[JX] Video hướng dẫn chi tiết cài đặt JX Linux by yoken9x - Trang 106
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 106 của 145 Đầu tiênĐầu tiên ... 6 56 96 104 105 106 107 108 116 ... CuốiCuối
Kết quả 1,051 đến 1,060 của 1445
    Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: Video hướng dẫn chi tiết cài đặt JX Linux by yoken9x

Dear các bac.
    Chẳng là hôm nay mình tự nhiên ngứa tay, dùng tool sửa loạn các chỉ số trong file magicattrib.txt lên ( có những chỉ số lên đến 1.000.000 ). Sau khi đồng bộ file giữa sv và client, khởi động lại sv thì bị lỗi này. Mong các bác chỉ cho cách khắc phục.
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng xerud xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    62

Trích dẫn Gửi bởi tvnnam [Only registered and activated users can see links. ]
    vấn đề này nó hơi nhạy cảm đó bạn ah........... chơi mạng lan mình có thể gợi ý giúp bạn còn online thì mình chịu.... bạn thông cảm nhé.... ở đây mình chỉ giúp các bạn những thắc mắc về jx linux off mà thôi
    bác ơi config ip ở đâu để chơi đc mạng lan vậy. mà em phải tắt card mạng chỉnh đi mới chạy đc sv. mà tắt đi rồi thì muốn chơi mạng lan kiểu j vậy bác???
    Khách viếng thăm hãy cùng caunho1x9x xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

cho mình hỏi máy mình dual core e6700 + ram 3 gb có kham chơi đc sv này k ạ
    Khách viếng thăm hãy cùng vuongcoc xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết tvnnam's Avatar
    Đang ở
    Hưng Yên
    Thanks
    488

Trích dẫn Gửi bởi xerud [Only registered and activated users can see links. ]
    Dear các bac.
    Chẳng là hôm nay mình tự nhiên ngứa tay, dùng tool sửa loạn các chỉ số trong file magicattrib.txt lên ( có những chỉ số lên đến 1.000.000 ). Sau khi đồng bộ file giữa sv và client, khởi động lại sv thì bị lỗi này. Mong các bác chỉ cho cách khắc phục.
    xóa sever đi cài lại là được ( centos đó) hoặc tìm file magicattrib.txt cũ chép đè lên ok.... chú ý đồng bộ sever và client nhé

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi caunho1x9x [Only registered and activated users can see links. ]
    bác ơi config ip ở đâu để chơi đc mạng lan vậy. mà em phải tắt card mạng chỉnh đi mới chạy đc sv. mà tắt đi rồi thì muốn chơi mạng lan kiểu j vậy bác???
    bạn làm theo hướng dẫn của bài này nhé: [Only registered and activated users can see links. ]

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi vuongcoc [Only registered and activated users can see links. ]
    cho mình hỏi máy mình dual core e6700 + ram 3 gb có kham chơi đc sv này k ạ
    chơi tốt bạn nhé.... vì máy ảo centos chỉ cần để tối thiểu 1GB là được và máy thật chạy 2GB
    CTV- GIẢI ĐÁP THẮC MẮC JX LINUX OFF

5. The Following 2 Users Say Thank You to tvnnam For This Useful Post:

caunho1x9x (14-10-15), vuongcoc (13-10-15)

Thành Viên
    Thanks
    0

Cứu e với con srt cứ đến đây là ngừng k load nữa @@ killed :v Vào tạo được nhân vật xong máy chủ bảo trì ạ [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng quycontn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên GameZone vitdonal92's Avatar
    Thanks
    17

Trích dẫn Gửi bởi quycontn [Only registered and activated users can see links. ]
    Cứu e với con srt cứ đến đây là ngừng k load nữa @@ killed :v Vào tạo được nhân vật xong máy chủ bảo trì ạ
    Hôm bửa mình cũng giống vậy. Mình chuyển car ip vmware adapter 1 qua sài cái ip car ảo ware NAT 8 nó lại được . Bạn thử chuyễn car mạng xem được không .
    Sẵng tiện hỏi cái . Trang bị minh phượng mặt vô vũ khí không sáng nhĩ . Ai giúp hộ cái cho nó bằng người ta với .hihi
    Khách viếng thăm hãy cùng vitdonal92 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi vitdonal92 [Only registered and activated users can see links. ]
    Hôm bửa mình cũng giống vậy. Mình chuyển car ip vmware adapter 1 qua sài cái ip car ảo ware NAT 8 nó lại được . Bạn thử chuyễn car mạng xem được không .
    Sẵng tiện hỏi cái . Trang bị minh phượng mặt vô vũ khí không sáng nhĩ . Ai giúp hộ cái cho nó bằng người ta với .hihi
    Bác chuyển thế nào giúp e cụ thể cái :d Tiện thể e nói luôn là e xài card wifi. Ip modem nó là 192.168.100.1 cơ. Có vấn đề gì với cái ip này ko ạ
    Lần sửa cuối bởi quycontn, ngày 15-10-15 lúc 01:56 PM.

Thanks
    17

Trích dẫn Gửi bởi quycontn [Only registered and activated users can see links. ]
    Bác chuyển thế nào giúp e cụ thể cái :d
    Bạn lam̀ i như video chỉ khác chỗ người ta cài bằng cái mạng ảo là adapter 2 còn mình thì công bằng NAT 8 thôi. Ông dùng nói là không biết cái nào là car mạng ảo nha.
    Khách viếng thăm hãy cùng vitdonal92 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi vitdonal92 [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn lam̀ i như video chỉ khác chỗ người ta cài bằng cái mạng ảo là adapter 2 còn mình thì công bằng NAT 8 thôi. Ông dùng nói là không biết cái nào là car mạng ảo nha.
    \
    Thay xong reset centOS, bật SecureCRT lên thì lại lỗi "????". E type lệnh ifconfig... vẫn thế bác ạ E nghi là do cái ip modem với máy mình. IP modem 192.168.100.1, IP máy 192.168.100.8. Liệu có vấn đề gì ko bác. E xài win xp. Đã mã hóa ip server sang md5 rồi

Thanks
    17

\
    Thay xong reset centOS, bật SecureCRT lên thì lại lỗi "????". E type lệnh ifconfig... vẫn thế bác ạ E nghi là do cái ip modem với máy mình. IP modem 192.168.100.1, IP máy 192.168.100.8. Liệu có vấn đề gì ko bác. E xài win xp. Đã mã hóa ip server sang md5 rồi
    bật vmware lên. Vào cái cents rồi config cái . Địa chỉ ip lại NAT 8 chưa .config vmware lại NAT 8 nữa nha. Tắt hết car mạng . Không thì chừa car wifi thôi. Nếu không đưọc nửa tối mình team giúp tại giờ mình đang đi làm . Bạn gởi sđt qua tin nhắn cho mình . Nói trước là chỉ biết sơ sơ . Giúp bạn được tới đâu thì hay chứ mình không phải pro đâu .

Trang 106 của 145 Đầu tiênĐầu tiên ... 6 56 96 104 105 106 107 108 116 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [KT] Reup Video Hướng Dẫn Kiếm Thế Linux
    Bởi vipbk trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 26
    Bài viết cuối: 07-05-16, 07:18 AM
  2. [KT] xin video cài kt linux
    Bởi tinhlabui trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 28-04-13, 04:24 PM
  3. [TLBB] Share video hướng dẫn cài Oracle 10g R2 (10.2) trên Linux CentOS 5
    Bởi mastervnn trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 11