Cần team kenh24h giải thích vấn đề liên quan đến giao dịch thương mại - Trang 3
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 35
    Moderator YouTobe's Avatar
    Đang ở
    https://t.me*********
    Thanks
    520

Ðề: Cần team kenh24h giải thích vấn đề liên quan đến giao dịch thương mại

Trích dẫn Gửi bởi accelan006 [Only registered and activated users can see links. ]
    ta cũng hóng...…...........................
    Mấy cái đó mà 1.7tr cũng đáng tò mò không biết nó ra sao. Cũng đáng xem đấy

Đang hóng xem hàng. Chủ Pic cho cái link rửa mắt tý nhể
    Khách viếng thăm hãy cùng YouTobe xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Moderator YouTobe's Avatar
    Đang ở
    https://t.me*********
    Thanks
    520

Trích dẫn Gửi bởi LạiVănSâm [Only registered and activated users can see links. ]
    - xin vào thẳng vấn đề : tôi có nhờ bên kenh24 làm intro, cpanel, forum cho MuOnline.
    2 bên đồng ý giá cả 1.7tr và chuyển khoản ngân hangg trước 1 triệu, 1 tuần sau bàn giao web.
    sau 1 tuần bên kenh 24 có yêu cầu giao thêm 700k rồi sẽ bàn giao web.
    Tôi nghĩ làm ăn uy tín nên ok chuyển luôn để nhận web.
    Ai ngờ đâu giao cho cái intro còn sơ sài. forum và qltk chưa hề làm. Vì cũng chưa vội và bên kenh24 cũng nói thông cảm vì dạo này nhiều việc quá nên tôi đồng ý chờ thêm 1.2 ngày.
    nhưng đến hôm nay tức là 2 tuần kể từ khi hợp đồng thì tôi vẫn chỉ nhận thêm được cái forum và trang qltk mới rip sơ sài chưa xong.
    Cũng không muốn lên đây để thắc mắc. vì tôi gọi điện . nhắn tin hay yahoo đều bị từ chối. tắt máy.
    Các bạn nên xem lại cách làm việc cho chuyên nghiệp. khi đã nhận tiền thì vui lòng làm vừa lòng khách hàng.
    Thấy team có người làm bên netbanbe web nên tin tưởng. ai ngờ lại ra cảnh này.
    Bạn nào trong team kenh 24 có đi ngang qua đây vui lòng xem và hoàn tất cho tôi phần cv còn lại.
    đến nay đã hứa và delay ít nhất 7 lần rồi .
    nếu các bạn thấy nằm ngoài khả năng thì cứ nói để tôi còn biết để thuê đối tác khác.
    Và nhắn tới team luôn là làm ăn thì giữ chữ tín.
    intro xài hàng rip đẹp chán

còn forum thì đây

[Only registered and activated users can see links. ]

về forum đẹp miễn chê luôn toàn free không hiểu chủ Pic nghĩ gì mà vứt ra 1.7tr
    Khách viếng thăm hãy cùng YouTobe xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    129

theo mình biết thì chủ topic không thích động hàng với ai!

còn giá thì trước bác ấy có mở topic thuê người thiết kế thì chả thấy vào giới thiệu mình giờ kêu ca làm gì. mỗi người làm việc đều có 1 giá của mình thôi
    Khách viếng thăm hãy cùng ikenylee xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

4. The Following 2 Users Say Thank You to ikenylee For This Useful Post:

hoangrinovn (20-07-14), Mr.Cuong (20-07-14)

Thành Viên GameZone
    Thanks
    170

chủ top cho ae xem demo đi nào
    Khách viếng thăm hãy cùng 8gamevn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên vd_tt's Avatar
    Thanks
    422

không nên phụ lòng mem clb như vậy.

ai đi qua đá lên phát chờ chờ link nhé
    Khách viếng thăm hãy cùng vd_tt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    786

web của kenhgame24h làm đây
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng freepro921 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên LạiVănSâm's Avatar
    Thanks
    37

Trích dẫn Gửi bởi gaoblackxincha [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình là người đại diên trên KenhGame24h.
    - Trước hết việc bên mình hoàn tất và bàn giao cho bạn chỉ chậm 1 ngày
    - Thứ 2 các phần bàn giao đều hoàn tất và chạy được
    - Thứ 3 lúc ban đầu mình có hỏi bạn rõ ràng thông tin cụ thể để bên mình làm. nhưng thông tin đưa ra không có gì ngoài domain. Đến khi hoàn tất thì bạn mới xuất hiện. Đưa cái này cái kia ra. Lúc đó, lại một lần nữa bên mình phải edit lại gần như là toàn bộ theo ý bạn.
    - Thứ 4 về QLTK. Đã làm cho bạn xong 1 trang. và cuối cùng lại phải làm 1 trang mới hoàn toàn cho bạn. Đồng ý, làm theo ý bạn nhưng đến cuối khi hoàn tất thì bạn mới yêu cầu sửa đổi. 1 ngày có khi mình nhắn tin với bạn 10 tin để hỏi về thông tin. Thông tin đưa ra mập mờ đến cuối ngày thì bạn lại kiu online chỉnh sửa. thì làm sao mà bạn bảo không lâu
    - Ở đây các thánh cứ chém. Mình làm phần việc của mình hoàn tất đúng ra chả cần phải cầu kỳ. Chỉ cho bạn từng tý để sử dụng.

