[JX] Hướng dẫn Fix bảng xếp hạng Linux Server - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 51
    Thành Viên
    Thanks
    10

Ðề: Hướng dẫn Fix bảng xếp hạng Linux Server

sao mình làm thử mà ko dc vậy , bạn thử up hình cái bảng xếp hạng đã fix lên cho mình tham khảo với. Hôm nọ pm hỏi admin hoanmyvolam thấy ông bảo xài bản goddess xịn, ko lỗi bảng xếp hạng chứ ko phải do client
    Khách viếng thăm hãy cùng kenobi1102 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên tranminhdo's Avatar
    Thanks
    80

Các bác ai cũng bão fix dc ! Fix dc thì vui. Mỗi người 1 cách ai fix dc trước ai fix dc sau ko quan trọng ! nhưng chung qui là vẫn như nhau thoy. Quan trọng là fix dc bằng chính khả năng thì mới thật vui đúng ko bác trung và bác bin. Còn giống những ng khac thi cũng ko có gì gọi là hay ! Hihi !
    Khách viếng thăm hãy cùng tranminhdo xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

3. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến tranminhdo vì bài viết này !

BladeKnight109 (09-08-14)

Thành Viên trungviet2k's Avatar
    Thanks
    12

Trích dẫn Gửi bởi kenobi1102 [Only registered and activated users can see links. ]
    sao mình làm thử mà ko dc vậy , bạn thử up hình cái bảng xếp hạng đã fix lên cho mình tham khảo với. Hôm nọ pm hỏi admin hoanmyvolam thấy ông bảo xài bản goddess xịn, ko lỗi bảng xếp hạng chứ ko phải do client
    nếu bạn bị vướn mắt ở chổ goddess. Dùng Hex editor để điều chỉnh lại các Class và Type đúng theo thứ tự của file .ini Client

Cách thứ 2: Xem thứ tự goddess rồi sửa lại ở Client. Đối với goddess xịn chẳng qua là được Hex lại mà thôi , Sai đi thì nó ko có TOP nhưng ko Carsh, Chỉ cần điều chỉnh lại là có top.

Còn Demo để mình làm 1 cái path để mọi người vào Server tha hồ test bằng nick GM
    Khách viếng thăm hãy cùng trungviet2k xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    10

Trích dẫn Gửi bởi trungviet2k [Only registered and activated users can see links. ]
    nếu bạn bị vướn mắt ở chổ goddess. Dùng Hex editor để điều chỉnh lại các Class và Type đúng theo thứ tự của file .ini Client

Cách thứ 2: Xem thứ tự goddess rồi sửa lại ở Client. Đối với goddess xịn chẳng qua là được Hex lại mà thôi , Sai đi thì nó ko có TOP nhưng ko Carsh, Chỉ cần điều chỉnh lại là có top.

Còn Demo để mình làm 1 cái path để mọi người vào Server tha hồ test bằng nick GM
    có gì bạn làm demo cho mọi người test với, chứ đọc qua thế này vẫn chưa hình dung nổi
    Khách viếng thăm hãy cùng kenobi1102 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    253

có ai làm đc ko? chủ thớt có thể chỉ rõ ràng hơn đc ko? tks, mình chả huiỷ
    Khách viếng thăm hãy cùng trungjx xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

xếp hạng TK thì bt mà sao TK k có quái có đặc thám àk ai help với
    Khách viếng thăm hãy cùng mtnhocksock2 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết BladeKnight109's Avatar
    Đang ở
    0x00000000
    Thanks
    151

Fix cái xếp hạng chẳng liên quan gì đến Ui cả.
    @khoanamktvn: về chuồng đi ông kia. ho ho. ham hố.
    Khách viếng thăm hãy cùng BladeKnight109 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên trungviet2k's Avatar
    Thanks
    12

Trích dẫn Gửi bởi BladeKnight109 [Only registered and activated users can see links. ]
    Fix cái xếp hạng chẳng liên quan gì đến Ui cả.
    @khoanamktvn: về chuồng đi ông kia. ho ho. ham hố.
    Hình như bạn còn lơ mơ về việc có bao nhiêu cái bug về bảng TOP?
    Khách viếng thăm hãy cùng trungviet2k xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết BladeKnight109's Avatar
    Đang ở
    0x00000000
    Thanks
    151

Trích dẫn Gửi bởi trungviet2k [Only registered and activated users can see links. ]
    Hình như bạn còn lơ mơ về việc có bao nhiêu cái bug về bảng TOP?
    Tôi đang nắm giữ bộ server không bug, ko roll từ 1 người bạn bên China đây bạn hiền.
    Full script + Settings + Maps nguyên gốc từ VinaGame.
    Xếp hạng không liên quan gì đến Ui cả, Ui chỉ là giao diện, mỏi thứ mình có thể nhìn thấy, click được...
    Cái cốt nằm ở server. Nếu bạn đã muốn share thì share cho đàng hoàng, nữa vịt nữa ngang thế thì tốt nhất giữ làm của riêng đi.
    Tôi thì tôi không dev Jx, nên tôi không ham hố mấy vấn đề này. Thấy ông bạn khoanamktvn comment nên vào chọt vài câu cho xôm nhà xôm cửa thôi.

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi tranminhdo [Only registered and activated users can see links. ]
    Các bác ai cũng bão fix dc ! Fix dc thì vui. Mỗi người 1 cách ai fix dc trước ai fix dc sau ko quan trọng ! nhưng chung qui là vẫn như nhau thoy. Quan trọng là fix dc bằng chính khả năng thì mới thật vui đúng ko bác trung và bác bin. Còn giống những ng khac thi cũng ko có gì gọi là hay ! Hihi !
    từ ngày cái jx linux share ra, mới thấy chú xuất hiện. cả ông bin cũng thế. . lúc chưa share thì mấy chú lặn mất tăm.
    Khách viếng thăm hãy cùng BladeKnight109 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

11. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến BladeKnight109 vì bài viết này !

tuyenyd (15-08-14)

Thành Viên
    Thanks
    12

trungviet2k nguy hiểm quá à
    Khách viếng thăm hãy cùng kieplamthue xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 2 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] Hỏi Cách Cài JX Linux Và run server = 1 máy ảo
    Bởi emyeusss7 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 08-08-14, 07:14 PM
  2. [JX] [Linux] Hỏi - Cách tắt server để đảm bảo an toàn cho dữ liệu
    Bởi congthanhchien trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 04-08-14, 08:16 PM
  3. [JX] Chuyển server linux VNG từ Linux sang máy Thật !!!
    Bởi kenlucky2000 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 24-04-14, 07:44 PM
  4. [TLBB] Cài Mysql Server không kết nối được WinSCP với Server linux
    Bởi c0d0c118 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 24-01-13, 06:25 PM