[JX] [JXFM] - Tutorial 1 - Trang 3
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 45

Chủ đề: [JXFM] - Tutorial 1

Thành Viên
    Thanks
    20

Ðề: [JXFM] - Tutorial 1

Trích dẫn Gửi bởi giangleloi [Only registered and activated users can see links. ]
    Source này build ra không được như linux đâu. Chỉ có ích cho ai có tâm huyết và có thể phát triển lên thôi.
    Câu hỏi kia, sv linux có chức năng chế tạo bạch kim từ hk, nâng cấp (+) bạch kim tới level 6, rương 4, chế vô danh giới chỉ gì đó ...có hết mình mới test dc và kiểm soát dc mấy cái đó thôi, SV đó còn nhiều cái hay
    em thì vô file thợ rèn viẹt hóa kéo xuống thì thấy nó bảo là DHQuan đã sửa chữa chế tạo trang bị bk
    tưởng là nó bỏ rùi chứ
    vậy là vh hết file đó là được hã a
    với anh test được trang bị bk rùi làm ơn cho em hoỉ thuộc tính nó đúng không, tại em add vô có món đúng món sai có khi chỉ có vòng sáng bk + chữ thuộc tính lại là trang bị hk
    em gà quá trả biết sourse với build gì cả có vh + add đồ còn chưa xong . nếu linux có chế bk v.v với không cần sourse vẫn có event là quá ngon rùi
    cảm ơn nhìu
    Khách viếng thăm hãy cùng beongo26 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    11

Trích dẫn Gửi bởi TranDoanDuc [Only registered and activated users can see links. ]
    Okie mình sẽ làm trong hôm nay hoặc ngày mai, mssql 2008 r2 nha

Thanks Cubin, nice to see you again

Mình có nhận được các đơn đặt gạch tutorial từ các bạn nước ở nước ngoài, bạn nào có khả năng về english computer thì giúp mình translate captions qua english nhé, tiếng anh mình tệ quá.
    biết chú là ai rồi nhá. :3
    vmung 10 thang 3mung 10 thang 3mung 10 thang 3mung 10 thang 3mung 10 thang 3mung 10 thang 3mung 10 thang 3

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi khoamamktvn [Only registered and activated users can see links. ]
    1 Vote cho sự nhiệt tình. Hi vọng nhiệt huyết của bạn sẽ còn mãi ^^
    về chuồng đi ông nội. ham hố ko ak
    Khách viếng thăm hãy cùng LTG Team xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên lzlsky301's Avatar
    Đang ở
    The Moon
    Thanks
    85

Trích dẫn Gửi bởi LTGTeam [Only registered and activated users can see links. ]
    - Là pro nào thế

Vĩ lãnh tụ nào vĩ đại và là bậc nhất của Việt Nam ? (gợi ý câu trả lời: Ho Chi Minh)
    Khách viếng thăm hãy cùng lzlsky301 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Icon10 Ðề: [JXFM] - Tutorial 1

đang đợi tut 2 mong sớm co tut 2 cho anh em newbie học hỏi thêm ^^!
    Khách viếng thăm hãy cùng genesis xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

5. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến genesis vì bài viết này !

TranDoanDuc (10-06-14)

CyBerTeam
    Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    64

Trích dẫn Gửi bởi giangleloi [Only registered and activated users can see links. ]
    CuBin nay cũng thấy vô rồi nha.
    Thấy lại sự nhiệt huyết thì cảm kích Vote 1 phiếu thôi giang ^^. bây giờ jx chỉ ai tâm huyết mới phát triển và chia sẽ thôi ^^. lâu lắm rồi k thấy người tâm huyết như thế

Trích dẫn Gửi bởi TranDoanDuc [Only registered and activated users can see links. ]
    Okie mình sẽ làm trong hôm nay hoặc ngày mai, mssql 2008 r2 nha

Thanks Cubin, nice to see you again

Mình có nhận được các đơn đặt gạch tutorial từ các bạn nước ở nước ngoài, bạn nào có khả năng về english computer thì giúp mình translate captions qua english nhé, tiếng anh mình tệ quá.
    Ngưỡng mộ vì nhiệt huyết của bạn quá ^^. Hi vọng jx sẽ được phát triển theo 1 hướng mới.^^ Đừng bao giờ đi theo VNG nữa

vmung 10 thang 3mung 10 thang 3mung 10 thang 3mung 10 thang 3mung 10 thang 3mung 10 thang 3mung 10 thang 3

về chuồng đi ông nội. ham hố ko ak
    Tui nghỉ lâu rồi ông ơi. Giờ code còn k nhớ =]] chỉ còn chiến curl. không quan tâm gì nữa hết :v. chỉ là thấy có người nhiệt huyết vote cho tinh thần
    Khách viếng thăm hãy cùng khoamamktvn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

7. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến khoamamktvn vì bài viết này !

