xin chỉ cách chỉnh op của trang bị webgame Vấn Tiên
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 5 của 5
    Thành Viên
    Thanks
    14

xin chỉ cách chỉnh op của trang bị webgame Vấn Tiên

Tình hình là mình muốn chỉnh option của 1 số trang bị ví dụ như chỉnh option cái Kiếm có dòng Công kick +1330 giờ mình muốn chỉnh nó lên thành 9999 thì làm cách nào bác nào có tool hay làm j để có thể chỉnh được nó không ạ em vào SQL mục wusheng tìm mà không thấy chỗ nào cả
    Khách viếng thăm hãy cùng luumin xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    65

Ðề: xin chỉ cách chỉnh op của trang bị webgame Vấn Tiên

Trích dẫn Gửi bởi luumin [Only registered and activated users can see links. ]
    Tình hình là mình muốn chỉnh option của 1 số trang bị ví dụ như chỉnh option cái Kiếm có dòng Công kick +1330 giờ mình muốn chỉnh nó lên thành 9999 thì làm cách nào bác nào có tool hay làm j để có thể chỉnh được nó không ạ em vào SQL mục wusheng tìm mà không thấy chỗ nào cả
    Muốn chỉnh option item thì bạn tìm hiểu trong wwwroot, wusheng là ra ngay, trong database k có đâu.
    Khách viếng thăm hãy cùng bs.1510 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    14

ý của mình không phải là vậy ý của mình là option của trang bị thì vẫn giữ nguyên như vậy mình chỉ muốn chỉnh option của trang bị cho 1 nhân vật nào đó thôi. còn option của item đó vẫn được giữ nguyên mình ví dụ cho dẽ hiểu nhé
    hiện tại nhân vật mình vi du là nhân vật Admin chẳng hạn có item Vu khi Kiếm Thần Binh mình dùng lệnh GM gọi ra thì Cong kick nó khoang 13k thì phải giờ mình muốn chỉnh cái vũ khí kiếm Thần binh cho nhân vật Admin đó cong kick ko phải là 13k nữa mà thành 99k còn các vu khi kiếm thần binh của những nhân vật được giữ nguyên
    đó ý mình là vậy: Tóm lại là mình muốn chỉnh option của các item cho 1 nhân vật nhất định chứ không phải là chỉnh luôn option cho cái item đó

Thành Viên Tâm Huyết hai07dv's Avatar
    Đang ở
    Đẹp Nhức Nhối
    Thanks
    871

Ổ đĩa:\data\gamelogs\item_.......csv
    Khách viếng thăm hãy cùng hai07dv xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

5. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến hai07dv vì bài viết này !

luumin (08-07-14)

Thành Viên
    Thanks
    14

mình vào mục data/gamelogs rồi tìm mấy mục item_.. mở = trình ex nhưng vẫn không hiểu được bạn chỉ rõ cho mình từng mục được không

Các Chủ đề tương tự

1. [Rip WebGame] Hướng dẫn RIP tất WebGame Server mà CLB hiện có
    Bởi kelalung trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 19-06-17, 06:34 PM
  2. Nhờ các cao thủ Webgame tại 4rum leech 1 webgame rất hay của TQ
    Bởi leubeu trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 20
    Bài viết cuối: 03-10-14, 10:50 AM
  3. [KT] Xin script Chân Nguyên- Ngoại Trang - Trang bị pet để add vào sever Satthupro_95
    Bởi mrtieutien trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 31-07-13, 01:10 PM
  4. Cho xin webgame giống webgame Truyền thuyết Rồng
    Bởi DMC.NeZo trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 05-09-11, 04:28 PM
  5. File images của Trang Chủ webgame Legend Of Mir đã việt hoá
    Bởi Mr.QuangHuy trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 15-08-11, 02:43 PM