[JX] [Hàng Nóng] Share bộ Linux sever đã VH tổng hợp Ver2 ! - Trang 26
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 26 của 26 Đầu tiênĐầu tiên ... 16 24 25 26
Kết quả 251 đến 260 của 260
    Thành Viên
    Thanks
    5

Icon13 Ðề: [Hàng Nóng] Share bộ Linux sever đã VH tổng hợp Ver2 !

(((([Only registered and activated users can see links. ] file gọi boss đây. Tại gọi nhiều boss nên có thể 2 con boss cùng 1 vị trí các bạn ko thích thì xóa bớt boss. Để tối đi làm về mình share 3 cái event mới Vh xong)))

mình down của bạn jackson2014 file gọi bos nhưng không biết chép vào đâu mấy bạn giúp mình với. thanks các bạn.
    Khách viếng thăm hãy cùng tamtinh434 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    27

Ðề: [Hàng Nóng] Share bộ Linux sever đã VH tổng hợp Ver2 !

Trích dẫn Gửi bởi tamtinh434 [Only registered and activated users can see links. ]
    (((([Only registered and activated users can see links. ] file gọi boss đây. Tại gọi nhiều boss nên có thể 2 con boss cùng 1 vị trí các bạn ko thích thì xóa bớt boss. Để tối đi làm về mình share 3 cái event mới Vh xong)))

mình down của bạn jackson2014 file gọi bos nhưng không biết chép vào đâu mấy bạn giúp mình với. thanks các bạn.

Link die !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    Khách viếng thăm hãy cùng trada1k xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    5

Icon14 Ðề: [Hàng Nóng] Share bộ Linux sever đã VH tổng hợp Ver2 !

Trích dẫn Gửi bởi jackson2014 [Only registered and activated users can see links. ]
    [Only registered and activated users can see links. ] file gọi boss đây. Tại gọi nhiều boss nên có thể 2 con boss cùng 1 vị trí các bạn ko thích thì xóa bớt boss. Để tối đi làm về mình share 3 cái event mới Vh xong
    bạn ơi chép vào đâu vậy ? chỉ mình với. thanks
    Khách viếng thăm hãy cùng tamtinh434 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    33

Mọi người dùng bản update này có thấy bị hiện tượng giật hình khi train quái ở Vi Sơn Đảo không? Kiểu như bị lag ấy, chạy mãi không chạy dc, cứ chạy 1 lúc là lại thấy bị giật về vị trí cũ.
    Khách viếng thăm hãy cùng ngchienthang xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên trueblue0405's Avatar
    Thanks
    9

em là newbie. bác ơi cho em hỏi, cái việt hóa này dùng ntn ạ? em đang dùng linux 6.0 có thể dùng cái này được hông ạ? mong bác chỉ giáo. cám ơn bác nhiều.
    Khách viếng thăm hãy cùng trueblue0405 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết tvnnam's Avatar
    Đang ở
    Hưng Yên
    Thanks
    488

Trích dẫn Gửi bởi trueblue0405 [Only registered and activated users can see links. ]
    em là newbie. bác ơi cho em hỏi, cái việt hóa này dùng ntn ạ? em đang dùng linux 6.0 có thể dùng cái này được hông ạ? mong bác chỉ giáo. cám ơn bác nhiều.
    dùng được mà bạn .... bạn dùng WinSCP để kết nối vào sever chép đè vào còn path thì chép vào clinet thu phí mới nhất của VNG xong chạy lại sever
    CTV- GIẢI ĐÁP THẮC MẮC JX LINUX OFF

7. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến tvnnam vì bài viết này !

trueblue0405 (22-08-14)

Thanks
    9

Trích dẫn Gửi bởi tvnnam [Only registered and activated users can see links. ]
    dùng được mà bạn .... bạn dùng WinSCP để kết nối vào sever chép đè vào còn path thì chép vào clinet thu phí mới nhất của VNG xong chạy lại sever
    Bác có thể hướng dẫn em vụ dùng WinSCP hông? em chỉ mới bắt đầu chơi Jx hôm nay thôi. Nên còn nhiều cái hông hiểu. Hoặc bác cho em cái link đề cập đến hướng dẫn add file VH cho Jx bằng WinSCP để em tự mò cũng được.
    Khách viếng thăm hãy cùng trueblue0405 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Hưng Yên
    Thanks
    488

Icon6 Ðề: [Hàng Nóng] Share bộ Linux sever đã VH tổng hợp Ver2 !

Trích dẫn Gửi bởi trueblue0405 [Only registered and activated users can see links. ]
    Bác có thể hướng dẫn em vụ dùng WinSCP hông? em chỉ mới bắt đầu chơi Jx hôm nay thôi. Nên còn nhiều cái hông hiểu. Hoặc bác cho em cái link đề cập đến hướng dẫn add file VH cho Jx bằng WinSCP để em tự mò cũng được.
    cái WinSCP chỉ là công cụ kết nối đến sever game thôi bác ah.
    E khuyên bác nên cài 1 trong 2 sever này :
    [Only registered and activated users can see links. ]

thứ nhất có hướng dẫn cài chi tiết bác có thể tự làm đc và fix 1 số lỗi từ bản linux của Bác.
    thứ hai cả 2 sever đã fix roll back hết rồi và gộp cả ver 2 và update 3 của boy nhảy vào hết rồi .... chỉ cài và chiến thôi...

Nếu có khó khăn gì e có thể team giúp bác cài : yahoo : [Only registered and activated users can see links. ]

10. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến tvnnam vì bài viết này !

trueblue0405 (22-08-14)

Thanks
    9

Trích dẫn Gửi bởi tvnnam [Only registered and activated users can see links. ]
    cái WinSCP chỉ là công cụ kết nối đến sever game thôi bác ah.
    E khuyên bác nên cài 1 trong 2 sever này :

thứ nhất có hướng dẫn cài chi tiết bác có thể tự làm đc và fix 1 số lỗi từ bản linux của Bác.
    thứ hai cả 2 sever đã fix roll back hết rồi và gộp cả ver 2 và update 3 của boy nhảy vào hết rồi .... chỉ cài và chiến thôi...

Nếu có khó khăn gì e có thể team giúp bác cài : yahoo : [Only registered and activated users can see links. ]
    Thanks Bác nhiều vì đã giới thiệu cho em 2 bản server. Em đã cài thành công bản thứ nhất rồi.

Đang ở
    Hưng Yên
    Thanks
    488

Thanks Bác nhiều vì đã giới thiệu cho em 2 bản server. Em đã cài thành công bản thứ nhất rồi.
    có gì check yahoo mình vào [Only registered and activated users can see links. ] để a e đàm đạo

Trang 26 của 26 Đầu tiênĐầu tiên ... 16 24 25 26

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] (HOT) cách reg ac sever 6.0 linux có sẵn trong sever
    Bởi caothiengthien trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 30-04-14, 10:57 PM
  2. [JX] Share sv TKH ver2.0 full, không giới hạn
    Bởi kuldo trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 534
    Bài viết cuối: 03-06-13, 06:58 AM
  3. [KT] Share túi Tân thủ full .ver2
    Bởi ken07 trong diễn đàn Scripts
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 09-02-12, 12:03 AM
  4. Cần các pro giúp em mở port sever SGTY ver2
    Bởi emlaga trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 09-08-11, 10:04 AM