[JX] Share cái mấy cái event cho jx linux cho ai cần - Trang 3
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3
Kết quả 21 đến 25 của 25
    Thành Viên btt204's Avatar
    Thanks
    6

Ðề: Share cái mấy cái event cho jx linux cho ai cần

Trích dẫn Gửi bởi shinrenkyo [Only registered and activated users can see links. ]
    "nổi bậc" có thể bác pro, tui gà tui ko làm đc, thế bác có gì gọi là nổi bậc rồi chứ gì trẻ...
    tui ko biết tui hỏi, để làm cho biết, chưa bao giờ hỏi 2 lần, ko phải thể loại ngồi sẵn há miệng chờ sung :v thách thức để đc share
    coi lại mình đi
    Ko thách thức để đc share mà chỉ là đi xin xỏ thôi phải ko nào trẻ .... nghé . Click vào thông tin của các hạ phần activity [Only registered and activated users can see links. ] thì mình thấy 100 baì các hạ post thì có tới 90 bài là các hạ xin xỏ , còn 10 bài thì các hạ nói nhảm
    Lần sửa cuối bởi btt204, ngày 30-06-14 lúc 11:31 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng btt204 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    11

Trích dẫn Gửi bởi btt204 [Only registered and activated users can see links. ]
    Ko thách thức để đc share mà chỉ là đi xin xỏ thôi phải ko nào trẻ .... nghé . Click vào thông tin của các hạ phần activity [Only registered and activated users can see links. ] thì mình thấy 100 baì các hạ post thì có tới 90 bài là các hạ xin xỏ , còn 10 bài thì các hạ nói nhảm
    Người ta đã nhận là họ gà có phải là PRO đâu như bác mà bác làm gì mà ghê vậy. Diễn đàn để cho anh em học hỏi. Ai không biết thì hỏi thế thôi.
    Khách viếng thăm hãy cùng hatmit12345 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết shinrenkyo's Avatar
    Thanks
    376

Trích dẫn Gửi bởi btt204 [Only registered and activated users can see links. ]
    diễn đàn để dev game + học hỏi, chứ ko phải loại há miệng. còn tỏ vẻ, nực cười cái chữ nổi bậc :v, thử hỏi ông đã làm đc những gì cho ae?

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi hatmit12345 [Only registered and activated users can see links. ]
    Người ta đã nhận là họ gà có phải là PRO đâu như bác mà bác làm gì mà ghê vậy. Diễn đàn để cho anh em học hỏi. Ai không biết thì hỏi thế thôi.
    ngta pro ngta chỉ há miện, còn đòi sung bự + ngon nữa mới ghê :v, thôi tui thua thể loại này
    Khách viếng thăm hãy cùng shinrenkyo xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên killer20099's Avatar
    Đang ở
    Binh Duong Province
    Thanks
    188

Trích dẫn Gửi bởi shinrenkyo [Only registered and activated users can see links. ]
    diễn đàn để dev game + học hỏi, chứ ko phải loại há miệng. còn tỏ vẻ, nực cười cái chữ nổi bậc :v, thử hỏi ông đã làm đc những gì cho ae?

--- Chế độ gộp bài viết ---

ngta pro ngta chỉ há miện, còn đòi sung bự + ngon nữa mới ghê :v, thôi tui thua thể loại này
    ku Trung hôm nay bị gato rồi
    Neptune hân hạnh tài trợ cho 2 người
    Khách viếng thăm hãy cùng killer20099 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết shinrenkyo's Avatar
    Thanks
    376

Trích dẫn Gửi bởi killer20099 [Only registered and activated users can see links. ]
    ku Trung hôm nay bị gato rồi
    Neptune hân hạnh tài trợ cho 2 người
    thôi thua cái vụ này, tốt nhất là ko trúng kế của nó, mình sao mình biết đc rồi
    Khách viếng thăm hãy cùng shinrenkyo xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] Share bộ server Linux đã việt hoá tổng hợp !
    Bởi tranminhdo trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 33
    Bài viết cuối: 19-06-14, 08:17 PM
  2. [JX] viết script event linux ??
    Bởi yeuVLTK trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 24-05-14, 03:52 PM
  3. [KT] Có ai share sv linux không ?
    Bởi hitlezan trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 28-07-13, 12:05 AM
  4. [KT] Share ui việt hóa kiếm thế Linux!!!
    Bởi jeansu trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 17-01-13, 11:13 AM
  5. [KT] Share server Kiếm Thế Linux 13 môn phái
    Bởi nghichtu91 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 177
    Bài viết cuối: 14-01-13, 06:18 PM