[JX] Server và patch jxlinux đã fix rollback và chạy script update lần 3 - Trang 19
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 19 của 19 Đầu tiênĐầu tiên ... 9 17 18 19
Kết quả 181 đến 183 của 183
    Thành Viên MajLjnh's Avatar
    Thanks
    6

Ðề: Server và patch jxlinux đã fix rollback và chạy script update lần 3

Trích dẫn Gửi bởi yoken9x [Only registered and activated users can see links. ]
    nếu bishop đã connect thì chỉ việc reset máy tính lại rồi del log trong pays rồi khởi động sv thôi
    vẫn không vào dc game nhỉ , không biết mình cấu hình sai đoạn nào không biết nữa , bạn có time ko temvie cho mình phát dc ko bạn , cảm ơn bạn trước , hii
    Khách viếng thăm hãy cùng MajLjnh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết tvnnam's Avatar
    Đang ở
    Hưng Yên
    Thanks
    488

Icon6 Ðề: Server và patch jxlinux đã fix rollback và chạy script update lần 3

Bác nào cho e hỏi ?
    1. file event hoa quả , file event làm lồng đèn trung thu và file event làm bánh trung thu nằm ở đâu vậy mấy Bác ...em vào phần scritp/ event ... tìm mãi không ra
    2.Bác nào chỉnh được thông số phi phong kinh thiên và vô cực chưa ạ? cho e xin với... e thấy chỉ số toàn âm và lỗi ngựa không khí và lỗi 1 số chữ không dịch đc thì làm thế nào ạ?
    3. Các bác có cách nào train quái đánh nội công hay ngoại công không mất mana và không phải sưa đồ không mách e với ..auto không tự sửa đồ đc
    CTV- GIẢI ĐÁP THẮC MẮC JX LINUX OFF

Thành Viên
    Thanks
    33

Ðề: Server và patch jxlinux đã fix rollback và chạy script update lần 3

Trích dẫn Gửi bởi kaio2013 [Only registered and activated users can see links. ]
    Bác có bị chơi khoảng 1 tiếng là quăng item ra mất luôn ko
    Mình cũng bị lỗi giống bạn. Ngoài ra sau 1 tiếng onl, khi đánh quái sẽ không rơi ra đồ nữa, nhân vật nếu đã trùng sinh thì sẽ nhận được 1 cái vòng sáng hỗ trợ KTC, dù thoát game vào lại hay restart server thì cái vòng sáng vẫn còn nguyên. Mày mò mãi mà vẫn chưa biết sửa ở chỗ nào. Bạn có sửa được lỗi này chưa, giúp mình với.
    Khách viếng thăm hãy cùng ngchienthang xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 19 của 19 Đầu tiênĐầu tiên ... 9 17 18 19

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] JxLinux bị crash gs từ script với cho em hỏi vài lỗi
    Bởi datvt123 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 04-08-14, 05:58 PM
  2. [JX] patch jxlinux đã fix roll
    Bởi evjnshiva trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 04-05-14, 06:09 PM
  3. Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 29-11-12, 11:14 PM
  4. Xin patch TSBD ko nén hoặc server HBTH (để update client thaihoa)
    Bởi Edward_Newgate trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 11-09-11, 06:38 PM
  5. UPDATE PATCH mới cho Server 2011
    Bởi cuongca11 trong diễn đàn Chinh Đồ
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 06-04-11, 12:19 PM