[JX] Xin Giúp Chỉ Cách HACK DUPE Đồ Để Trả Thù
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 12
    Thành Viên
    Thanks
    17

Icon9 Xin Giúp Chỉ Cách HACK DUPE Đồ Để Trả Thù

Thân chào mọi người mình rất bức xúc chuyện như sau :
    Mình mở server miễn phí cho anh em chơi vui nhưng cũng có phần cày cuốc nhưng hoàn toàn free nha.Một hôm thằng kia vào lấy nick là Mr.Bin vào server hack tiền và đồ cho quăng ì xèo chửi bới lung tung server mình.Mình mới trò chuyện thì nó nói là rảnh qua quậy chơi cho vui và nó cũng có mở server kêu anh em qua server nó chơi hết đi láo thật.Mình thì không biết mấy cái HACK DUPE mong anh em ai rành về cái này chỉ giáo mình để phục thù rửa hận cảm ơn nhiều.Rất mong mọi người giúp đỡ.
    Server nó chạy nền TSBD mong anh em giúp dùm nha.
    Khách viếng thăm hãy cùng cuonghaha xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Moderator DuongDaiCaJX's Avatar
    Thanks
    76

Ðề: Xin Giúp Chỉ Cách HACK DUPE Đồ Để Trả Thù

Trích dẫn Gửi bởi cuonghaha [Only registered and activated users can see links. ]
    Thân chào mọi người mình rất bức xúc chuyện như sau :
    Mình mở server miễn phí cho anh em chơi vui nhưng cũng có phần cày cuốc nhưng hoàn toàn free nha.Một hôm thằng kia vào lấy nick là Mr.Bin vào server hack tiền và đồ cho quăng ì xèo chửi bới lung tung server mình.Mình mới trò chuyện thì nó nói là rảnh qua quậy chơi cho vui và nó cũng có mở server kêu anh em qua server nó chơi hết đi láo thật.Mình thì không biết mấy cái HACK DUPE mong anh em ai rành về cái này chỉ giáo mình để phục thù rửa hận cảm ơn nhiều.Rất mong mọi người giúp đỡ.
    Server nó chạy nền TSBD mong anh em giúp dùm nha.
    Anh em trong JX thôi mà, cạnh tranh ghê thế,mà web sever mr.bin là gì thế bạn.
    Khách viếng thăm hãy cùng DuongDaiCaJX xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    17

Trích dẫn Gửi bởi DuongDaiCaJX [Only registered and activated users can see links. ]
    Anh em trong JX thôi mà, cạnh tranh ghê thế,mà web sever mr.bin là gì thế bạn.

Thằng admin nó láo lắm qua bên server free quậy còn server nó donate sock không web nó nè volam4vn.com tui biết ông PRO lắm chỉ tui cách lấy tiền vạn bên server nó đi.Tức cài thằng này thật.

Thành Viên
    Thanks
    11

làm sao biết nó nạy thái sơn bắc đẩu?
    bày đặt để cái Logo GOSU hù dọa ai. Cũng chẳng thích phong cách làm việc của bọn GOSU.
    nếu là thái sơn bắc đẩu thì có hơi bị nhiều bug ak nha .
    Khách viếng thăm hãy cùng LTG Team xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Moderator DuongDaiCaJX's Avatar
    Thanks
    76

volam4vn khác với g4vn đúng không nhỉ, sao nhiều sv lấy 4vn không thế ta.

Vĩ lãnh tụ nào vĩ đại và là bậc nhất của Việt Nam ? (gợi ý câu trả lời: Ho Chi Minh)
    Khách viếng thăm hãy cùng DuongDaiCaJX xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    17

Icon12 Ðề: Xin Giúp Chỉ Cách HACK DUPE Đồ Để Trả Thù

Ở đây anh em ai cũng PRO về JX làm ơn PM inbox chỉ tui cách phá cái server nền TSBD đó tui hận nó quá .Nó qua server tui chửi HACK ì xèo còn chửi admin như CC DM trời ơi tức qúa anh em ai rành về delay dupe HACK gì làm ơn chỉ tui đi cảm ơn nhiều.

Thành Viên vd_tt's Avatar
    Thanks
    422

giả làm 1 em gái, muốn gặp mặt để xếp hình, xin được địa chỉ thì ... xác cmn định.

Khách viếng thăm hãy cùng vd_tt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    17

Icon10 Ðề: Xin Giúp Chỉ Cách HACK DUPE Đồ Để Trả Thù

Trích dẫn Gửi bởi vd_tt [Only registered and activated users can see links. ]
    giả làm 1 em gái, muốn gặp mặt để xếp hình, xin được địa chỉ thì ... xác cmn định.

Trời người ta muốn quậy lại nó trả thù chứ ai nói chém đánh đấm gì ở đây troài cái ông này

Thành Viên
    Thanks
    11

Chào bạn !.
    Minh là admin Võ Lâm 4VN đây, thật sự rất buồn khi nghe những lời bạn nói ở trên.

