[JX] Nh­ư thế này đã hết rollback chưa - Trang 3
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3
Kết quả 21 đến 26 của 26
    Thành Viên jackson2014's Avatar
    Thanks
    16

Ðề: Nh­ư thế này đã hết rollback chưa

Roll là 1 vấn đề nan giải. Còn mõi lỗi sài máu roll thôi cũng chưa tìm được cách fix hoàn toàn, đã thử đủ mõi cách.
    Khách viếng thăm hãy cùng jackson2014 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

HVA ZONE #SODIZ voanhnhat20010's Avatar
    Đang ở
    Thiên Địa Hội
    Thanks
    1,218

Trích dẫn Gửi bởi tungtieng [Only registered and activated users can see links. ]
    Ý bác là như thế lày :

VH + fix số thứ nữa rùi share lun.
    Cho mình xin link sever cái bạn. ^^
    Thank
    Khách viếng thăm Mail về [Only registered and activated users can see links. ] nếu cần hỗ trợ về Jx lẫn KT

Thành Viên
    Thanks
    12

Sao ai cũng kêu bị rollback là sao vậy, mình chơi miết ko có thấy bị roll lần nào cả, bơm máu xả máu tùm lum, mang đồ tím đồ hk các kiểu cũng ko bị, dùng link server của nhaozo gì đó share xong có thấy bị gì đâu. Bác kia có cách gì đổi đc hình nền giao diện vậy, nhìn đẹp quá, mình chưa tìm ra được đường dẫn để đổi cái hình, nhìn cái hình gốc sida quá. Chỉ cho mình với được không.
    Khách viếng thăm hãy cùng tuyenyd xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết
    Thanks
    338

Trích dẫn Gửi bởi tuyenyd [Only registered and activated users can see links. ]
    Sao ai cũng kêu bị rollback là sao vậy, mình chơi miết ko có thấy bị roll lần nào cả, bơm máu xả máu tùm lum, mang đồ tím đồ hk các kiểu cũng ko bị, dùng link server của nhaozo gì đó share xong có thấy bị gì đâu. Bác kia có cách gì đổi đc hình nền giao diện vậy, nhìn đẹp quá, mình chưa tìm ra được đường dẫn để đổi cái hình, nhìn cái hình gốc sida quá. Chỉ cho mình với được không.
    sv của t đồng bộ toàn bộ item rồi bác ạ.... bác xài cái lễ bao hồi thiên tái tạo đan là bị roll. lỗi này sửa được rồi. có bác lập topic share cách sửa rồi đó. còn hồi thiên tái tạo đan mua trong shop thì ok
    Khách viếng thăm hãy cùng nhaodzo xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

Trích dẫn Gửi bởi tuyenyd [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn này mai danh ẩn tích năm 2008 tới giờ mới post 1 bài "hết roll" quá pro.
    Giao diện : mình cài game xog bấm volamtruyenky.exe cho nó update full => sau đó chép setting, pak rồi sửa file config là xog ah`.
    Khách viếng thăm hãy cùng tungtieng xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    4

Trích dẫn Gửi bởi tungtieng [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn này mai danh ẩn tích năm 2008 tới giờ mới post 1 bài "hết roll" quá pro.
    Giao diện : mình cài game xog bấm volamtruyenky.exe cho nó update full => sau đó chép setting, pak rồi sửa file config là xog ah`.
    Bạn cho mình xin link sever và patch được không. mình mới biết về võ lâm ofline nên muốn chơi mà không có sever nào chơi đc hết ấy.
    Khách viếng thăm hãy cùng hamandat xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] Ai giúp dùm cái lỗi rollback cái
    Bởi anhbi792 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 16-07-14, 01:19 AM
  2. [JX] Cách chạy phòng chống RollBack hoặc bảo mật khác
    Bởi TS2GVN trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 42
    Bài viết cuối: 08-05-14, 07:10 AM
  3. [MU] Lỗi rollback lv
    Bởi duyanh12285 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 02-04-12, 11:23 AM
  4. Các bác giúp em với ạ em bị rollback
    Bởi ThickXepHinh trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 20-08-11, 07:30 PM
  5. Cho hỏi về lỗi rollback
    Bởi nhiyaiba712 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu