[Gunny] Topic [Hỏi] - [Đáp] Gunny tổng hợp - Trang 4
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 4 của 10 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4 5 6 ... CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 97
    Thành Viên
    Thanks
    21

Ðề: Topic [Hỏi] - [Đáp] Gunny tổng hợp

bạn add yahoo akasuki123456 vào mình giúp cho
    Khách viếng thăm hãy cùng akasuki xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến akasuki vì bài viết này !

vinateam (14-07-14)

Thành Viên trong0981's Avatar
    Thanks
    92

Trích dẫn Gửi bởi vinateam [Only registered and activated users can see links. ]
    bác trọng ơi cứu em với , e có web có chức năng nhập gitft code. em cũng có cái db_webshop_gift mà nó nằm ở Store Procedure. em k biết làm sao add gift code vào đó a giúp em với p/s gunny 2
    các vấn đề liên quan tới source server thì post ở đây nhé còn vấn đề liên quan tới web hay đại loại là không liên quan tới source server thì mình bó tay. bạn hỏi ngay ở cái topic mà bạn down cái bản web đó về chứ mình có làm ra đâu mà biết để support
    Khách viếng thăm hãy cùng trong0981 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

4. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến trong0981 vì bài viết này !

vinateam (17-07-14)

Thành Viên
    Thanks
    14

Cho mình hỏi là khi đi bắn xong có nhìu đạo cụ gửi về thư có cách xóa k ạ, em mới xóa dc vàng còn cái đó chưa xóa được, anh giúp em với
    Khách viếng thăm hãy cùng tuiyeugunny01 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    92

Trích dẫn Gửi bởi tuiyeugunny01 [Only registered and activated users can see links. ]
    Cho mình hỏi là khi đi bắn xong có nhìu đạo cụ gửi về thư có cách xóa k ạ, em mới xóa dc vàng còn cái đó chưa xóa được, anh giúp em với
    do nhiệm vụ nó gửi đó, vô phần Quest_Goods tìm mấy templateid của cái đó del hết đi là xong

Thành Viên hoanganhgo's Avatar
    Thanks
    62

Cho mình hỏi là làm thế nào để chỉnh sửa về source client (2.png) nhỉ
    Cách làm cho thời gian của mỗi phát bắn giẩm xuống ( nhanh như XDDT ấy) mong được giúp đỡ
    Khách viếng thăm hãy cùng hoanganhgo xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    92

Trích dẫn Gửi bởi hoanganhgo [Only registered and activated users can see links. ]
    Cho mình hỏi là làm thế nào để chỉnh sửa về source client (2.png) nhỉ
    Cách làm cho thời gian của mỗi phát bắn giẩm xuống ( nhanh như XDDT ấy) mong được giúp đỡ
    2.png không có sửa được chỉ xem được thôi, nó giúp dev game dễ dàng hơn. chính xác là không có nó thì khỏi mơ mộng đến việc dev.

còn giảm thời gian mỗi phát bắn thì sửa trong game.logic ấy. mấy chỗ time delay đó, mà sửa bậy bạ hư ráng mà chịu. xddt cấu trúc client nó khác với ddtank ii

Thành Viên
    Thanks
    47

Cho mình hỏi khi build source gunny II thì nó hiện lỗi này:

[Only registered and activated users can see links. ]

Làm sao để fix nó vậy? Mình mở mấy file nó báo lỗi mà vẫn không tìm ra lỗi ở đâu.
    Khách viếng thăm hãy cùng angelvipno.1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    92

Trích dẫn Gửi bởi angelvipno.1 [Only registered and activated users can see links. ]
    Cho mình hỏi khi build source gunny II thì nó hiện lỗi này:

[Only registered and activated users can see links. ]

Làm sao để fix nó vậy? Mình mở mấy file nó báo lỗi mà vẫn không tìm ra lỗi ở đâu.
    Trong file igameplayer có chứa hàm mà file gameplayer ko có hoặc ngược lại. Bạn check mấy cái hàm nó báo lỗi ấy phải có ở igameplayer

11. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến trong0981 vì bài viết này !

angelvipno.1 (20-07-14)

Thành Viên
    Thanks
    47

Trích dẫn Gửi bởi trong0981 [Only registered and activated users can see links. ]
    Trong file igameplayer có chứa hàm mà file gameplayer ko có hoặc ngược lại. Bạn check mấy cái hàm nó báo lỗi ấy phải có ở igameplayer
    Mình vẫn chưa hiểu lắm? Trong file igameplayer và trong gameplayer mình tìm mà không thấy mấy cái hàm nó báo lỗi. Bạn giải thích cụ thể hơn được không? Làm sao để fix lỗi đó?
    Khách viếng thăm hãy cùng angelvipno.1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    92

Trích dẫn Gửi bởi angelvipno.1 [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình vẫn chưa hiểu lắm? Trong file igameplayer và trong gameplayer mình tìm mà không thấy mấy cái hàm nó báo lỗi. Bạn giải thích cụ thể hơn được không? Làm sao để fix lỗi đó?
    Lỗi nó báo đo bạn coi kỹ thử. Ở igameplayer và gameobject/gameplayer.cs đảm bảo một trong 2 cái có những hàm mà nó báo. Theo như lỗi thì mình nghĩ ở igameplayer khai báo các hàm mà hàm đo ko có trong gameplayer. Vì igameplayer ref tới gameplayer nên phải đồng bộ 2 file này nếu k sẽ bị lỗi như trên

14. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến trong0981 vì bài viết này !

angelvipno.1 (20-07-14)

Trang 4 của 10 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4 5 6 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Gunny] Topic giải đáp thắc mắc gunny cho newbie !
    Bởi bachugacon122 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 220
    Bài viết cuối: 19-04-19, 06:17 PM
  2. [Gunny] Topic dev và phát triển gunny II
    Bởi KaizLuvPy trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 84
    Bài viết cuối: 23-08-14, 10:27 AM
  3. [Gunny] [TOPIC] Nhờ fix hộ lỗi Gunny
    Bởi emdeppro trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 13-02-13, 09:06 PM
  4. Lập topic phát triển gunny II ai biết thì vào !
    Bởi supergunny677 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 10-12-12, 02:02 PM
  5. Topic tổng hợp về sever gunny của bác smallwind1912
    Bởi thiencoi55 trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 33
    Bài viết cuối: 19-09-11, 07:46 PM