- Hackluv thể loại này không bàn tới hỏi 10 người lâu năm trên clb thì 10 người nói trên clb có thằng thích đâm chọt nên không thích hoạt động trên clb . xem kỹ xem trên mình có bỏ bản 8.02 vào phần bảng gia dịch vụ hay không thì hãy gâu gâu nhá !!
    - Hackluv : Có dám chắc bạn bản 6.3 là của bạn Share không đừng ra vẻ ta đây.
    - Hackluv : Mình chả dùng từ thằng đối với bạn. Nhưng bạn chả biết gì vào đã nói thằng này thế nọ thằng này thế kia đủ thể hiện tuổi trẻ trâu của bạn.
    - Muốn nói gì hãy đọc hết sự tình nhé . Ở đây chả có lừa đảo gì cả. Đừng sáng sớm chủ nhật mà vào gâu gâu
    Tôi chào bạn. Rất vui vì bạn đã comment, bạn kia(người trực tiếp làm cho mình thì không liên lạc được). Mình cũng xin đi thẳng vào vấn đề , cái này chắc bạn kia cũng k nói cho bạn rõ.
    - Toàn bộ web mình thiết kế riêng nên có cái giá 1.7tr , nhưng khi giao thì đâu có như ý mình. Nói về trang intro trước : Lúc giao intro và mình giao đủ tiền thì mất 2 ngày sau để hoàn thành intro, mặc dù cũng chỉ sửa chữ và không flash. Cái này mình ok luôn cho xong để còn chạy MU nên không yêu cầu gì thêm
    - tiếp theo đến forum : mình yêu cầu làm từ null vì sợ có em bé bên trong, nhưng khi giao thì style lấy của Mu gì đó mình k nhớ rồi chỉnh sửa lại ( cái này chỉnh sửa mất hơn 2 ngày) như kiểu nói trước quên sau, mình nói 1 đằng làm 1 nẻo. Đáng lẽ tôi nói 1 lần các bạn ghi lại làm cho đúng chứ mỗi lần làm hỏi 1 tý, sao ko kéo lên hoặc ghi lại làm cho đúng.
    - Đến thời điểm hiện tại thì cái qltk bỏ trống vài cái và mình phải tự làm cho xong nên thôi không PM bên bạn nữa, mặc dù chẳng có phản hồi,
    NẾU BẠN NHIỆT TÌNH THÌ 3 MÓN ĐÓ BẠN SỬA CHƯA TỚI 1 NGÀY, YÊU CẦU CHẢ CÓ GÌ NHIỀU
    [Only registered and activated users can see links. ] bạn xem rồi nhận xét giúp mình coi nó có khó hay cầu kỳ gì không?Chỉ là thay background chứ có code mới hay style theo yêu cầu đâu mà nói lâu.
    - Cái trang qltk hiện tại là RIP của mu khác mà tôi yêu cầu cho xong, chứ để cái mà bạn đã làm thì nhìn không thể chấp nhận được
    Thà rằng ban đầu thuê RIP hoặc copy thì ok mình chấp nhận nhưng khi đã nhận thiết kế theo mẫu riêng, và khi hoàn thành phải đúng yêu cầu . Nói chung lúc bên bạn nói giao đủ 700k tiếp sẽ giao web thì mình nghĩ nó xong rồi chứ đâu nghĩ nó chỉ có cái khung sườn
    Lần sửa cuối bởi LạiVănSâm, ngày 20-07-14 lúc 04:55 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng LạiVănSâm xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

9. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến LạiVănSâm vì bài viết này !

YouTobe (21-07-14)

Thành Viên
    Thanks
    254

Cái Web như vậy mà cũng dám tin @@
    Khách viếng thăm hãy cùng Anh2SiTinh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên vd_tt's Avatar
    Thanks
    422

đã xem, bác nào chưa xem vào xem .
    Khách viếng thăm hãy cùng vd_tt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

HVA ZONE #SODIZ voanhnhat20010's Avatar
    Đang ở
    Thiên Địa Hội
    Thanks
    1,218

Công nhận mấy bác việc dài qá
    Đã thế font nó to đọc mỏi cả mắt.
    Khách viếng thăm Mail về [Only registered and activated users can see links. ] nếu cần hỗ trợ về Jx lẫn KT

Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [KT] Lỗi ko hiện hiệu ứng quan hàm
    Bởi cumay1102 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 01-08-12, 01:48 PM
  2. [JX] SHARE 2 Server EWARD và Cyber Team [BY JXPO TEAM]
    Bởi sky.light9530 trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 24-01-12, 09:00 AM
  3. Chỉnh server không giao dịch, có giao dịch.
    Bởi ngoctak546 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 20-08-11, 05:19 PM