TranDoanDuc (08-06-14)

Thành Viên
    Thanks
    12

[Only registered and activated users can see links. ]

Download Source Code JX Original tại đây:[Only registered and activated users can see links. ]

Bắt đầu series video tutorials cho dự án mình đặt tên là JXFM, với loạt video về phát triển jx từ mã nguồn gốc.
    [Only registered and activated users can see links. ]

Là lần đầu tiên mình thực hiện tutorial, không tránh khỏi sai xót, mong các bạn góp ý và bỏ qua nhé!
    Nguồn : [Only registered and activated users can see links. ]
    Số người biết làm như bạn, trên 4fum ta đúng là ko nhiều.
    Người có thể làm đc như bạn thì càng chưa có.
    Đây đúng là 1 cống hiến to lớn cho sự pt của jx.
    Thank bạn nhiều!
    Chúc bạn thành công!
    Khách viếng thăm hãy cùng cocozozo xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

9. The Following 2 Users Say Thank You to cocozozo For This Useful Post:

leerim (18-06-14), TranDoanDuc (10-06-14)

Thành Viên
    Đang ở
    TP HCM
    Thanks
    55

Source này build ra không được như linux đâu. Chỉ có ích cho ai có tâm huyết và có thể phát triển lên thôi.
    Câu hỏi kia, sv linux có chức năng chế tạo bạch kim từ hk, nâng cấp (+) bạch kim tới level 6, rương 4, chế vô danh giới chỉ gì đó ...có hết mình mới test dc và kiểm soát dc mấy cái đó thôi, SV đó còn nhiều cái hay
    Mình thì lại nghĩ việc build ra để gọi là giống với server linux thì dễ hơn cả việc mình code auto play game, bị một cái là tốn thời gian rất nhiều.
    Biết thật không Lũy?
    Trích dẫn Gửi bởi lzlsky301 [Only registered and activated users can see links. ]
    - Là pro nào thế
    Nhan, just follow the link at the end of the video, and you will know the truth!
    Trích dẫn Gửi bởi genesis [Only registered and activated users can see links. ]
    đang đợi tut 2 mong sớm co tut 2 cho anh em newbie học hỏi thêm ^^!
    Mấy bữa nay bận chuyện cá nhân quá, giờ mình mới có lại thời gian, bạn thông cảm hihi
    Trích dẫn Gửi bởi cocozozo [Only registered and activated users can see links. ]
    Số người biết làm như bạn, trên 4fum ta đúng là ko nhiều.
    Người có thể làm đc như bạn thì càng chưa có.
    Đây đúng là 1 cống hiến to lớn cho sự pt của jx.
    Thank bạn nhiều!
    Chúc bạn thành công!
    Cảm ơn bạn đã ủng hộ mình, mình sẽ cố gắng hết sức.

Không liên quan, nhưng mà tutorial 2 đang rendering & uploading...
    Khách viếng thăm hãy cùng TranDoanDuc xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

11. The Following 4 Users Say Thank You to TranDoanDuc For This Useful Post:

acma865 (11-06-14), emyeusss7 (11-06-14), Kyo Công Tử (10-06-14), leerim (18-06-14)

Thành Viên GameZone Kyo Công Tử's Avatar
    Thanks
    86

Ngoài lề một tí khi dùng sql2014 hay 2008rc2 có gì khác nhau không vậy thớt?
    Khách viếng thăm hãy cùng Kyo Công Tử xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    20

nhìn thích quá không biết làm được không
    thanks pạn đã share

Thành Viên
    Thanks
    20

sao anh batch build toàn không lỗi em làm theo toàn lỗi giờ phải làm sao fix vậy anh
    lỗi 4 cái core server client ấy :L

Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] Hack Dupe Tutorial
    Bởi TranDoanDuc trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 27-06-13, 07:31 PM
  2. [TLBB] Tutorial cài đặt TLBB offline !!!
    Bởi MrKnight trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 11-12-12, 11:10 PM
  3. [Tutorial]Tổng hợp tất cả mọi thứ về Gunny2.3
    Bởi Sesshomaru trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 129
    Bài viết cuối: 04-07-12, 06:42 AM
  4. [Tutorial] Sửa Set , Item = Photoshop
    Bởi lebaosang1 trong diễn đàn Gunz Online
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 31-07-10, 02:20 PM
  5. [Tutorial] [GS Fix] Hướng dẫn Fix lỗi HackCheck