Trang Chủ: [Only registered and activated users can see links. ]
    Yahoo: volam4vn.hotro | volam4vn.trogiup

Bài quảng cáo : [Only registered and activated users can see links. ]

Mình nói sơ về máy chủ mình tý nhé. máy chủ mình đã hoạt động 8 tháng không reset cho dù mem còn hay không. cũng đã trãi qua nhiều dong bảo của các hacker, thêm nữa máy chủ mình có rất nhiều hoạt động kiếm xu không hề có hiện tượng hút máu nếu không đã không thể online đc lâu vậy.

Bạn nói mình cạnh tranh với máy chủ của bạn hack duple đồ còn pm nói shock gì đó liệu bạn có bằng chứng gì không. sao bạn biết thằg Mr.Bin gì đó chính là tớ ? tớ chưa hề lấy tên đó hoạt động trên mạng. cho mình xin trang chủ máy chủ của bạn đã off cùng vài thông tin chứng minh mình đã làm việc đó, (hãy chứng minh luôn thông tin máy chủ của bạn là chính chủ nhé). game mình đã hoạt động một thời gian dài thế kia mình cũng đã chịu biết bao sống gió nên mình không thể nào làm một hành động "bẩn" như thế với máy chủ cậu được. trước khi khẳng định một điều gì đó thì hãy tìm hiểu chứ đừng nói vớ vẫn.

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi DuongDaiCaJX [Only registered and activated users can see links. ]
    volam4vn khác với g4vn đúng không nhỉ, sao nhiều sv lấy 4vn không thế ta.

Vĩ lãnh tụ nào vĩ đại và là bậc nhất của Việt Nam ? (gợi ý câu trả lời: Ho Chi Minh)
    domain tớ đăng ký gần 1 năm rồi. lúc mình mới vào jx đăng ký tên này mình không biết g4vn chứ chẳng phải cố tình đặt cho giống đâu bạn. lúc trước có pm mua máy chủ của cậu mà mua không đc
    Khách viếng thăm hãy cùng borntolead xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    11

Trích dẫn Gửi bởi borntolead [Only registered and activated users can see links. ]
    Chào bạn !.
    Minh là admin Võ Lâm 4VN đây, thật sự rất buồn khi nghe những lời bạn nói ở trên.

Trang Chủ: [Only registered and activated users can see links. ]
    Yahoo: volam4vn.hotro | volam4vn.trogiup

Bài quảng cáo : [Only registered and activated users can see links. ]

Mình nói sơ về máy chủ mình tý nhé. máy chủ mình đã hoạt động 8 tháng không reset cho dù mem còn hay không. cũng đã trãi qua nhiều dong bảo của các hacker, thêm nữa máy chủ mình có rất nhiều hoạt động kiếm xu không hề có hiện tượng hút máu nếu không đã không thể online đc lâu vậy.

Bạn nói mình cạnh tranh với máy chủ của bạn hack duple đồ còn pm nói shock gì đó liệu bạn có bằng chứng gì không. sao bạn biết thằg Mr.Bin gì đó chính là tớ ? tớ chưa hề lấy tên đó hoạt động trên mạng. cho mình xin trang chủ máy chủ của bạn đã off cùng vài thông tin chứng minh mình đã làm việc đó, (hãy chứng minh luôn thông tin máy chủ của bạn là chính chủ nhé). game mình đã hoạt động một thời gian dài thế kia mình cũng đã chịu biết bao sống gió nên mình không thể nào làm một hành động "bẩn" như thế với máy chủ cậu được. trước khi khẳng định một điều gì đó thì hãy tìm hiểu chứ đừng nói vớ vẫn.
    domain tớ đăng ký gần 1 năm rồi. lúc mình mới vào jx đăng ký tên này mình không biết g4vn chứ chẳng phải cố tình đặt cho giống đâu bạn. lúc trước có pm mua máy chủ của cậu mà mua không đc
    mod vào xử lý này, cố tình quảng cáo kìa

P/S: Chẳng có ai vừa ăn cắp vừa la làng cả, mà cũng chẳng có thằng nào ngu hack xong rồi nói mình hack cả. Và cũng chẳng có ai tin là chủ píc bị bạn phá cả.
    Muốn phá lại tự tìm bug mà phá, chẳng ai rảnh đâu mà giúp. Những vấn đề này đăng lên đây cũng chẳng có ai vào giúp đâu.
    Bởi vậy việt nam chẳng có game nào ra hồn, ăn rồi đấu đá nhau. Học hỏi phong cách làm việc của tụi nước ngoài kìa.
    Khách viếng thăm hãy cùng LTG Team xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Gunny] ai biết chỉ giúp với
    Bởi vipcuonghy trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 10-05-14, 11:12 AM
  2. [Gunny] Cần tìm người làm giúp or chỉ làm
    Bởi sidanlovehan trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 27-01-14, 08:13 AM
  3. [KT] Giúp mình về túi tân thủ ?
    Bởi thonght trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 22
    Bài viết cuối: 27-08-13, 08:42 PM
  4. [JX] Share anti AWJX chống hack nhân vật chống hack Dupe !
    Bởi nguoidaukho trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 17-12-12, 12:05 PM
  5. giúp lỗi mất kết bạn ở nông trại vui vẻ
    Bởi hoangtinpro trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 03-03-11, 01:51 PM