quái trên Vi Sơn Đảo vậy...Làm sao để fix lỗi đó
    Khách viếng thăm hãy cùng huypronet xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết tvnnam's Avatar
    Đang ở
    Hưng Yên
    Thanks
    488

Trích dẫn Gửi bởi hu_go1224 [Only registered and activated users can see links. ]
    Mọi người cho mình hỏi ngu 1 câu với, mình run server được rùi. giờ muốn dev script, setting thì vào chỗ nào vì mình k biết những mục đó phải vào đâu trên máy ảo Linux. ai hướng dẫn mình với
    Trích dẫn Gửi bởi hungthai [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn vào thư mục toll/winscp để kết nối vào sever máy ảo nhé

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi xerud [Only registered and activated users can see links. ]
    Nếu là Win 7 thì bạn thử tắt hết AV, tường lửa và chạy các sv bằng " run with adminitrator" xem, mình trước cũng thế và chạy đc

Ah các bác cho mình hỏi sao mình vào " Thuơng nhân thần bí" và Thợ rèn thì không có chức năng tạo đồ bạch kim vậy
    tắt card mạng thật đi và chạy lại xem nào??? nếu không được xem hướng dẫn ở #1 nhé
    CTV- GIẢI ĐÁP THẮC MẮC JX LINUX OFF

Thành Viên Tâm Huyết tvnnam's Avatar
    Đang ở
    Hưng Yên
    Thanks
    488

Trích dẫn Gửi bởi volamkysu.vn [Only registered and activated users can see links. ]
    tôi đồng ý với Bác là newbine nên tìm tòi và đọc 1 chút nếu không có và khó qua thì mới nên hỏi
    Nhưng Bác cũng hơi mạnh mồm rồi đấy bác có quyền gì mà close topic của người khác khi người khác không vi phạm nội dung gì
    đề nghị xem lại thái độ và cảm xúc " đùng nóng máy mà cháy bugi nhé"

Trích dẫn Gửi bởi hu_go1224 [Only registered and activated users can see links. ]
    Từ post #1 đến cuối có post nào hướng dẫn sử dụng WinScp để vào Sever edit không, nếu có thì cho cái link rồi hãy nói bạn volamkysu. Gặp newbie mò hoài không thấy nên mới lên hỏi. Không thích thì giúp thì đừng rep. Rep kiểu người thất học vậy.

Mình cũng chẳng phải dân CNTT. Chẳng qua thích JX nên tìm hiểu. Gặp người như bạn chắc 4rum Down sớm. Cái gì cũng close.

Search google xem hướng dẫn sử dụng WinSCp để vào được server rùi chép patch vào đó nha bạn.
    người ta nói cũng có phần đúng nhưng hơi quá ... nhưng bạn đừng tỏ thái độ bức xúc và xúc phạm người khác như vậy... mình nghĩ không nên đâu chúng ta đều là người có ăn có học hết mà nên có thái độ văn minh 1 chút

Trích dẫn Gửi bởi huypronet [Only registered and activated users can see links. ]
    add ơi sao không đánh được quái trên Vi Sơn Đảo vậy...Làm sao để fix lỗi đó
    Xem lại cái lệnh trước hàm di chuyển nhân vật lên vi sơn đảo đó

Trạng thái phi chiến đấu không đánh được quái đâu

server1/script/item/vsd

SetFightState(1);
    CTV- GIẢI ĐÁP THẮC MẮC JX LINUX OFF

10. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến tvnnam vì bài viết này !

huypronet (16-10-15)

Thành Viên
    Thanks
    0

Bạn TVvnam cho mình hỏi chút, làm sao để bật chức năng chế đồ bạch kim lên đc, trong đối thoại với thợ rèn và thương nhân thần bí không có chức năng ấy
    Khách viếng thăm hãy cùng xerud xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 107 của 145 Đầu tiênĐầu tiên ... 7 57 97 105 106 107 108 109 117 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [KT] Reup Video Hướng Dẫn Kiếm Thế Linux
    Bởi vipbk trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 26
    Bài viết cuối: 07-05-16, 07:18 AM
  2. [KT] xin video cài kt linux
    Bởi tinhlabui trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 28-04-13, 04:24 PM
  3. [TLBB] Share video hướng dẫn cài Oracle 10g R2 (10.2) trên Linux CentOS 5
    Bởi mastervnn trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 11