[Gunny] Hướng dẫn fix Lưu Đồ (F5) Server R35 (R30 Gì Đó, Thấy Ghi Vậy)
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 20
    Thành Viên
    Thanks
    2

Icon14 Hướng dẫn fix Lưu Đồ (F5) Server R35 (R30 Gì Đó, Thấy Ghi Vậy)

Thấy nhiều bạn hỏi về vấn đề này nên mình hướng dẫn luôn:

+) nếu các bạn đang dùng win 7 và server r35 của bạn hoang3020 share thì update all IIS Lên (CHECK VÀO CÀI ĐẶT HẾT NHỮNG THỨ TRONG ISS) là OK Nhé Còn Nếu Đang Dùng win khác và bản khác thì mình chưa Thử nha các bạn cứ thử cách của mình nếu được thì thank nhé

+) ai có bất kỳ vấn đề gì về gunny ( share source ,Datbase ,Scrip , config online offline LAN,HAMACHI,NO-IP ,cài đặt ...) thì pm gmail: [Only registered and activated users can see links. ] nhé gúp được gì mình sẽ giúp nhiệt tình nhé

+) Là 1 Newbie nên nếu có gì sai sót thì các pro bỏ qua nhé .Thank

CHÀO THÂN ÁI VÀ QUYẾT THẮNG
    Khách viếng thăm hãy cùng ngoccoi45ct1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến ngoccoi45ct1 vì bài viết này !

satthupro95 (03-06-14)

Thành Viên hoang7625's Avatar
    Thanks
    21

Ðề: Hướng dẫn fix Lưu Đồ ( F5 )Server R35 ( R30 Gì Đó , Thấy Ghi Vậy)

Trích dẫn Gửi bởi ngoccoi45ct1 [Only registered and activated users can see links. ]
    Thấy nhiều bạn hỏi về vấn đề này nên mình hướng dẫn luôn:

+) nếu các bạn đang dùng win 7 và server r35 của bạn hoang3020 share thì update all IIS Lên (CHECK VÀO CÀI ĐẶT HẾT NHỮNG THỨ TRONG ISS) là OK Nhé Còn Nếu Đang Dùng win khác và bản khác thì mình chưa Thử nha các bạn cứ thử cách của mình nếu được thì thank nhé

+) ai có bất kỳ vấn đề gì về gunny ( share source ,Datbase ,Scrip , config online offline LAN,HAMACHI,NO-IP ,cài đặt ...) thì pm gmail: [Only registered and activated users can see links. ] nhé gúp được gì mình sẽ giúp nhiệt tình nhé

+) Là 1 Newbie nên nếu có gì sai sót thì các pro bỏ qua nhé .Thank

CHÀO THÂN ÁI VÀ QUYẾT THẮNG
    ý đầu ko hiểu + hoang3020 là ai thế, mới thấy lần đầu ?
    Khách viếng thăm hãy cùng hoang7625 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    33

Trích dẫn Gửi bởi meocon5000 [Only registered and activated users can see links. ]
    Không hiểu cách này dựa trên cơ sở gì nhỉ ? [Only registered and activated users can see links. ] Bạn giải thích cho mình được hơm ? [Only registered and activated users can see links. ]
    cơ sở hên sui chứ gì vấn đề thớt theo tui thấy ko liên quan lưu hay ko do sever vs sql còn iis
    Khách viếng thăm hãy cùng longyendbk xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    26

hờ đến r30 rùi mà vẫn chưa fix đc f5 à =="
    tui fix đc từ hồi r2.5 cơ mà :3
    Khách viếng thăm hãy cùng kingmagic10 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    7

sặc liên quan vãi. vụ không lưu đồ là do thằng server liên quan gì tới thằng IIS. thằng IIS là web server, lúc lưu item nó xử lý ở game server

liên quan kinh cmn khủng
    Khách viếng thăm hãy cùng snapenguyen xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Kaneki Ken hung3020's Avatar
    Thanks
    140

CLGT 3020 là ta mà..............................
    Khách viếng thăm hãy cùng hung3020 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

Icon9 Ðề: Hướng dẫn fix Lưu Đồ ( F5 )Server R35 ( R30 Gì Đó , Thấy Ghi Vậy)

Trích dẫn Gửi bởi hoang7625 [Only registered and activated users can see links. ]
    ý đầu ko hiểu + hoang3020 là ai thế, mới thấy lần đầu ?
    Oh Nhầm .Thành Thật Xin Lỗi Bạn Nhé . Mới Tham Gia Diễn Đàn Lên Hơi Lộn Tý

Trích dẫn Gửi bởi meocon5000 [Only registered and activated users can see links. ]
    Không hiểu cách này dựa trên cơ sở gì nhỉ ? [Only registered and activated users can see links. ] Bạn giải thích cho mình được hơm ? [Only registered and activated users can see links. ]
    Cái Này Thì Mình Cũng Không Biết Nhưng Mình Đã Thử Trên Các Bản 2.7, R10 ,R16,R30 Lúc Đầu Không Lưu Được Đồ Nhưng Khi Full IIS Thì Lại Lưu Được @@
    Khách viếng thăm hãy cùng ngoccoi45ct1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    26

Trích dẫn Gửi bởi hung3020 [Only registered and activated users can see links. ]
    CLGT 3020 là ta mà..............................
    hoang3020 là kết quả mối tình vụng trộm giữa bác hung3020 và thím hoang7625 đây mờ :3
    Khách viếng thăm hãy cùng kingmagic10 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên datdn74's Avatar
    Thanks
    120

theo em thánh này giải thích chưa đúng lắm lỗi o lưu đồ theo iem bik là do db ko hợp vs sv => ra lỗi nên mún hết thì dùng db đúng vs sv là hết còn thánh hoàng dùng sv họ edit nên có thể db ko đúng nên ra lỗi
    Khách viếng thăm hãy cùng datdn74 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

Trích dẫn Gửi bởi kingmagic10 [Only registered and activated users can see links. ]
    hoang3020 là kết quả mối tình vụng trộm giữa bác hung3020 và thím hoang7625 đây mờ :3

Đọc cái Bình Luận Của Bạn Mình Cười Đau Cả Ruột .Nhưng Cái Này Là Do Mình Nhầm Mình Xin Lỗi Bạn Ấy Rồi Nhé

Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối