Tổng hợp YAHOO lừa đảo - Trang 3
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3
Kết quả 21 đến 26 của 26
    Thành Viên Tâm Huyết Sesshomaru's Avatar
    Thanks
    22

Ðề: Tổng hợp YAHOO lừa đảo

Trích dẫn Gửi bởi killy [Only registered and activated users can see links. ]
    Nếu không phải thông báo của BQT thì gỡ khỏi chú ý, dùng nick không nằm trong danh sách BQT tạo thread, còn không thì làm ăn "ĐÀNG HOÀNG và ĐẾN NƠI ĐẾN CHỐN" trước khi đưa nội dung lên #1.

Đồng ý với bạn #12.
    Mình đã suy nghĩ rất nhiều trước khi quyết định tạo thread.Tất cả những thứ bạn đã nói mình đều đã nghĩ đến.Mình xin phép giải thích mọi thứ như sau:

1.Lý do mình lập thread này theo mục đích cá nhân,không phải thông báo chính thức từ BQT là bởi vì nếu thông báo chính thức từ BQT,một khi đánh giá sai một người sẽ ảnh hưởng nghiêm trọng tới uy tín của người đó và BQT diễn đàn.Thông báo chính thức từ BQT nó rất rất nghiêm trọng bạn ạ.Nếu mình tổng hợp sai thì mình là người phải xin lỗi họ đầu tiên.Không liên quan gì thành viên khác.

2.Lý do vì sao không dùng acc không nằm trong BQT để lập Thread: Nếu dùng acc không nằm trong BQT để lập thread thì khi lập ra bao nhiêu người tin tưởng,bao nhiêu người cho rằng acc clone đó nói chính xác.Hay lại vu cáo,vu cáo xong thì bị band rồi lại lập acc khác và thread khác.Hơn nữa mình chỉ có 1 acc diễn đàn.Giờ muốn tạo thì là thành viên vô cùng mới.

3.Mình chỉ tổng hợp yahoo,không tổng hợp các thông tin khác bao gồm tên tuổi ,tên diễn đàn vv.Như một hình thức cảnh báo nhẹ nhàng với mem mới.

4.Mình cùng Anh The Guardian đã bàn bạc kỹ về việc này.The Guardian có dự định tạo 1 box chỉ để cho các bạn báo lừa đảo nhưng mình đã khuyên không nên vì những lý do sau:

• Thứ nhất box lập ra tức là BQT có trách nhiệm về việc đó,Mà lập ra mà không xử lý thì rất có ảnh hưởng tới BQT
    • Thứ 2:Box lập ra thì thread sẽ trôi mất

Bạn nghĩ xem mình được lợi gì từ việc này?
    Nếu tổng hợp sai ảnh hưởng tới uy tín người khác,mình phải là người đi xin lỗi người ta.Tổng hợp đúng thì bị thành phần đó ghen ghét.

Đừng suy nghĩ một chiều như thế nhé.Thân
    Khách viếng thăm hãy cùng Sesshomaru xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên killer20099's Avatar
    Đang ở
    Binh Duong Province
    Thanks
    188

Trích dẫn Gửi bởi Sesshomaru [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình đã suy nghĩ rất nhiều trước khi quyết định tạo thread.Tất cả những thứ bạn đã nói mình đều đã nghĩ đến.Mình xin phép giải thích mọi thứ như sau:

1.Lý do mình lập thread này theo mục đích cá nhân,không phải thông báo chính thức từ BQT là bởi vì nếu thông báo chính thức từ BQT,một khi đánh giá sai một người sẽ ảnh hưởng nghiêm trọng tới uy tín của người đó và BQT diễn đàn.Thông báo chính thức từ BQT nó rất rất nghiêm trọng bạn ạ.Nếu mình tổng hợp sai thì mình là người phải xin lỗi họ đầu tiên.Không liên quan gì thành viên khác.

2.Lý do vì sao không dùng acc không nằm trong BQT để lập Thread: Nếu dùng acc không nằm trong BQT để lập thread thì khi lập ra bao nhiêu người tin tưởng,bao nhiêu người cho rằng acc clone đó nói chính xác.Hay lại vu cáo,vu cáo xong thì bị band rồi lại lập acc khác và thread khác.Hơn nữa mình chỉ có 1 acc diễn đàn.Giờ muốn tạo thì là thành viên vô cùng mới.

3.Mình cùng The Guardian đã bàn bạc kỹ về việc này.The Guardian có dự định tạo 1 box chỉ để cho các bạn báo lừa đảo nhưng mình đã khuyên không nên vì những lý do sau:

• Thứ nhất box lập ra tức là BQT có trách nhiệm về việc đó,Mà lập ra mà không xử lý thì rất có ảnh hưởng tới BQT
    • Thứ 2:Box lập ra thì thread sẽ trôi mất

Bạn nghĩ xem mình được lợi gì từ việc này?
    Nếu tổng hợp sai ảnh hưởng tới uy tín người khác,mình phải là người đi xin lỗi người ta.Tổng hợp đúng thì bị thành phần đó ghen ghét.

Đừng suy nghĩ một chiều như thế nhé.Thân
    tán thành cái này nè , mấy bạn giao dịch ăn uống ở đâu mà ko trôi là nhảy vào lập thread kêu lừa đảo rồi hạ thấp danh dự người ta sau đó đòi band nick, mấy bạn lập thread thì lúc nào cũng là 50-50 nên ko biết ai đúng ai sai xử lí ko khéo thì BQT là người bị mấy bạn cười ko biết cách quản lí. Mình thấy thread này lập ra hợp lí là để cảnh báo những yahoo ko nên tin còn việc mấy bạn có hay chưa có bị lừa thì việc đó ngoài lề của thành viên BQT rồi vì việc gd online là 80% thất bại. Đừng suy nghĩ 1 ít quyền lợi cá nhân mà đòi hỏi bất cập ảnh hưởng tới người quản lý
    Khách viếng thăm hãy cùng killer20099 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

✎﹏ Nà Ní Team ❖ ︻╦╤─ ҉ - na.ilusm89's Avatar
    Thanks
    99

Update thêm 1 thánh Chuyên Đào Lửa Coppy Nguyên Các Bài trong Blogsport Post lên để các bạn biết không sau này có dính lại tưởng tôi lôi ra thì khổ

Yahoo Của thánh đó đây : clbgamezone Và thichchienbangthichchienbang
    Facebook : [Only registered and activated users can see links. ]
    Blogsport Nhái hàng Của E : [Only registered and activated users can see links. ]
    Số Điện Thoại : 0936.141.011
    Anh Em Cẩn thận với Lời Mời Tham Gia Hợp Tác ... và mua bán
    ℵóα

Thành Viên
    Thanks
    5

2 yahoo: dll_delete và mrdvn_1996 của cùng 1 thằng lừa đảo, mình có thể làm chứng và chứng minh vì nó lừa của mình mất 1 triệu !
    Nó còn dùng 2 yahoo này nữa : ****venus_bmt và quocan_clbgames
    Để lấy số đt của nó nữa nè : 0944547077 nó nói nó tên An, còn ko biết tên thật của nó là gì
    Khách viếng thăm hãy cùng Duongbka xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Nà Ní Team 👑 hackluv's Avatar
    Đang ở
    ĐỊA NGỤC
    Thanks
    427

Trích dẫn Gửi bởi voanhnhat20010 [Only registered and activated users can see links. ]
    Hình như a là Hoàng Long thì phải. ^^
    E P AI NT đây.
    vãi cả e -_-

mất dạng đâu thế e -_-

mà thằng P AI NT có mấy thằng lận -_-

thế thằng nào là thật thằng nào là giả
    BÁN VPS và máy chủ vật lý [Only registered and activated users can see links. ]
    VietGuards Khuyến Mại Tết [Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên
    Thanks
    256

yahoo :
    hotro.kzauto
    hotro.vuahack

sdt
    0927681793

mail:
    [Only registered and activated users can see links. ]

fb:

Ảnh luôn :3
    Khách viếng thăm hãy cùng duongsonbn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3

Các Chủ đề tương tự

1. [MU] Tự Trả Lời Yahoo Khi Có Người Pm
    Bởi hieutham trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 05-04-15, 08:48 AM
  2. [Help]Sửa phần hỗ trợ Yahoo
    Bởi membermoi trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 04-12-11, 11:49 PM
  3. Ai rành về res xin cho yahoo để học hỏi thêm
    Bởi DMC.NeZo trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu