Full Guide + Tutorials cho Newbie - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 9 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 86
    Thành Viên Tâm Huyết mylove09's Avatar
    Thanks
    45

Ðề: Full Guide + Tutorials cho Newbie

Trích dẫn Gửi bởi lalakers1192 [Only registered and activated users can see links. ]
    My love ơi chỗ đưa server lên onl c có thể khoanh vùng trong bài viết của c đc không ví dụ từ đoạn nào tới đoạn nào Viết hoa cho mình với đang tính làm cái cho mấy thằng bạn chơi cùng nên đang tìm!
    Ok giờ là làm online : Đơn giản
    - Cấu hình toàn bộ IP theo IP lấy ở trang canyouseeme.org sau đó mở port 15779,15884 cho moderm ( cái này Google ) thế là chiến được
    Khách viếng thăm hãy cùng mylove09 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến mylove09 vì bài viết này !

lalakers1192 (08-08-14)

Thành Viên
    Thanks
    6

ồ vậy là config ip trong sv và client giống vs dãy ip ở trang đó phải không?
    Khách viếng thăm hãy cùng lalakers1192 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    555

Trích dẫn Gửi bởi lalakers1192 [Only registered and activated users can see links. ]
    ồ vậy là config ip trong sv và client giống vs dãy ip ở trang đó phải không?
    Đúng rồi cậu

.....................
    Khách viếng thăm hãy cùng nghiadht xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

5. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến nghiadht vì bài viết này !

lalakers1192 (09-08-14)

Thành Viên
    Thanks
    14

Có ai không giúp tôi với , hỏng sến nữa đâu. Giờ đăng nhập vào smc bị lỗi "Cannot start smnet:9" còn mở SR_GameServer load một lúc tới Game world ...... là tự nhiên tắt luôn. Đã xem rất nhiều và làm theo hướng dẫn nhưng tình hình vẫn vậy. Tôi phải làm gì bây giờ. .Xin lỗi toàn là hỏi không.
    Khách viếng thăm hãy cùng muathu0000 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

Có ai biết tại sao cài trên VPS game không vào đc mà web thì vào bình thường ko, game chơi offline vẫn đc nhưng chạy trên máy khác thì sv báo bảo trì. Có phải do port của VPS không vậy nhỉ
    Khách viếng thăm hãy cùng Inversun xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    11

Trích dẫn Gửi bởi Inversun [Only registered and activated users can see links. ]
    Có ai biết tại sao cài trên VPS game không vào đc mà web thì vào bình thường ko, game chơi offline vẫn đc nhưng chạy trên máy khác thì sv báo bảo trì. Có phải do port của VPS không vậy nhỉ
    Set ip ở card mạng là đc bạn nhé 😀😀
    Khách viếng thăm hãy cùng ViewFor xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

Trích dẫn Gửi bởi ViewFor [Only registered and activated users can see links. ]
    Set ip ở card mạng là đc bạn nhé 😀😀
    vps cũng cần set ha cậu mình vào card mạng thì nó đã sét sẵn theo IP tĩnh của VPS rùi mình check IP trên web cũng là IP đó , vậy set ip nào nữa cậu
    Khách viếng thăm hãy cùng Inversun xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    14

Tôi gặp rắc rối với IIS. Đã cài asp.net và .net nhưng vào trang [Only registered and activated users can see links. ] bị no web site í configured at this address. Mở Shard manager và SR_Gameserver một lúc là bị văng ra. Tôi đã làm sai bước nào vậy ạ?
    Khách viếng thăm hãy cùng muathu0000 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết mylove09's Avatar
    Thanks
    45

Trích dẫn Gửi bởi muathu0000 [Only registered and activated users can see links. ]
    Tôi gặp rắc rối với IIS. Đã cài asp.net và .net nhưng vào trang [Only registered and activated users can see links. ] bị no web site í configured at this address. Mở Shard manager và SR_Gameserver một lúc là bị văng ra. Tôi đã làm sai bước nào vậy ạ?
    xem lại IIS và billding .
    Nếu ko vào được site test,asp là do cài iis sai
    Thiếu aspnet nhé bạn
    Khách viếng thăm hãy cùng mylove09 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    14

IIS thì mình xem đi xem lại hoài nhưng hoàn toàn mù tịt. Còn billding thì ở chốn nao. mình cài asp.net = lệnh command . Vậy mình phải lấy aspnet ở đâu? Nhờ bạn hướng dẫn cụ thể dùm.

Trang 2 của 9 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] Hướng Dẫn Chi Tiết Cài SV off cho newbie 100% full hình Ảnh
    Bởi duykhang trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 52
    Bài viết cuối: 03-11-15, 02:09 PM
  2. [JX] Newbie cần xin file NPC bán full fi phong !
    Bởi avinhdt trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 25-04-13, 11:41 AM
  3. [KT] Guide Mở Full Map Trên 1 PC
    Bởi kelly trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 24
    Bài viết cuối: 03-12-12, 02:52 PM
  4. Guide cài JX cho newbie
    Bởi BoyClassic trong diễn đàn Guides - Kho Lưu trữ
    Trả lời: 84
    Bài viết cuối: 31-05-12, 02:56 AM
  5. Video Tutorials for Adobe After Effects Vol 1-8