Mời Anh Mr.Pham vào đây nhận hàng nhé. 1tr4 của em đâu rùi ý nhỉ ! (ID: tagtag15 - Trang 5
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 5 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 4 5
Kết quả 41 đến 49 của 49
    Thành Viên trong0981's Avatar
    Thanks
    92

Ðề: Mời Anh Mr.Pham vào đây nhận hàng nhé. 1tr4 của em đâu rùi ý nhỉ ! (ID: tagt

mem lâu năm các bác để ý nhé. có một bố thuộc dạng "thành viên tâm huyết" bữa cũng pm đòi gạt mình mua cái tool decrypt DNTC nhưng may mình tỉnh không thì bị gạt rồi,

tham gia lâu nhưng hiện nay đã lặn mất. post cái này lên luôn cho ae đề phòng. không phải cứ có chữ tâm huyết là không phải lừa đảo đâu nhé.
    Khách viếng thăm hãy cùng trong0981 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên GameZone
    Thanks
    31

Ðề: Mời Anh Mr.Pham vào đây nhận hàng nhé. 1tr4 của em đâu rùi ý nhỉ ! (ID: tagt

Trích dẫn Gửi bởi wermanhme1990 [Only registered and activated users can see links. ]
    Mua bán source web hoặc gameserver là chuyện riêng của chủ topic sao đem lên forum làm gì.
    clbgamesvn.com đâu có liên quan, forum lập ra với mục đích trao đổi, học tập còn những chuyện khác tự làm tự chịu.
    DIỄN ĐÀN CLBGAMESVN THẢO LUẬN CHUNG VỀ CÁC THỂ LOẠI GAME ONLINE/OFFLINE

người ta chỉ muốn cho các mem mới biết để mà tránh thôi, người ta mem mới thấy đó là mem lâu năm nên tưởng uy tín mới mua, họ bị lừa nên lên cảnh báo các mem mới khi mua bán với các mem cũ lâu năm ấy mà
    Khách viếng thăm hãy cùng bincute1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên btt204's Avatar
    Thanks
    6

Trích dẫn Gửi bởi tagtag15 [Only registered and activated users can see links. ]
    lên tóp nào ....... ngu gáng chịu
    Bị bọn này chửi cho như chó mà còn nhăn răng ra cười đc. Lại còn dám thề thốt với ngogiahuy "Nếu bên nào lừa đảo. thì cả nhà nó chết, vợ đi cặp bồ, con đẻ ra 10 tuổi bị não chết toi. " . Lấy 1tr4 đó về nhà chuẩn bị mua hòm cho cả nhà cậu đi
    Khách viếng thăm hãy cùng btt204 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

lên tóp nào ....... ngu gáng chịu
    Em biết Em có nói ra a cũng đang tìm cách phá seved vì dù sao mài cũng a cũng là thằng chuyên đi phá hoại. coi như 1tr4 e mua cái bản chất lừa đảo của anh cho mọi người biết đi.

- Chỉ có cho a Phạm lên forum thì nó mới online đều được. còn k lên forum thì anh Phạm of liên thông 3 ngày gọi ko dám cầm máy cơ.

Có lẻ đây là cách tốt nhất để kiếm được ông Anh của tôi lên forum.

UPPPPP cho cái logchat của 1 số bạn mem lâu năm pm mình. ko lại kêu mình chém gió.
    Khách viếng thăm hãy cùng ngogiahuy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết Sesshomaru's Avatar
    Thanks
    22

Để tránh gây war không cần thiết mình xin phép đóng 2pic này cuối ngày hôm nay.
    Khách viếng thăm hãy cùng Sesshomaru xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

MOd đóng pic thôi ko cho conmnet chứ đừng xóa nhé mod. cảm ơn. để lại cho ae biết
    Khách viếng thăm hãy cùng ngogiahuy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên GameZone
    Thanks
    31

Trích dẫn Gửi bởi Sesshomaru [Only registered and activated users can see links. ]
    để đi mod, mới có post thêm đoạn chát kìa, để mọi người còn biết chứ, chứ xóa rồi sau này lại có mem mới bị mem tâm huyết lừa nữa cho coi
    Khách viếng thăm hãy cùng bincute1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên killer20099's Avatar
    Đang ở
    Binh Duong Province
    Thanks
    188

khuyên mấy bạn 1 cậu nha : chuyện đã xảy ra rồi ai làm gì thì lương tâm ai nấy hiểu, còn việc lập topic cảnh báo là đúng nhưng mấy bạn vào comment gây war thêm cũng chẳng làm đc trò trống gì mà chỉ làm cậu chuyện thêm nhãm mà thôi. MOD vào close topic lại giùm cái bên Maze-game tôi close từ trong trứng rồi nên ko spam đc còn bên này thấy spam ghê quá
    Khách viếng thăm hãy cùng killer20099 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator Sói Đẹp Trai's Avatar
    Đang ở
    地獄
    Thanks
    369

Trích dẫn Gửi bởi bincute1 [Only registered and activated users can see links. ]
    để đi mod, mới có post thêm đoạn chát kìa, để mọi người còn biết chứ, chứ xóa rồi sau này lại có mem mới bị mem tâm huyết lừa nữa cho coi
    Thứ nhất việc này là việc liên quan đến cá nhân với cá nhân.
    Thứ hai là mụ toại đã có một topic tổng hợp lừa đảo.
    Thứ ba là đọc comment của các bạn toàn thấy từ ngữ mang tính chất chiến tranh là nhiều.
    Thứ tư cũng nói luôn là thời nay đừng dại gì mà tin tưởng bất kỳ ai với bất kỳ lý do gì. Hàng bắt tận tay, test cẩn thận mới giao tiền.

P/s: Thím toại chú ý trường hợp này post lên pic lừa đảo nhé.
    Topic was closed!
    Lần sửa cuối bởi Sói Đẹp Trai, ngày 17-07-14 lúc 02:25 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng Sói Đẹp Trai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 5 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 4 5

Các Chủ đề tương tự

1. [TLBB] Xin ID vật phẩm...(cách xem id vat pham xem ở đâu)
    Bởi hunterman trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 30-06-14, 03:35 PM